ดู: 1684|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

มาแนะนำตัวค่ะสมาชิกใหม่ แต่มีปัญหากลุ้มใจรบกวนถามค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
หวัดดีค่ะ พี่ๆ ทุกคนหนูชื่อแนนค่ะ อายุแค่21 เองค่ะ แต่ทำจมูกมานานแล้ว 2 ปีได้ ทำกับหมอที่โดนจับอ่าค่ะ55555+ ไบโอคลินิก หนูมานั่งคิดทำไมต้องเป็นฉาน เนี้ย ซวยจิงๆเลย เฮ้อ!!!!  แพงก็แพงด้วยตอนนั้นตั้ง16000
บาท ได้แค่เนี้ย หนูอยากถามว่าคุณหมอท่านไหนรับแก้ไบโอค่ะ เพาะเห็นบอกแก้ยากแล้วจะขูดออกไม่หมดด้วย ใครมีประสบการณ์ช่วยหนูด้วยคร๊า............................. หมอท่านไหนแก้สวย และราคาเท่าไหร่คร๊า.........

แล้วหนูจากลับมามี ดั้งโด่งๆได้ไห ม เห็นหลายคนบอกว่าถ้าแก้แล้วแหมบกว่าเดิมอีก กลัวจัง
พี่ก็เปงสมาชิกใหม่เหมือนกันจ้า ยินดีจ้า พี่ก็มีปัญหาเหมือนกันเพิ่งจะเสริมมาได้ยังไม่ถึงเดือนเลย ว่าจะไปแก้ใหม่อ่า มันดูใหญ่ๆยังไงไม่รู้ แล้วปลายมันโด่งไป  แต่น้องน่ารักดีนะ พี่ว่าโอแล้ว
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-22 16:46:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มันโออ่าใช่ค่ะ พี่แต่................ จมูกตอนทำมาแรกๆๆสวยเลยนะค่ะ หนูยอมรับไม่มีใครดูออกเลยค่ะ  แต่ที่น่ากลัวก็คือ ปลายจมูกอ่าค่ะ มันเริ่มใหญ่ขึ้นค่ะ แล้วแบบว่า หนูอยากตัดปีกก็ไม่ได้ด้วย เพราะมันมีไบโออยู่ต้องเอาออกก่อน เค้าบอกว่ายิ่งอยู่นานยิ่งเอาออกยากด้วย หนูก็เลยไม่รู้ว่าจะเอาออกดีไม่เอาออกดี คิดแล้วเซ้งเลย เสียดายตังค์ด้วย อิอิ
แก้ไขล่าสุด tunny เมื่อ 2009-5-22 16:59

ถ้าอย่างนั้นพี่ว่าลองปรึกษาหมอดูดีกว่า เพราะพี่ก็เคยถามหมอให้เพื่อนพี่เหมือนกัน เค้าไปฉีดมาเหมือนกัน หมอบอกว่าถ้าจับแล้วนิ่มๆไม่แข็ง ไม่เป็นคลื่นๆก็แก้ไขง่ายแต่ถ้าแข็งและเป็นคลื่นมันจะยากอ่ะค่ะ แต่เพื่อความสะบายใจไปปรึกษาหมอเลยนะจ๊ะ ถ้ามีความคืบหน้ายังไงก็บอกกันด้วยนะจะได้เก็บเกี่ยวประสบการณ์หลายๆแบบ เป็นกำลังใจให้นะ
หน้าตาโครตจะน่ารักเลยอะ

อิจฉา อิจฉา

ลองไปปรึกษาคุณหมอดูก่อนนะค๊ะั

หมอเฉลิม ก็เก่งนะ

หมอคมกริชก็เก่ง อืม มีหลายหมออะ

ต้องลองเข้าไปปรึกษาอะค่ะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-22 19:30:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แล้วถ้าหนูไม่เอาออกเพราะ มันก็ไม่ได้เป็นอะไรที่แบบว่าไม่ดีนะ  หรือยังไม่เป็นไม่ทราบ มันก็โด่งดีแล้ว แต่หนูอยากรบกวนถามว่า จมูกไบโอเนี้ย จะตัดปีกจมูกได้ไหมค่ะ คือปลายมันบานอ่าค่ะ  มันจะเกี่ยวกันไหมค่ะ อยากรู้จริงๆค่ะ
พี่ก็ไม่รู้เรื่องตัดปีกจมูกเหมือนกัน แต่พี่เป็นศิษย์พี่ ของน้องนะ

ทำไบโอมา 6  ปี

และก็อายุ โอว..ห่างเป็น 10 ปีเลยหรอนี่

รับไม่ได้ แก่แล้ว..
พี่ก็ไม่รู้เรื่องตัดปีกจมูกเหมือนกัน แต่พี่เป็นศิษย์พี่ ของน้องนะ

ทำไบโอมา 6  ปี

และก็อายุ โอว..ห่างเป็ ...
ต้นฉบับโพสโดย mengjai91 เมื่อ 2009-5-22 20:15

เอาน่า ยังไงเราก็เคยผ่านอายุ 20 มาแล้วอ่ะค่ะ ฮี่ฮี่ แค่เรา ผ่านมาก่อนเท่านั้นเอ๊งงงง น่าเห็นใจกับคนที่ฉีด เหมือนกันนะค่ะ เอาเป็นว่านั่นคือประสบการณ์ที่เรามะอาจลืม (และทำให้เราเจ็บตัวกว่าเดิมเวลาแก้ไข) แต่เป็นกำลังใจให้ คุน จขกท ด้วยล่ะกันน่ะค่ะ ไงก็ลองปรึกษาหมอดูก่อนค่ะ
แก้ไขล่าสุด Stepohmz เมื่อ 2009-5-22 20:53
รับไม่ได้ แก่แล้ว..
ต้นฉบับโพสโดย mengjai91 เมื่อ 2009-5-22 20:15

ต้องยอมรับมันให้ได้นะคุณพี่(แซวเล่นน้าาาา)
อยากให้น้องมาอ่านแล้ว คลายเครียด

พี่ยอมเครียดแทนน้องคะ..

ฮาฮาฮา  เฮ้อ เฮ้อ..รับไม่ได้
เป็นกำลังจายให้ นะคัฟฟฟ

รองปรึกษาคุนหมอดู

เเต่ตอนนี้ก็น่ารักอยุ่เเล้วนะเนี้ย

^^
คิดว่าตัดปีก น่าจะทำได้คับ

เพราะตัดตรงฐานปีกจมูก คนละตำแหน่งที่ฉีดอ่ะคับ
น้องที่ทำงานก็ไปแก้ไบโอมาแล้วค่ะ แต่รายละเอียดยังไม่ทราบอะไรมากค่ะ
แต่ทำออกมาใหม่แล้วก็สวยดีค่ะ
อย่างที่เพื่อนๆ แนะนำลองปรึกษาหมอดูค่ะ
เข้ามาช่วยดัน อิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้