ดู: 1478|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

แก้ไขจมูกได้ไหมคะ

[คัดลอกลิงก์]
เคยทำจมูกมาประมาณ 20 ปี ต้องการทำใหม่ แก้ไขให้ได้ไหมคะ
ได้อยู่แล้วคัรบผม

แต่อาจจะบวมช้ำเยอะหน่อย
ว่าแต่เสริมแบบไหนมาอ่ะครับ
ซิลิโคนแท่งหรือว่าไงครับ
ได้ดิ ทำไมจะไม่ได้ล่ะ แค่ ต้องเลาะซิลลี่เก่า ออกจาก พังผืดหน่อย
ซึ่งน่าจะทำแบบแท่งมานะ เพราะทำมานานและ เลาะไม่น่ายากเท่าไหร่
ก้ลองศึกษาหมอที่รับงานแก้อ่ะครับ ดูว่าชอบแบบไหน ก้เข้าไปปรึกษาเลย
แก้ไขได้ แน่นอนค่ะ เพราะหมอสมัยนี้มีแต่เก่งๆ ทั้งนั้น แต่ศึกษาข้อมูลให้มากๆ นะค่ะ เอาใจช่วยค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-17 10:11:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ที่เสริมมาน่าจะเป็นซิลิโคนแท่ง ทำที่เมโกะพอดีช่วงก่อนไปแต้มกระ ฝ้า ที่คลีนิค หมอดันแต้มตรงสันจมูก ซิลิโคนเลยปูดเหมือนยุงกัดประมาณ 1 อาทิตย์จากนั้นมาก็ลดลงเหลือประมาณมดกัดคือนูนมานิดนึง แล้วก็เลยเป็นมาตลอด ทำให้ไม่ค่อยมั่นใจ เลยอยากแก้ไขจัดรูปทรงใหม่ ตัดปีก ยกสูงขึ้นอีกหน่อย ว่าจะไปทำที่หมอเฉลิม ฟอร์จูน ฯ เห็นเพื่อนๆ ไปทำมาสวยดี  ใครพอจะทราบราคาค่าแก้ไขพร้อมทำใหม่บ้างคะ หรือเพื่อนๆ มีหมอดีๆ ทำเก่งๆ ช่วยแนะนำด้วยนะคะ
ที่ฟอร์จูน คลีนิค

มีซิริโคน ราคา 16000 กับ 19000 ครับ

ถ้าแก้ ก็ บวกค่าแก้ 6000 ครับ
อยากทำที่ฟอร์จูนเหมือนกัน  แต่คิวยาวนาน สุด ๆ
แต่เห็นผลงานแล้วก็ไม่อยากไปทำที่อื่นเหมือนกัน เฮ้อ

ซิริโคน ราคา 19000
ถ้าแก้ ก็ บวกค่าแก้ 6000
  แล้วบวกด้วย ตัดยกปีกอีก  ใช่ป่ะ
17/12/09  เพิ่งโทรไปถามมา  คิวของคุณหมอเฉลิม ถึงกลางเดือน มิถุนายน 53  แล้ว
ค่าแก้แล้วเสริมใหม่ 22,000 บาท  กับ 25,000 บาท  ถ้าจะตัดปีกจมูกด้วย ก็ต้อง เพิ่มอีก 8,000 บาท จ้า

รวม ๆ  แล้วเท่าที่คุณกะทิอยากทำก็จะประมาณ 30,000  บาท และ 33,000  บาท แล้วแต่ ซิลิโคนอ่ะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-21 17:14:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จองคิวนี่ต้องเข้าไปเองหรือโทรไปคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้