ดู: 3415|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากเพิ่มปลายจมูก ของ ยันฮีคับ ช่วยบอกข้อมูลหน่อย

[คัดลอกลิงก์]
ตอนนี้ผมทำจมูกได้ 1ปีเต็มแล้วครับบ  
คุณหมอที่ยันฮีทำให้ช่วงน้ำท่วม

ตอนนี้ผมอายุ 17 คับ จมูกตอนนี้ เข้ารูปและธรรมชาติมากเพื่อนๆชอบกันมาก

แต่ผมไม่อยากเปลี่ยนแกน ผมอยากให้ปลายจมูกผมยาวออกมาอีก

ที่ยันฮีมีค่ารักษาใช้จ่ายเท่าไหร่มั่งคับ ผมอยากให้ปลายจมูกยาวเป็นหยดน้ำ

ิออกมา เยอะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ฉีดฟิลเลอร์

แสดงความคิดเห็น

กลัวอะคับ อันตรายป่าวพวกฉีดๆๆ มมีแต่คน สบเหตุกานมาไม่ดีกันเยอะเลย  โพสต์ 2012-10-1 12:57
ทำกับหมออะไรครับที่ยันฮี ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ครับ อยากแก้ครับ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-18 15:03:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย tom_cru เมื่อ 2013-2-8 08:57
ทำกับหมออะไรครับที่ยันฮี ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ครับ อยา ...

จำชื่อหมอไม่ได้ครับ ลืมไปหมดแล้วง่ะ ขอโทษทีคับ
ครับ อดเลย ...ขอบคุณครับ
น้องคะ ยันฮีน่ะ หมอเก่งๆเค้าไม่มีที่นั่นหรอกค่ะ หมอเก่งๆเค้าอยู่ที่อื่นกัน  รีวิวดูดีๆ ที่ยันฮีมีแต่เรื่องเสียๆ เตือนด้วยความหวังดี...หมอดีๆเก่งๆต้องหารีวิวดู  ยกตัวอย่างหมอเฉลิม  หมอศรันย์ เก่งๆทั้งนั้น..พี่ทำมากับหมอที่ยันฮี เสียมาแล้วสองครั้ง ..เสียทั้งสองครั้ง ขอย้ำนะคะ .ถ้าจะแก้พี่คงจะไม่โง่ กลับไปแก้ที่ยันฮีอีกแล้วค่ะ....กลัวด้วย..เสียความรู้สึกด้วย  แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นก้ขึ้นอยู่กับดวงแต่ละคนด้วย หมอที่พี่ยกตัวอย่างที่เอ่ยมา ก้ไม่ใช่ว่าจะไม่มีเคสเสียเลย..แต่ยังไงก้ยังดีกว่าหมอที่ยันฮีที่มีแต่เรื่องเสียๆหายๆ
ต้นฉบับโพสต์โดย ขนมหวาน7 เมื่อ 2013-3-10 14:43
น้องคะ ยันฮีน่ะ หมอเก่งๆเค้าไม่มีที่นั่นหรอกค่ะ หมอ ...

ไม่ทราบว่าพอจะบอกชื่อหมอได้ไหมคะ?
จิงๆหมออื่นก็เก่งน่ะคะ เค้าไปทำต่อปลายจมูก หยดน้ำกับหมอโอ๋ นิติพล คลีนิค ที่สาขาฟอจูนน่ะ

เสริมด้วยกระดูกหลังหู อยู่กับเราเหมือนกระดูกเราจิงเลยจะทำให้หน้าเราดูคมขึ้นด้วย  หมอมือนิ่มมากไม่เจ็บบเลย แถมหมอใจดีอีกต่างหาก ราคาอยู่ที่450000เอง เค้าว่าถูกมากถ้าแทบกีับหมออื่น อยู่กับเราตลอดชีวิตด้วย สวนตัวเราชอบมากเลยว่าจะไปทำตาทำคางทำปากเพิ่มอีก เพราะไม่กลัวเจ็บ อ่อมันไม่เจ็บเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้