ดู: 1968|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ขอคำแนะนำเรื่องปลายจมูกใหญ่หน่อยนะครับ

[คัดลอกลิงก์]
คือว่าเป็นคนจมูกโด่งอยู่แล้วนะครับ มีhumpด้วย แต่ว่าปลายจมูกใหญ่ ทรงเหมือนลูกชมพู่ลูกใหญ่ๆ ตอนแรกเลยว่าจะไปทำกับคุณหมอเฉลิม แต่ที่ทราบมาก็คือคุณหมอไม่รับแต่งจมูก เลยอยากจะถามเพื่อนๆว่า มีคุณหมอท่านใดอีกบ้างครับ ที่แต่งจมูกผู้ชายสวยๆ เอาแบบสวยระดับตามนานเลยนะครับ อิอิ รบกวนด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
หมอสุชาติ อนุเสาวรีย์ ทำจมูกผู้ชายสวยเชียว (ราคาสูงนิดนึง)

หมอศรัณย์ เน้นสไตร์เกาหลี มีเทคนิคOpen แก้ไขจมูกทรงโตๆ ฐานใหญ่ๆ

ลองหาข้อมูลเพิ่มเติมนะครับ
เราเสริมมาปลายมันเชิดอะยังกับจมูกหมูแนะทำไงดีค่ะเครียดมาก
มารอฟังด้วยคนนะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-8 00:59:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Harumakeover เมื่อ 2012-8-8 01:12

เข้ามาเก็บข้อมูลครับ จะไปตามดูreviewของหมอสุชาติ กับคุณหมอศรัณย์เยอะๆเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้