ดู: 3626|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ทำจมูกที่ไหนดีที่ไหนสวยคับ ช่วยแนะนำทีนะคับ

[คัดลอกลิงก์]
คือเป็นคนจมูกโด่งอยู่แล้วอะคับ แต่มี ฮัมพ์ ด้วย อยากจะทำให้จมูกมันเป็น สันตรง ๆ แบบไม่มี ฮัมพ์ อะคับ อยากรู้ว่าทำที่ไหนดี ที่ไหนสวยอะคับ แบบทรงผู้ชายอะคับ
เลือกดูหลายๆคลีนิก อ่านรีวิว หารูปต้นแบบแล้วเปรียบเทียบ ตั้งงบประมาณ ยิ่งเก็บข้อมูลมากเท่าไหร่ ยิ่งดีกับตัวค่ะ เพราะจมูกเป็นจุดกลางของใบหน้า คลีนิกประเภทที่จองคิวแล้วทำเลย อันนี้อย่าพึ่งตอบตกลงในทันที เพราะโอกาสที่จะได้ทรงจมูกดั่งใจนี่น้อยมาก และเจอหมอแค่ครั้งเดียวถ้ามีปัญหาจะเจอตัวหมอยากมาก

ค่อยพิณาหาหมอ เดี๋ยวนี้เสริมจมูกราคาสูงมากๆ เพราะส่วนใหญ่เสริมจะเริ่มที่จมูก ขอให้เลือกดีๆค่า
จริงๆ ผมว่าผู้ชายจมูกมีฮัมพ์ดูมีเสน่ห์นะครับ
แต่ก็แล้วแต่ความชอบอ่ะเนอะครับ
ยังไงลองดูข้อมูลเยอะๆ แล้วค่อยๆเลือกครับ
ผมก็จะไปคุยกับหมออยู่ มีหมอในใจแล้ว แต่ยังไม่มีแบบเลย
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย honey-beauty เมื่อ 2012-8-2 11:20

สวัสดีคะ เรียนแนะนำกรอกสันจมูก ที่โรงพยาบาลยันฮีกับอาจารย์กิติชัย ยินมอบส่วนลด และดูแลตลอดการรักษาคะ
หมอเฉลิมมมมมมมมมม
หมอเกมส์ก็โอนะจ๊ะ
หมอเฉลิม ทำจมูกผู้ชยสวยจิงจัง แล้วก็เคยเห็นจมูกผู้ชาย ของหมอชาลี ก็ทำสวยมากค่ะ เหมือนจมูกวีระภาพเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้