ดู: 2443|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ข้อสงสัยหลังจากการทำจมูกน่ะคะ

[คัดลอกลิงก์]
มีข้อสงสัยหลังจากทำจมูกแล้วอ่ะคะว่า...

1 เราจะกดที่จมูกไม่ได้เพราะเดี๋ยวเบี้ยว(เหมือนที่เค้ากดพิสูจว่า ชั้นไม่ได้ทำมาจริงๆน้า..จิ้มๆๆ)

2 ยิ้มแล้วจมูกรั้งๆไม๊คะ?

3 แล้วช่วงแรงๆจะรู้สึกกดๆบริเวณที่เสริมมาหรือปล่าว?

แล้วยังมีข้อควรปฏิบัติอะไรอีกหรือปล่าวคะ? ขอความกรุณาด้วยค่ะ
รอกูรูมาตอบหน่อยนะคร๊าฟ.....
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-24 00:19:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขล่าสุด Jazzyii เมื่อ 2009-12-24 00:33

อ่าๆค่ะ^_^ เพราะว่ายังนัดคุณหมอไม่ได้เลย คุณหมอไปต่างประเทศ

ยังไงก็ขอขอบคุณด้วยนะคะ ขอโทดสำหรับความจุกจิกของคำถามด้วยอ่ะคะ

(โดนขู่มาเยอะ)ห้าๆๆๆ...>w<

ป.ล.จมูกที่ได้จะขึ้นอยู่กับเค้าจมูกเดิมด้วยใช่ไม๊คะ เหอะๆๆๆ

อย่าบอกว่าจมูกสวยอยู่แล้วนะคะ เพราะมันมีบ้างไม่มีบ้างแล้วแต่วัน หึหึหึเซงค่ะ
มีข้อสงสัยหลังจากทำจมูกแล้วอ่ะคะว่า...

1 เราจะกดที่จมูกไม่ได้เพราะเดี๋ยวเบี้ยว(เหมือนที่เค้ากดพิสูจว่า ชั้นไม่ได้ทำมาจริงๆน้า..จิ้มๆๆ)
อย่าไปจับไปแตะมันมากดีกว่าค่ะ หากจับเราก็เป็นคนจับ อย่าให้ใครจับ
2 ยิ้มแล้วจมูกรั้งๆไม๊คะ?
ยิ้มเราไม่รู้สึกค่ะ และเราทำจมูกบานได้ค่ะ แต่รู้สึกแปลกๆ
3 แล้วช่วงแรงๆจะรู้สึกกดๆบริเวณที่เสริมมาหรือปล่าว?
รู้สึกค่ะ ยังไงก็ไม่เหมือนจมูกที่ธรรมชาติให้มา จับก็รู้สึกได้ โดนอะไรก็รู้สึกได้ค่ะ
เราไม่รู้สึกกดๆ แต่รู้สึกว่ามันไม่เหมือนเดิมกับจมูกธรรมชาติที่เราเคยมี

แล้วยังมีข้อควรปฏิบัติอะไรอีกหรือปล่าวคะ? ขอความกรุณาด้วยค่ะ
ก็ห้ามลงน้ำ 4 เดือน, ห้ามต่อยมวย, ห้ามนอนคว่ำเอาหน้าซุกหมอน บลาๆๆๆ
อยู่ที่ว่าทำมานานแค่ไหนด้วยค่ะ ช่วงทำใหม่-เดือนแรก ข้อห้ามจะเยอะ(แล้วแต่ความเชื่อและหมอด้วย)
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-24 00:47:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เริ่ดค่ะ Ubi  ขอบคุณมากๆเลยค่ะ    จมูกจ๋าชั้นมาแร้ววววว
พี่ทำมา 6 เดือน เอาแค่ 3 เดือนแรกที่ก้อบิดโยกได้ละนะคะ ยิ้มก้อไม่รั้ง ไม่รู้สึกอะไรอ่ะค่ะ  มีแค่ช่วงระทึก 3 เดือนแรกแหละค่ะ ที่ต้องระวังมากหน่อย พอเช้าที่ก้อทำได้ปกติทุกอย่างนะคะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-24 01:13:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ช่วงระทึก เหอะๆ...นู๋คงแอบเสี่ยงได้อีกเพราะใช้ชีวิตได้โลดโผนโจทะยานเสียเหลือเกิน(ซุ่มซ่ามได้โล่) ห้าๆ

ขอบคุณมากค่ะพอทำมาแล้วจะระวังมากช่วงสามเดือนแรกที่พี่บอกนะคะ^_^

ป.ล.แอบไปอ่านในบอด U B I Q U I T Y ม๋อกริชของคุณ Ubi มาด้วยเป็นประโยชน์มากๆคะ
หน้าเหมือนสายป่านเลยอ่ะ...
หน้าตาน่ารักอะ ชอบๆๆๆไม่ต้องเสริมแล้ว แบบนี้น่ารักดี
ทุนเดิมก็สวยอยู่แล้วนะ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-28 01:55:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เหอะๆๆๆแต่วันไหนหน้าบวมนี่  จมูกแหมบมากนะคะ ไม่เข้าใจอ่ะคะ เลยคิดว่าเอาแบบ

วันไหนหน้ากระด้งเรียกพี่ก็เห็นดั้งอ่ะคะ  แล้วอีกอย่าก็คือ...โหงเฮ้งอย่างงี้นะคะรักจะคุดสดุดที่ร่องดั้ง

เหอะๆๆๆอัพโหงเฮ้ง จะได้มีรักที่ดีเลิกเป็นน้องสาวซะที ห้าๆๆๆมีพี่เยอะดีจริงๆ TwT
แล้วจะไปทำอีกทำไมสวยอยู่แล้วนินา

เง้อส์.....
Don't have enough cash to buy some real estate? Don't worry, just because it is possible to receive the <a href="http://bestfinance-blog.com/topics/personal-loans">personal loans</a> to resolve such kind of problems. Hence get a commercial loan to buy everything you need.
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้