ดู: 2616|ตอบกลับ: 23
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สอบถามเรื่องทำศัลยกรรมคับ

[คัดลอกลิงก์]
ไม่ทราบว่าจากใบหน้าผมเนี่ยคับพี่ๆว่าควรจะทำอะไรเพิ่มหรือลดลง อีกไหมอ่ะคับ? ตอนนี้มีโปรเจคอยากแก้จมูกกับทำปากบางอ่ะคับ พี่ๆมีความคิดเห็นว่าอย่างไร?
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-23 19:43:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำแบบไหนดีอ่ะคับพี่สาวคนสวย?
ทำตาดีไหม? เหมือนตาข้างซ้ายจะเล็กก็ข้างขวานะค่ะ อิอิ ^__^
(ตาโตไม่เท่ากัน)
ตัดปีกจมุกชัวร์ครับ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-23 21:02:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ให้ไปตัดปีกจมูกหรอคับ?  หรือว่าไง
ซีว่า หน้าตาดีแล้วนะคับ

ไม่เห็นต้องทำไรเพิ่มเรย
หล่อแล้วนะคับ
แก้จมูกให้ปลายมีหยดน้ำค่ะ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-24 11:57:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ปลายจมูกแบบหยดน้ำนี่เป็นไงอ่ะคับ
น่ามีรุปอื่นให้พิจารรณานะรุปเดียวมองยากอะ แต่ดูรู้ว่าทำจมุกกะคางมา แต่น่ารักดีอะน่าเข้า ลุงซันเนอสรี่  โรงรับเลี้ยงเด็กบ้านลุงซัน
ทำตากะทำ ปากบางคับหล่อชัว
มีรูปมุมอื่นไหมคับ...........

มุมเดียวคัดสินใจยาก...........
หล่อแล้วอ่ะ
-.-
ตาเหมือนจะไม่เท่ากันอ่าครับ  ซ้ายใหญ่กว่าขวา  น่ะผมว่า  ส่วนจมูกนั่นมันดูเป็นแท่งอ่าครับ ทำให้มีหยดน้ำน่าจะดีน่ะผมว่า  

แต่โดยรวมเป็นคนหน้าตาดีอยู่แล้วไม่ต้องไปทำเยอะน่ะครับ
โหห  แค่นี้ก้อน่ารักแล้วคับบบบ
น่ารักแล้วนะคะ ทำจมูกอย่างเพื่อนๆว่า ตรงปลายนะคะ
ว้ายยยยยยยยย

น่ารักจัง.....อิอิ
หน้าตาดีแล้วอ่ะ ไม่ต้องทำก้ได้มั้ง ดูดีออกนะคะ
หน้าตาดีอยู่แล้ว แต่ทำก็จะหล่อขึน
หล่อจัง หน้าเรียวจนเราอิจฉา

ตาไม่เท่ากันจริงด้วยๆ แต่ต้องสังเกตุ

ไม่ต้องทำก็ได้น่ะ หล่อแล้วจ๊ะ
23#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-29 10:02:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณสำหรับทุกๆคอมเม้นท์คับ
24#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-13 16:47:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อยากทำตาสองชั้น ให้ชั้นตามันเท่ากันจัง แต่ติดตรงที่ปัญหาไม่่ได้มาจากชั้นตาแต่่มัันคืือ กรอบของใบหน้ามันไม่เท่ากันอยู่แล้ว หมอบอกต้องอาศัยการฉีดโบท๊อกกซ์ร่วมด้วย อีกทางคือ การกรีดและเย็็บไหมจากด้านในข้างขมับ จึงจะได้ผลที่ถาวร
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้