ดู: 1779|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] โหวต!!!!!!!! ชาตรี VS ศิริพรชัย ด่วน!!!

[คัดลอกลิงก์]
ผมอยากทราบว่าระหว่างหมอชาตรี สยามคลินิก กับหมอศิริพรชัย   อันไหนทำจมูกออกมาสวย  และเป็นธรรรมชาติมากกว่ากันครับ???  ขอเชิญศิษย์เก่าแต่ละสำนักโพสให้ข้อมูลเพื่อประกอบการทำจมูกครั้งนี้ด้วยค้าบบ ขอบคุณครับ ^^
หมอศิริพรชัยแน่นอนครับ
หมอชาตรี ครับบ
หมอชาตรี สุดๆๆแล้วเรื่องความโด่ง สวย  เหมาะสำหรับผุ้ชายย แต่ถ้าเจ้าของ กระทู้ชอบความเปนธรรมชาติมากกกกเนียนสุดๆๆ แนะนำหมอ สุรพล ที่ขอนแก่นนะคับ ,,,เนียนจนเหมือนไม่ได้ทำคับ,,เราแนะนำทำกับหมอ ชาตรีนะะ คิดจะเสริมทั้งทีเอาหั้ยมันโด่งไปเยคับ,,,เราทำกับ สุรพลมา  อยากแก้แล้วววไม่ถูกใจ,,,แต่รับรองเรื่องความปลอดภัย 100 %
หมอชาตรีครับ...ทรงผู้ชายสวยครับ
หมอชาตรีด้วยคนค่ะ
ธรรมชาติไม่แนะนำหมอชาตรีคะ เพราะท่านทำโด่ง อยากได้ธรรมชาตลองดูหมอท่านอื่นนะคะ
พี่ชายเราจะไปทำพุ่งนี้เดะลงให้ดูนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้