ดู: 34794|ตอบกลับ: 145
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ปากใหม่ของผมครับ

[คัดลอกลิงก์]
วันนี้ไปทำปากกับหมอเฉลิมมาครับ เพิ่งทำกลับมาบ้านได้ร่วมๆ 3 ชั่วโทง ปากเริ่มบวม ปวดมากเลยครับไม่รู้ว่าเวลาหายบวมแล้วจะบางลงหรือป่าว แอบเครียดครับ

ขอโทษด้วยนะครับที่หายไปนาน มีเวลานะมาอัพเดทให้ดูอีกนะครับ

กรี๊ดดดดดดดด..........
หล่อโฮกฮาก หล่อปะล่ำปะเหลือ

แสดงความคิดเห็น

หล่อโฮกฮาก หล่อปะล่ำปะเหลือ หล่อเเนวไหน?????  โพสต์ 2011-4-12 00:50
เจิมมมมม

คุณหมอทำปาก สวยมาก

กระจับ บางเฉียบเรยยย
สวยครับ  หล่อด้วย จมูกทำที่ไหนครับ เข่ากับหน้านายมากเลยครับ
จะบอกว่าดูเด็กลง มั่กๆครับ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-23 17:41:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
4# dj_num

ทำกับหมอเฉลิมครับ ทำมาได้หลายเดือนแล้วชอบมาก แต่กำลังนัดกับหมอว่าจะต่อปลายครับ คุหมอแนะนำให้ ใช่กระดูกอ่อนมาต่อครับ
หายไวๆๆนะครับ
ผอมลงอะป่าวครับ
ดูเด็กลงมากๆๆ
4# dj_num

ทำกับหมอเฉลิมครับ ทำมาได้หลายเดือนแล้วชอบมาก แต่กำลังนัดกับหมอว่าจะต่อปลายครับ คุหมอแนะนำให้ ใช ...
ต้นฉบับโพสโดย Nathan เมื่อ 2009-12-23 17:41

ยังจะต่ออีกหรา... ยังหล่อไม่พอรึไง... เซ็งเว้ย ตามไม่ทันละ
โอว หายละลงแบบ Before แบบที่ยังไม่ได้ทำไรเลย เทียบด้วยนะ จะได้รู้ว่าหล่อขึ้นกว่าเดิมกี่เท่า อิๆ
พี่นาธานนนนน  หล่อได้อีกก
ขอโทดนร้าคร้า
คุงหมอเหลิม..ยุแถวหนายคร้า
พอดีกะลังหาขอมูลคร่า
..ว่าจะปรายทำประมาณเดือนหน้าคร่า
....ปากของพี่ทำเเร๊ว...เป็นกระจับ(สวยมากเลอคร่า)ปลาชอบ..ชอบ
อยากทำเเร๊วได้ปากแบบพี่จางคร่า(ประมาณ..เท่าไหรคร้า)รบกวนดั้ววคร่าพี่
..พี่ทำแค่ปากบนชะมะคร้า
...หล่อขั้นเทพคร่า....เอาไปเลอ...5กะโหลก(แอบล้อเล่งนร้าคร้า)
หล่อเทพมากๆๆนาธาน T^T อิจฉาอ่า
อยากทำปาก บ้างอ่ะจ้า..

แนะนำหน่อยสิ  ถ้าเราทำคงต้องทำทั้งปากบนและล่างแน่ๆ เลย ถ่ายรูปทีเม้มจนโหนกบานเลยย

อยากปากเล็กๆ เป็นกระจับแบบเนี่ยย  แผลสวยมากกกก  ทำแล้วหล่อโพดดดดดดด เลยยยยย

กี่วันหาย จะบวมอยูนานไหมอ่า แบบว่าหยุดปีใหม่แล้ว ก่าจะทำงานอีกที่ 6 มกรา

จะทันไหมอ่ะคะ  สนใจจริงๆ   ค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไรคะ?

ถามเยอะไปไหมอ่า ช่วยหน่อยๆ อยากรู้คร่า
จมูกสวยมากเลยครับ
เข้ากับหน้าจิงๆ
ไมมิตติ้งไม่นาน๊า นาธาน ^^
พี่นาธานคับเติมปลายด้วยกระดูกหลังหูมีค่าใช้จ่ายประมานเท่าไหล่อ่าคับ
แลราคาตัดปีกเติมปลายราคาเท่าไหลคับผลที่ได้ต่างกันยังไงคับรบกวนผู้รู้ตอบผมหน่อยคับ
เย้ๆๆๆๆ กับมาซะที
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-24 10:56:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันที่ 2 แล้วครับ ปากยังบวมอยู่เลยครับ แต่ก็ไม่แน่ใจว่า บวม หรือว่าหมอตัดเนื้อน้อยไปหน่อย แต่ผมก็ชอบนะ สวยดี อิอิ

บวมแต่ก้ไม่มากนะครับ

คนอะไร หล่อ....อิอิ
สวยจังเลยค่า หมอเฉลบิมคิดเท่าไหร่เหรอคะ เฉพาะปากบน อยากทำมั่งเนอะ
อยากได้ปากแบบนี้บ้างจัง....

แต่ยังไงก้อ...หายไวไวนะคับ....

เปงกำลังใจให้นะคับ...

สู้ สู้ คับ.....
หล่อแล้วววววววว
นาธานก็ ไม่น่าลบกระทู้จมุกเลยนะคับ เสียดายจัง ^^
คุงลุงกรี๊ดเรย  เหรอ   หล่อโฮกจริงๆๆๆ
หล่อขึ้นมากครับ ปากเป็นกระจับสวยมาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้