ดู: 1655|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ครบ 1 อาทิตย์ค่ะ ..กับจมูกที่เซเลป ค่ะ ..

[คัดลอกลิงก์]

ก่อนค่ะ ..

ตอนนี้ทำได้ครบ  7 วันแล้วนะค่ะ ..จมูกดู ok อยู่ แต่ก็ยัง ตุ่ย ๆ อยู่ กับหน้าก็ยางบวม ๆ อยู่นะค่ะ ..แต่ก็ยางดูดีกว่าวันแรกที่มาทำงานนะค่ะ ..หน้าบวมมาก เหมือน หมีพู เดะ นะค่ะ ..
มองด้านข้างทรงสวยดีนะคะ ของเรามองด้านข้างจมูกงุ้มเหมือนแม่มดเลยอ่ะ เฮ้อ
ราคาเท่าไหร่คะตอนนี้
ทำมากี่วันค่ะถึงไปทำงานอะตัวเอง
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-17 15:21:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
janenypan  >> พักอยู่บ้านได้ 3 วันเ้อง นะค่ะ ..พอวันที่ 4 เอก็ไปทำงานแล้วนะจ๊ะ..เพียงแต่วันแรกที่ไปทำงาน ปิด เมป ไปก่อนนะค่ะ ..เพราะมานบวมเหมือน อวตาล เกิ๊นนนน นะจ๊ะ .. ส่วนวันที่ 5 ก็ไปทำปกติโดยที่ไม่ได้ปิด เมป นะจ๊ะ..พี่และเพื่อน ที่ทำงานแซวกานใหญ่เลยนะคะ..ว่าหน้าเหมือนหมีพู แต่ตอนนี้เข้าวันที่ 7 แล้ว เริ่มยุบลงมาบ้างแล้วนะค่ะ ..
เคยเห็นอยู่ใน Jebun หลายกระทู้เลยคนนี้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้