ดู: 6468|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] หมอพิพิธ เชียงใหม่

[คัดลอกลิงก์]
เสริมจมูกผู้ชาย+ตัดปีก ที่หมอพิพิธ เชียงใหม่ เป็นไงบ้างครับ  อยากได้ความเห็นเล อยู่ กลัวว่าเสริมมาแล้วจะต้องแก้ อ่ะครับ  อยากเสริมที่ดีๆ ครั้งเดียวไปเลย  แต่หมอที่สมเพชรคงสู้ราคาไม่ไหวอ่ะครับ  แล้วที่เชียงใหม่มีที่ไหนเสริม+ตัดปีกจมูกผู้ชายสวยๆบ้างครับ  แนะนำหน่อย ตอนนี้ พิพิธเป็นอันดับ1อ่ะครับ
หากทำที่พิพิธ โอกาสแก้ มากกว่า80เปอร์เซ้นต์
เพราะชอบทำเอียง และปลายแหลมทะลุได้ เห้นเป็นยังนี้ทุกคน

แสดงความคิดเห็น

ก็แนะนำที่หมอสมเพชรเหมือนกัน  โพสต์ 2012-8-12 20:36
ครับผม ขอบคุนครับ แล้วมีที่ไหนแนะนำบ้างครับ เชียงใหม่อ่ะครับ  โพสต์ 2012-8-11 23:10
แนะนำทำทั้งที อย่าให้ต้องแก้ให้สวยไปทีเดียว
แนะนำสมเพชรแต่หากว่าราคาสูงไปแนะนำให้เก็บตังค์ให้พอแล้วค่อยทำ
อย่าใจร้อน เพราะจะเสียน้อยเสียยากอ่ะ

ครับผม ขอบคุณมากๆครับ  โพสต์ 2012-8-12 14:40
อยากทำที่พิพิธ เหมือนกัน เห็นรีวิวหนึ่งหมอทำสวยมากกกกกชอบ ขอความเห็นคนเคยไปทำหน่อยคับ
แนะนำสมเพรชครับ เริ่มต้น18000  ก็สมกับฝีมืหมอมั้งคับ รอเก็บตุน ใจเย็น ผมก็เก็บๆทุนอยู่อะ ปีหน้า คงทำ

ขอบคุณคับ นอกเรื่องนะคับ จัดฟันหมอไหนดีคับ แนะนำหน่อยคับ  โพสต์ 2014-3-24 20:44
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้