ดู: 2096|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ กลุ้มกับจมูกตัวเองเหลือเกิน

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะชาวดั้งโด่งทุกคน คืออยากเสริมจมูกมานานแล้วแต่ยังไม่กล้าซะทีเพราะจมูกเรามันไม่เหมือนชาวบ้านชาวเมืองเค้ากลัวทำออกมาแล้วแย่กว่าเดิม ตอนนี้ตัดสินใจอย่างแน่วแน่แล้วว่าจะทำ แต่ปัญหาคือเราเป็นคนจมูกสั้นจะว่าสั้นก็ไม่สั้นมากแถมยังเชิดอีก แต่มีหยดน้ำ กับเนื้อหมูกอยู่บ้าง มองด้านข้างมีสันนิดหน่อย ปีกจมูกบานรูใหญ่ มองหน้าตรงจะเห็นรูจมูก ช่วยแนะนำหน่อยค่ะว่าต้องทำอย่างไรบ้าง หมอไหนดี เรื่องราคาถ้าทำออกมาแล้วสวยก็ไม่เกี่ยงค่ะ แต่ถูกหน่อยก็ดีเนอะ ช่วยดูรูปและแนะนำหน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย honey-beauty เมื่อ 2012-8-15 15:53

เสริมจมูกไม่ต้องกลัวเจ็บคะ หลับสบาย กับคุณหมอกิติชัยโรงพยาบาลยันฮีคะ
เลือกหมอดีๆนะน้อง/ใจเย็นๆหาข้อมูลเยอะๆดูข้อมูล/ผลงานของหมอแต่ละคนดูให้ดี-ราคาแตกต่างกันไม่มากหรอก-เน้นที่ฝีมือนะคะน้องทำทั้งทีเจ็บตัวแล้วเอาให้ชัวร์/อย่าใจร้อนนะคะตัวอย่างมีให้ดูเยอะมากจมูกน้องเสริมได้-สวยด้วยแต่อย่าไปทำโด่งเกินเนื้อจมูกตัวเองจะได้ไม่มีปัญหาทีหลัง-บางคนเนื้อจมูกน้อยแต่อยากได้โด่งๆทำเสร็จมีปัญหา/ทะลุบ้าง-เบี้ยวบ้าง-ล้วนแต่จะเจอแต่ละคนไม่เหมือนกัน/เป็นกำลังใจให้นะคะ
พยายามเลือกหมอ ที่ทำจมูกออกมาแล้วดูเป็นธรรมชาติๆ นะค่ะ ลองส่งรูปเข้าเมลล์แต่ละหมอ ที่สนใจก่อน เพื่อรับคำปรึกษาเบื้องต้น ก็ดีนะคะ จะได้รู้ ความคิดเห็นหมอแต่ละท่าน ว่าทำออกมาแล้วจะเป็นแบบใหน แล้วค่อยตัดสินใจ เข้าไปคุยโดยตรงที่คลินิคนั้นๆค้า
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-16 00:39:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกๆคนสำหรับกำลังใจและคำแนะนำค่ะ นี่ก็ดูรีวิวภาพหาข้อมูลอยู่ค่ะ แต่ไม่เห็นมีใครที่จมูกเหมือนหนูเลย
ต้นฉบับโพสต์โดย ussanisa เมื่อ 2012-8-16 00:39
ขอบคุณทุกๆคนสำหรับกำลังใจและคำแนะนำค่ะ นี่ก็ดูรีวิ ...

พี่เอง ก็จมูกน้อยแถมหน้าสั้นด้วย พยายามศึกษาอยู่เหมือนกันแต่ก็ยังเลือกไม่ได้เช่นกัน กลัวจะออกมาไม่เหมาะกับตัวเอง ดูในรีวิว เค้ามีแต่คนหน้าตาดีจิ้มลิ้มน่ารัก หมอแต่ละคนที่ทำให้ก็เหมาะกับุคคลิกของคนนั้นๆ เลยตัดสินใจยากมาก ถ้ามีความเห็นใหม่ๆ ก็ชวนด้วยนะอาจจะได้ไปพร้อมกันค่ะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-18 14:42:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย คนงามD เมื่อ 2012-8-16 19:51
พี่เอง ก็จมูกน้อยแถมหน้าสั้นด้วย พยายามศึกษาอยู่เห ...

