ดู: 1227|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เด็กใหม่ขอความรู้ครับ

[คัดลอกลิงก์]
ผมมีปัญหาเรื่องจมูกซึ่งรู้สึกว่าปลายมันบาน และมักโดนเพื่อนแซวว่าถ้ายิ้มแล้วจมูกไม่บานคงหน้าดีกว่านี้ ซึ่งผมเองก็รู้สึกเช่นเดียวกัน เลยคิดอยากจะทำผ่าตัดปีกจมูก หลังจากอ่านในเวปผมสนใจจะทำเวปคุณหมอเฉลิมที่ฟอร์จูน เลยมีคำถามอยากถามดังนี้ครับ
1.จะทราบได้ยังไงว่าผ่าแล้วจะเกิดคีลอยด์ที่หน้าหรือไม่
2.ถ้าผมต้องการเสริมจมูกด้วย ผมต้องใช้งบประมาณคร่าวเท่าไหร่ครับ ใช่18000ไหมคับ
3.ขั้นตอนในการขอรับบริการคุณหมอครับ (เผอิญผมอ่านจากในเวปแล้วงงๆ ครับ)
ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับผู้ให้ความอนุเคราะห์ตอบครับ
ตอบนะค่ะ
1. ตัดปีกจะเป็นรอยจางๆ นะค่ะแต่แทบมองไม่เห็นอ่ะ ต้องมองใกล้มากๆ บางคนถ้าทายารักษาแผลช่วงแรกๆ ดีดี
ก็มองแทบไม่เห็นเลยค่ะ
2. เสริมจมูกต้องตอนนี้มี 2 ราคา 16000 และ 19000 บาทค่ะ (ราคาขึ้นตั้งแต่ต้นเดือน พฤศจิกายน 1000บาท)
3. ต้องการจะจองคิวคุณหมอเฉลิม  มีสองวิธีนะค่ะ   
       -เดินทางไปที่คลีนิคเลยค่ะ  คลีนิคฟอร์จูนอยู่ชั้นใต้ดินที่ อาคาร ฟอร์จูนทาว์เวอร์   ติดต่อ พี่แดง  แล้วน้องก็จ่ายเงิน 1000 บาทเป็นค่ามัดจำ แล้วนัดคิวค่ะ พี่แดงจะออกใบนัดคิวให้
       - โทรไปที่คลีนิค    ติดต่อพี่แดง  เพื่อ ขอเลขบัญชี คุณหมอเฉลิม   จากนั้นน้องทำการโอนเงินค่ามัดจำนวน 1000บาท
แล้วเก็บสลิปการโอนให้ดีค่ะ   แล้วโทรไปหาพี่แดงอีกครั้ง แจ้งวันและเวลา ที่เราทำการโอนเงิน    พี่แดงก็จะทำการบุคคิวให้จ้ะ    แล้ววันที่ไปทำน้องก็อย่าลืมเอาสลิปที่ทำการโอนเงินไปยืนยันอีกครั้งนึงด้วย  

เบอร์คลีนิคฟอร์จูนนะค่ะ 02-6411862 คลีนิคเปิดทำการจันทร์-เสาร์      ส่วนวันอาทิตย์หยุดนะค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-25 15:54:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากอีกครั้งครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้