ดู: 2608|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิว เสริมจมูก ครบ 17 วันเด๊ะ..กับเซเลปปปปปป จ้า.. ^_^

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ .เพื่อน ๆ ชาวดั้งโด่งทุกคนค่ะ .. 555+วันนี้้เคลียน์งานเสร็จเร็วเกินคราดนะค่ะ ..เลยมารีวิว สักกะนิสสสสส หลังจากที่เสริมจมูกำกับเซเลปปปปป มานะค่ะ ..17 วันพอดี ครบเป๊ะ นะค่ะ ..

ดูไปดูมา จมูกก็ยางตุ่ยๆ  อยู่นะคะ ..สงสัยต้องรอเวลาอีกสักกะนิสสสสสสส ถึงจะเข้าที่เนี่ยย.

สวยค่ะ ชอบ ๆ ศิษย์เดียวกันเรยยย แต่ของเราเอียงอ่าาาา
สวยเชียวน้าาาา แต่ยังบวมๆอยู่เนอะ ใจเย็นๆ รักษาตัวดีๆนะค่ะ สักเดือนนึงสวยแน่ๆเลย
สวยค่ะ จองคิวใว้เหมือนกัน แต่ยังลังเลอยู่ กลัวมากกกค่ะ
โทดนะคะผู้ญที่ใส่ชุดแดง ชื่อปูรึป่าวคะ^^
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-28 09:21:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ๋อ ใช่ค่ะ ..น้องรักสนิทที่ทำงานนะจ๊ะ .รู้จักน้องเค้าด้วยหลอค่ะ ..
อ่อรู้จักค่ะ เป็นเพื่อนสนิทกันตอนเรียนปวชที่ตั้งตรงจิตรอะค่ะฝากความคิดถึง ถึงปูด้วยน้าคร้า บอกว่าชื่อเหมียวค่ะ ขอบคุนคร้า^^
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-28 14:04:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ๋อ ได้จ้าาาาาา  เด่วเพ่เอฝากบอกให้นะค่ะ ..
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-28 14:08:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
บอกปู ให้แล้วนะจ๊ะ ..น้องฝากมาบอกว่าให้ขอเฟส เหมียวให้ด้วยนะจ๊ะ ..
loukmeaw-me@hotmail.com ขอบคุนมากค่ะ
คุณเอ เรียนปวส ที่ไหนจ๊ะ หน้าคุ้นมากกกก
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-31 09:40:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สามเสนนะจ้าาาาาาาาาาาาาาา คุ้นกานด้วยหลอจ๊ะ ..
ทำมาเท่าไลค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้