ดู: 1907|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

โมดิฟายทั้งหน้า

[คัดลอกลิงก์]
ตอนนี้เราเรียนอยู่แคนาดา
า จะกลับไทยช่วงปลายปี มีเวลาอยู่ไทยแค่หนึ่งเดือน จะสามารถทำอะไรได้บ้างคะ คืออยากทำหลายอย่างมาก แต่คิดว่าเวลาเดือนเดียวไม่น่าจะทัน ช่วยแนะนำหมอกับค่าใช้จ่าย(ที่ถูกและดี เพราะจะทำหลายอย่างค่ะ) ที่ลิสไว้ตอนนี้มี ตัดปีกจมูก ทำปากบาง และเป็นคนมีถุงใต้ตา มีหนังตาหลายชั้นจะแก้ไขยังไงคะ อยากทำพร้อมๆกันแต่ไม่ทราบว่าส่วนไหนที่จะทำในเวลาที่ใกล้เคียงกันได้บ้าง เพราะมีเวลาแค่เดือนเดียวจริงๆ ใบหน้าแบบเต็มหน้าค่ะ ปากใหญ่มาก ถุงใต้ตาชัดมากค่ะ เมคอัพบางๆ หน้าบ้านๆ เมคอัพพอช่วยได้บ้าง แต่คงยังไม่พอ ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ

แสดงความคิดเห็น

ไม่ทำอะไรก็สวยอยู่แล้วค่ะ  โพสต์ 2012-9-14 10:12
หมอชาตรี ที่เชียงใหม่ศัยกรรมครับ ทำทีเดียวเลย ราคาไม่แพง
จมูกโต เราว่าตัดอย่างเดียวไม่พอ น่าจะแต่งปลายด้วย หมอตรงอณุสาวรีเลยคับ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nongtaptim เมื่อ 2012-9-14 16:35

ทำจมูกแล้วก็เหลาคางสิค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-9-15 06:09:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนี้ที่ดูๆนะคะ กะไปทำของหมอกมลทั้งหมดเลยที่ตอนแรกดูไว้มี
ทำตา แล้วก็จมูก แต่คงแต่งปลานด้วยตามที่บอกแล้วก็ ทำปาก แต่คงยังไม่ทำคางอ่ะค่ะ ;0 เดี่ยวหายไม่ทัน
แต่เท่าที่คิดน่าจะหมดตัวเยอะ TT
หมอยุทธพงษ์ค่ะ สวยมากๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้