สวัสดีค่ะ หนูก็พยายามศึกษาอยู่เหมือนกันว่าที่แต่งปลายจมูกสวย แต่หนูคิดว่าจะทำช่วงเดือนธันวาค่ะ ไม่รู้ว่าจะมีคิวหรือป่าวเห็นหลายคนบอกว่าเริ่มคิวแน่นแล้ว
ต้นฉบับโพสต์โดย ussanisa เมื่อ 2012-8-18 14:42
สวัสดีค่ะ หนูก็พยายามศึกษาอยู่เหมือนกันว่าที่แต่ง ...

ว่าแต่มีหมอในใจที่เลือกไว้หรือยังคะ?
แอฟก็เป็นอีกคนหนึ่งที่ จมูกสั้นคะ แต่แอฟปรึกษาหมอ และหมอแนะนำวิธีการใช้กระดูกหลังใบหูมาต่อปลายคะ
จะทำให้จมูกเรายาวมากขึ้น และได้ทรงที่ดีขึ้น ตอนนี้แอฟทำได้ 10 วันแล้วคะ
แอฟทำกับคุณหมอชัยสิทธิ์ พี่ลองโทรไปปรึกษาคุณหมอดูนะคะ 084-4241595
หรือถ้าไม่มั่นใจ โทรปรึกษาแอฟก็ได้คะ 087-9110895
ถ้ามีเนื้อจมุกเยอะเลือกหมอที่ทำโด่งๆไปเลยค่ะ สวยแน่นอน
เราแนะนำ สนใจคลีนิกไหน ตัวเองลองเข้าไปปรึกษาดูสิ

ส่วนตัวเราอยากทำกะหมอเกมส์
เราเข้าไปปรึกษา ที่คลีนิก bb you ให้คำปรึกษาดีมาก
บริการก็ดี

ค่าปรึกษาก็ไม่ต้องจ่าย
ไดรู้อะไรหลายๆอย่างเกี่ยวกับใบหน้าเรา เค้าแนะนำได้ดีมาก
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-22 00:20:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย คนงามD เมื่อ 2012-8-18 20:01
ว่าแต่มีหมอในใจที่เลือกไว้หรือยังคะ?
...

อยากทำกับหมอหมอนพรัตน์มากค่ะเลยลองโทรไปจองคิวแต่มีคิวคือเดือนกุมภา แต่เราอยู่ต่างประเทศจะกลับไทยเดือนธันวาเลยอดค่ะ หลังจากผิดหวังกับหมอนพรัตน์ลองเลยลองโทรหาหมอเฉลิมแต่ปาไปเดือนมิถุนานู่นเลย  ตอนนี้สับสนไปหมดไม่รู้จะทำกับหมอไหนดีข้อมูลเยอะเหลือเกินค่ะ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-22 00:22:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย appleanisara เมื่อ 2012-8-18 22:06
แอฟก็เป็นอีกคนหนึ่งที่ จมูกสั้นคะ แต่แอฟปรึกษาหมอ แ ...

คุณแอฟลองรีวีวให้ดูหน่อยได้ไหมคะว่าสวยแค่ไหน
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-22 00:26:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย maylodyy เมื่อ 2012-8-19 09:31
ถ้ามีเนื้อจมุกเยอะเลือกหมอที่ทำโด่งๆไปเลยค่ะ สวยแน ...

เนื้อจมูกเยอะอยู่ค่ะ(เพื่อนบอก )แต่ปัญหามันอยู่ที่ปลายจมูกใจก็อยากได้โด่งๆอ่ะค่ะ แต่กลัวอย่างเดียวคือปลายเชิด แต่ยังไงก็จะบอกคุณว่าว่าเอาโด่งๆเลยค่ะ
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-22 00:28:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย bambou เมื่อ 2012-8-19 22:57
เราแนะนำ สนใจคลีนิกไหน ตัวเองลองเข้าไปปรึกษาดูสิ

ส่ ...

ตอนนี้ก็ดูหมอเกมอยู่ค่ะเท่าที่ศึกษาดูหมอเกมมือเบามากเราชอบตรงนี้แหละ ตอนนี้ให้น้องสาวลองไปทำดูก่อนว่าว่าจะออกมาเป็นยังไง แล้วเราค่อยจะไปทำค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้