ดู: 10870|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ใครทำจมูกที่เลอลักษณ์ กับหมอกิติศักดิ์ แล้วมีปัญหาบ้าง แชร์หน่อยครับ ได้คิวทำกัน

[คัดลอกลิงก์]
พอดีเห็นบางคนทำแล้วดี และไม่ดี ที่พบบ่อยคือทำที่นี่แล้วเบี้ยว เลยรู้สึกเริ่ม นอยด์ครับ จองคิวไปแล้ว...ช่วยแนะนำหน่อยที่นี่ใครทำแล้วมีปัญหาอะไรบ้าง เผื่อจะเปลี่ยนใจทำ ช่วยตอบด้วยน่ะครับ เป็นวิทยาทาน
ก่อนจะไปทำเป็นอย่างงี้

พอดีต้องการไปทำให้ปลายเป็นหยดน้ำเฉยๆ แต่กลัวทำที่นี่แล้วจะเบี้ยวป่าว T T

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
ยังไม่หายบวมเลย ใจเย็นสิครับ รอให้หายบวมสนิทก่อน ถึงจะพอเห็นรูปร่างว่าเอียงไม่เอียงครับ
อาจไม่เอียงก็ได้นะ ^ ^

แสดงความคิดเห็น

ยังไม่ได้ทำ รูปนี้ก่อนไปคับคิวเดือนกันยาครับแค่เห็นคนไปทำแล้วเบี้ยว?  โพสต์ 2012-8-20 11:35
อ้าวหรือ! มันก็โด่งธรรมชาติน่ารักดีนี่ครับ ไสตล์เกาหลีเขาก้ไม่โด่งเวอร์
ผมว่าทำหน้าใสๆ ก็หล่อแล้วครับ เวลาคนชมว่าหล่อก็แบบว่าภูมิใจสุดๆ
ถ้าเป็นผม ผมไม่ทำครับ จริงๆ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-20 17:15:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณครับยกเลิกนัดไปแล้ว ขอคิดใหม่อีกทีครับ ช่วงนี้นอยด์ T T
เราก็ทำที่เลอลักษณ์นะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Bellyza เมื่อ 2012-9-15 18:43

ทัมที่เลอลักเหมือนกันค่ะแระออกมาสวยถูกจัยมากเพื่อนตามไปทำบ้างก้อสวยทุกคนค่ะทัมมาเกรดเกาหลีหมอกิตติศักดิ์คนที่ทำแร้วสวยก้อมีเยอะแยะไปค่ะถ้าคิสจะเลือกทัมแร้วก้อต้องมั่นใจในฝีมือหมอด้วยค่ะเพราะทุกที่แหระค่ะมีเคสที่ผิดพลาดกันทั้งนั้นไม่มีที่ไหนจะออกมาเป๊ะทุกคนหรอกค่ะ แต่น้อยนักที่จะไม่สวยอะ
รุปหลังทำนะค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณที่มาแชร์น่ะครับ ขอบคุณมาก จมูกคุณสวยมาก ^^  โพสต์ 2012-9-16 21:39
ไม่ทราบ คุณBellyza ทำราคาเท่าไรค่ะ
อันนี้ต้องบอกก่อนนะค่ะว่าจมูกไม่ใช่ทำมาแล้วจะสสวยเป๊ะกันทุกคน มันต้องขึ้นกับฐานจมูกเดิมเราด้วยนะค่ะว่าของเดิมเบี้ยวรึป่าว  เพื่อนไปทำมาสองคนแล้วค่ะที่เลอลัก สรุปแล้วก็โออยู่นะ
เราทำมาอ่ะที่เลอลักษณ์ เครียดอ่าทำได้1เดือนแล้วแต่เราว่ามันเบี้ยวอ่ะรูจมูกก็ไม่เท่ากัน ไม่รู้จะแก้ที่ไหนดี
เราก้อจะทำหมอนี่แหละ แอบชอบส่วนตัว
เราเพิ่งไปทำมา บวมเยอะมากอ่ะ คือเราไปแก้มาน่ะค่ะ รอบแรกทำไม่บวมไรเลย4 วันเราออกทำงานได้แล้ว แต่นี้ไปแก้มากะคุนหมอ กิติศักดิ์ แบบว่า มือหนักมาก สะดุ้งตื่นตอนใส่สิริโคนอ่ะ ตอนนี้ก็โคตรบวมเลย นอยด์อ่ะ
ไปทำมาได้ 1เดือนกว่าๆแล้ว เอียงมาก ดูเหมือนไม่โด่งขึ้นเลย ทำกับคุณหมอกิตติศักติ์ เสียความรู้สึกมากๆ
เราก้อทำที่นี่เหมือนกันเอียงน่าเกียด บวมก้อเยอะ อย่าเสี่ยงเลยค่ะ ลูกค้าเก่าไม่สนจัยเอาแต่ลูกค้าใหม่ ตอนนี้เกียดที่นี่ไปเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้