ดู: 11847|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] ขอคำแนะนำ ฉีดเมโส หน้าใสค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
อยากฉีดเมโสหน้าใส อยากทราบว่าจะมีผลข้างเคียงมั้ยค่ะ ถ้าหยุดแีดหน้าจะคล้ำกว่าเดิมรึเปล่าค่ะ ขอบคุนมากๆค่ะ
เราเคยฉีดค่ะ ครั้งแรกขาวเลย แต่เราลงเป็นคอร์ส6ครั้งค่ะ ตอนนี้ผ่านไปเกือบเดือนหน้าก็ไม่ดำนะ

ทาครีมกันแดดคู่กันไปด้วย หลังทำรู้สึกหน้านิ่มกว่าเดิม รอยสิวจางลงค่ะ
อยุ่ที่การดูแลไม่ให้โดนแดด พอหน้าขาวใสแล้วก้ออย่าไปแกะให้เป้นรอย

นี่ซื้อมาเป็นกล่องเลย ของไวท์วิซาจกล่องสีฟ้าขาว

ฉีดแล้วใส ผิวละเอียดขึ้นนะ หายโทรม

แต่ตัวนี้ยังสู้อะโฟรไดร์ทไม่ได้

เคยฉีดอะโฟได วันต่อมา หน้าใส ขาว วิ้ง ออร่ามาก สุดยอด

แสดงความคิดเห็น

ไวท์วิซาจซื้อที่ไหนเหรอคะสนใจเท่าไหร่  โพสต์ 2012-7-29 15:27
เมโสวิซาจไวท์ ซื้อในเว็บของพี่ฟ้าก็มีคับ
แนะนำตัวของคลินิกอะwhitening skin ของจักรพรรณคลินิก เป็นคอร์ส 5ครั้ง 6000 บาท ดีมากๆๆเลยทำให้หน้าขาวยังช่วยลดรอยแผลเป็นสิวด้วยนะ เบอร์ติดต่อ 0827042322
สนใจเหมือนกัน มากๆด้วย
ต้นฉบับโพสต์โดย cupidz เมื่อ 2012-7-29 07:09
อยุ่ที่การดูแลไม่ให้โดนแดด พอหน้าขาวใสแล้วก้ออย่าไ ...

เมโสหน้าใสฉีดเข้าที่หน้าเลยหรือฉีดเข้าเส้น ?
ฉีดเข้าหน้า
เว็บพี่ฟ้า ขอลิ้งค์หน่อยสิคะ
ฉีดที่ไหนดีคะแนะนำหน่อยค่ะ
เมโสหน้าใสเราเคยลงครอสกับคลินิคแถวจ.นคสวรรค์ ตอนแรกๆก้อไม่มีอะรัยเกิดขึ้นคะ พอผ่านไปสักครั้งที่สาม(ครอส6 ครั้ง)ทาแป้งเริ่มติดหน้าค่ะ แต่ก้อต้องทาครีมกันแดดด้วยนะคะ แต่เราเปนคนไม่ค่อยทาครีม ผ่านไปนานๆก้อเริ่มเปนปกติเหมือนเดิมค่ะ แต่แรกๆก้อดูมีออร่านะคะ
มีฉีดที่ไหนบ้างคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้