ดู: 2088|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากอัพดั้ง รบกวนปรึกษาพี่ๆ น้องๆ เพื่อนๆ ด้วยค่ะ ^^

[คัดลอกลิงก์]
คือว่าสนใจอยากอัพดั้งอ่ะค่ะ พอจะมีดั้งอยู่บ้างปลายจมูกน่าจะมีแล้วแต่ด้านบนระหว่างคิ้วดั้งมันน้อยไปหน่อยอ่ะ ถ่ายรูปมาบางมุมก็มีดั้ง บางมุมก็น้อย อยากจะอัพดั้งแต่กลัวหน้าเปลี่ยนแล้วจะแย่ไปกว่าเดิม เลยอยากปรึกษาว่าจมูกแบบเราควรจะเสริมแบบไหนดี หรือไม่ควรจะเสริมเลย แล้วถ้าเสริมแล้วหน้าจะดุหรือดูแล้วจะเปลี่ยนไปแนวไหนอ่ะค่ะ รบกวนผู้รู้ขั้นเทพหรือไม่เทพก็ได้ช่วยแนะนำด้วยค่า...แล้วรบกวนช่วยแนะนำหมอด้วยนะค่ะ คืออยากทำทีเดียวจะได้ไม่ต้องแก้อีก อยากได้หมอที่เคสหลุดน้อย มือเบาๆอ่ะค่ะยิ่งฉีดยานอนหลับได้ยิ่งดี แหะ แหะ ปล.มีรูปปัจจุบันให้ดูด้วยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ ^^
น่าัรักอยู่แล้วววววววววว

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุงคร้าาาา ^^  โพสต์ 2012-9-12 07:33
เค้าว่าที่มีอยู่ก็โอเครแระนะ แต่ถ้าอยากทำจริงๆ ไม่ต้องเอาแบบให้หมอดูหรอก เข้าไปปรึกษา พูดคุยกะหมอก่อน แล้วบอกหมอ เอาแบบธรรมชาติ เหมาะกะหน้าเรานะค่ะ เพราะหมอเค้าเจอคนไข้มาเยอะ มองแว้ปเดียวก็รู้แล้วว่าอันไหนเหมาะหรือไม่เหมาะนะค่ะ

แนะนำอีกนิดนะ ลองแต่งหน้าแบบเฉดดิ้งจมูก เอาโทนสีน้ำตาลเข้มลงข้างๆจมูกไลท์ให้เป็นสัน แล้วเอาสีขาวหรือสีอ่อนๆลงตรงกลาง แค่นี้เวลาถ่ายรูปก็มีมิติและดูมีดั้งทุกรูปเลยจร้า  ส่วนเรื่องศัลยกรรมอย่าลืมว่าทุกอย่างมีความเสี่ยงนะจร้า การใส่ซิลิโคนก็เหมือนการเอาสิ่งแปลกปลอมจากภายนอกเข้าร่างกายนะแหละ แต่ถ้าคิดว่ามันมีปัญหากับชีวิตมาก ก็ทำเลย  แต่ในความคิดเห็นส่วนตัวนะ เค้าว่าของเดิมสวยอยู่แล้ว เหมาะกะหน้าอยู่แล้วนะจร้า

แสดงความคิดเห็น

เข้ายูทูปหัดแต่งไปเรื่อยๆ ไม่ต้องทำให้เจ็บตัวหรอกจร้า  โพสต์ 2012-9-12 15:26
ขอบคุงค่าอยากทำแต่ก็กลัวเพราะแต่งหน้าไม่เปงอ่ะค่ะ กิกิ  โพสต์ 2012-9-12 07:37
หน้าน้องก็น่ารักอยู่แล้วนะ แต่ถ้าอยากอัพจิงๆ
แนะนำคุณหมอเกมส์เลยค่ะ ธรรมชาติมั้กๆ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-9-18 20:08:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ffuy เมื่อ 2012-9-18 16:34
หน้าน้องก็น่ารักอยู่แล้วนะ แต่ถ้าอยากอัพจิงๆ
แนะนำค ...

ขอบคุงค่า สนใจคุงหมอเกมส์อยู่เหมือนกันค่ะตอนนี้กำลังหาข้อมูลอยู่ค่ะ ^^
เข้าไปปรึกษากับคุณหมอเกมส์เลยก็ได้ค่ะ
ไม่มีค่าใช้จ่ายค่ะ ปรึกษาฟรี
เราก็ไปทำจมูกกับหมอเกมส์มาเหมือนกัน
ชอบมากไม่เจ็บด้วย คุหมอก็ใจดีมาก
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-9-19 22:17:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย chookun เมื่อ 2012-9-19 15:14
เข้าไปปรึกษากับคุณหมอเกมส์เลยก็ได้ค่ะ
ไม่มีค่าใช้จ ...

ลองโทรไปที่ BB You แล้วค่ะแต่เค้าบอกหมอไม่รับให้คำปรึกษาอ่ะค่ะ คือนัดแล้วทำเลยประมาณว่าเจอคุณหมอแล้วคุยก่อนทำเลยอ่ะค่ะ แต่ถ้าอยากปรึกษาต้องไปที่อีกสาขานึงค่ะ
ไม่แน่ใจว่าใช่ที่สุขุมวิทอ่ะป่าวอ่ะค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย Liewliew เมื่อ 2012-9-19 22:17
ลองโทรไปที่ BB You แล้วค่ะแต่เค้าบอกหมอไม่รับให้คำปรึ ...

ถ้า bb you รังสิตสามารถเข้าไปปรึกษาไดนะคะ
แต่จะไม่ใช่คุณหมอ จะเป็นพี่ผู้เชี่ยวชาญอ่ะค่ะ ประมาณว่า ผู้ช่วยแพทย์

ให้คำแนะนำดี ไม่โม้ บริการก็ดี ลองเข้าไปดูนะคะ ฟรีค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้