ดู: 3038|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากทราบราคา การศัลยกรรมของหมอเฉลิมทุกอย่างค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
คืออยากทราบราคาการศัลยกรรมทุกอย่างค่ะ ของร้านคุณหมอเฉลิม    วานผู้รู้ ช่วยกัน ตอบรายการที่หมอ ทำศัลยกรรม + ราคา ให้ด้วยนะคะ แต่ถ้าทางราคาไม่ให้เปิดเผยราคาก็ไม่เป็นไร?? ค่ะ ขอบคุณ ค่ะ

284558.jpg (39.05 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

เปิดเผยราคาอยู่แล้วครับ เปิดเผยมาตลอดครับ ราคาเสริมจมูกและแก้จมูก สามารถดูได้ในห้องข้อมูลศัลยแพทย์ครับ ส่วนศัลยกรรมอื่นๆคงต้องสอบถามทางคิลินิคอีกครั้งก่อนครับ เพราะจำไม่ได้หมดครับ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-23 23:34:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณ พี่เอมากๆค่ะ  ราคาอื่นๆๆ รอ ผู้รู้ต่อไปปปป   อยากรู้ราคา ดึงหน้า ยกหน้า ค่ะ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ดึงหน้า ถ้าจำไม่ผิดหมอไม่รับทำ อาจส่งต่อให้เพื่อนหมอ

เพราะ บางอย่างต้องใช้เครื่องมือพิเศษที่ในคลีนิคไม่มี อย่างเหลากรามนี่ไม่ได้ทำแน่นอนครับ

ข้อมูลเยอะจำได้ไม่หมดครับ ต้องขออภัยด้วย

โดยเฉพาะเรื่อง ราคา บางทีอาจขี้นอยู่กับความยากง่ายด้วย

ถามทางคลีนิคโดยตรงดีกว่านะครับ
หมอเฉลิมเย็บกล้ามเนื้อตาได้ไหมคะ แล้วราคาเท่าไหร่คะ
พี่ โอม คับ ตกแต่ง แผลเป็น ที่หน้าผาก นิดหน่อย คุณ หมอทำได้ไหม คับ
ทำได้ จะได้ทำทีเดียว ขอบคุณ ส่วงหน้าคับ พี่ชาย
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-24 22:43:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณ พี่ โอม และคุณกั้ง นะคะ  พึ่งรู้ราคา  ทำตา แบบคุณกั้ง ว่ามีทำแบบนี้ด้วย
พี่ โอม คับ ตกแต่ง แผลเป็น ที่หน้าผาก นิดหน่อย คุณ หมอทำได้ไหม คับ
ทำได้ จะได้ทำทีเดียว ขอบคุณ ส่วงหน้าคับ  ...
ต้นฉบับโพสโดย pond เมื่อ 2009-5-24 22:05

ต้องรู้ลักษณะแผลเป็นว่า เป็นแผลแบบไหนด้วยนะครับคุณ pond

ลองครอปรูปเฉพาะส่วนที่เป็นแผลเป็นให้ดูหน่อยได้มั้ยครับ

โดยส่วนตัวพี่ว่า แผลเป็นบางเคส เลเซอร์อาจได้ผลดีกว่า

พี่ทำแผลเป็นมาเยอะ พอมีความรู้บ้าง อาจแนะนำคุณ pond ได้บ้าง

แต่ต้องเห็นลักษณะของแผลก่อนนะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้