ดู: 1050|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

แก้ไขค่ะ ..ถามเพื่อนนิสนึงค่ะว่าถ้าทำจมูกแบบหยดน้ำมันจะเข้ากับหน้าเอมั๊ยนะ ..

[คัดลอกลิงก์]

สอบถามความคิดเห็นเพื่อน ๆ นะค่ะ ..บังเอิญว่าศุกร์นี้เอจะไปทำจมูกนะค่ะ ..ครั้งแรกในชีวิตเลยค่ะ ..กับการศัลยกรรมครั้งแรก
ก็แอบกลัว ๆ อยู่เหมือนกันค่ะ แต่แฟนซิค่ะ ..อยากจะให้ไปทำจังงงง แถมออกเงินให้อีกตังหากนะค่ะ ..จิง ๆ
แล้วก็อยากทำเหมือนกันนะค่ะ ..555+ แต่ก็อยากทำจมูกแบบที่มันเป็นหยดน้ำตรงปลายจมูกนะค่ะ ..แต่ไม่รู้่ว่าว่า
มันจะเข้ากับหน้าเอหรือไม่นะค่ะ ..แอบสอบถามเพื่อน ๆ หน่อย ว่าจะทำแบบทรงใหนดี แล้วแบบหยดน้ำมันเข้ากับ
หน้าเอมั๊ยนะค่ะ ..

ึขอบคุณนะค่ะ ..^_^

เข้าค่ะ คิดว่าทำแล้วต้องออกมาสวยแน่ๆ เลย
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-9 10:39:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณนะค่ะ ..
เข้่าทำและสวยแน่นอน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้