ดู: 2721|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อยากทราบหมอทำจมูกโด่ง

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย NACSKYE เมื่อ 2012-7-29 23:01

ใครบอกได้บ้าง ว่าทำจมูกที่ไหน เพอร์เฟค และโด่งได้ใจสุดๆ แนะนำที ทำที่เดิมทรง ธรรมชาติมาก มากจนทำไม่ทำ มีค่าเท่าเดิม แถมหมอมือหนัก หน้านี้บวมเป็นเดือน เบี้ยวด้วย พนักงานคลินิกบอกว่าโด่งแล้ว โด่งบ้านป้า ไม่ค่อยมีจรรยาบรรณนะ เราเห็นหน้ามองกระจกทุกวัน แถมเบี้ยว ไม่เป็นทรง แถวๆรัชโธธิน นะ บอกไว้ก่อน ถ้าคิดจะทำคิดให้ดี เค้าบอกคลินิกเค้า มันมีเอกลักษณ์สไตล์จ๊ะ ทางคลินิกเราอย่างที่บอกนะคะว่าเป็นสไตล์เกาหลีค่ะ พอดีหน้าหนูไม่เกาหลีอ่ะค่ะ หนูหน้าไทย  จมูกหนูโด่งแล้ว แต่หนูอยากเพิ่มทรง และสันค่ะ ไม่ทำให้ค่ะ ดวกมาก หนูเซง หนู ขอบายกะคลินิกนี้ค่ะ
มีรูปไหมคะ
ขอชื่อคลินิคด้วยได้ไหมค่ะ แนะนำที่เซเลปอ่ะ เราไปทำมา รู้สึกโด่งเวอร์ รึเราชอบแบบธรรมชาติรึป่าวก็ไม่รู้
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-30 09:47:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย IcezyCrazy เมื่อ 2012-7-30 09:05
ขอชื่อคลินิคด้วยได้ไหมค่ะ แนะนำที่เซเลปอ่ะ เราไปทำม ...

ทำได้กี่เดือนแล้วค่ะ คุณ ไอซ์ ถ้าเผื่อหลังจาก 3 เดือน ถ้าโด่งก็โอเคนะคะ เพราะถ้าไม่โด่งตั้งแต่แรกเลยเนี่ย น่าคิดค่ะ เพราะ ถ้าทำใหม่ๆ ไม่โด่งแล้วเนี่ย ผ่านไปประมาณ 3 เดือน จะไม่เหลือดั้งนะคะ ขอบคุณค่ะสำรับคลินิกแนะนำ

แสดงความคิดเห็น

เพิ่งทำได้5วันเองจ้า แต่ความรู้สึกตรงดั้งน่าจะยุบหมดแล้วนะ  โพสต์ 2012-7-31 09:17
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-30 09:48:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
P10 ศัลยกรรมคร้า
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย honey-beauty เมื่อ 2012-7-30 11:36

เรียนแนะนำโรงพยาบาลยันฮี อาจารย์กิติชัย ท่านใช้เทคนิคใช้กระดูกอ่อนหลังหูเติมปลาย ช่วยทำให้ซิลิโคลนดันปลายได้มากขึ้นคะ เพิ่มเติมที่www.honey-beauty.com หรือ Facbook-sutanya ixer หรือ 080-999-6617คะ
หมอเฉลิม โด่งงงงง ตามใจสั่ง ^^
อยากเห็นรูปเหมือนกันจ้ะ หาที่แก้ได้ยังอ่ะค่ะ เราทำอินทามระ (เคสแก้) บอกหมอว่าไม่ต่างจากเดิมมากขอปลายจิกลงแค่นั้น เพราะดั้งสวยแล้ว หมอตอบโอเค ด้านหน้าเหมือนเดิมเลย ......แต่วันผ่าเปลี่ยนทรงเฉยเลย คนเราเสริมจมูกเพราะอยากได้ดั้งป่ะ แต่ทำให้เราใหญ่มีฮัม ยังกะพ่อแม่เป็นอินเดีย แล้วลดหว่างตาเหลือนิดเดียว  พอขอแก้ก็ทำหน้าเซงใส่เรา  หมอบอกสวยแล้ว หมอไม่ได้ใจดีอย่างที่โปรโมตเลยอ่ะ !!
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-4 10:01:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ยังค่ะลำบากใจอยู่หาที่แก้ไว้เยอะมาก กลัวพลาดรอบสอง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้