ดู: 5588|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ใครเคยทำกับ รพ.เลอลักษณ์ หมอสิทธิชัย และซิลิโคนอะไรดีคะ

[คัดลอกลิงก์]
นัดคุณหมอไว้ 2 สิงหา นี้ค่ะ แต่ยังไม่ตัดสินใจเลือกซิลิโคนเลย ไม่ทราบว่าแต่ละรุ่น มันแตกต่างกันมั้ยคะ การใช้งาน เอ่อ นอกจากความนิ่ม แข็ง ต่างกัน  ไม่รู้ว่า งวิลิโคน japan กับ usa มันจะมีปัญหาตามมาหรือป่าว Korea รุสึกว่าแพงไป งบน้อยค่ะ รบกวนสอบถามผู้รู้ด้วยค่ะ  อ่อ มันเจ็บมั้ยคะ (แอบกลัวนิดนึง)
หมอสิทธิชัยเหมือนจะเสริมแค่japanกับusaค่ะส่วนเกาหลีหมอกิตติศักดิ์ค่ะ25000
ของเรานัดวันที่4ส.คซิลิโคนเกาหลีค่ะ
เดียไงคะแล้วก้พลาดอยู่นี่ถ้าไม่อยากพลาดเหมือนเีดียแนะนำถ้าจะทำที่เลอลักษ์ณ์ทำกับหมอกิตติศักดิ์ ดีกว่าคะเพราะผู้อำนวยการ รพ เค้าคุยกะเดียเค้าบอกเองว่ากล้าคอนเฟริมว่าสวยแน่นอนถ้าไปแก้รอบที่สาม
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-30 11:28:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
OMG. คุณเดียมีแก้ด้วยหรอคะ
ราคา สินิโครน เกาหลี ตอนนี้เท่าไหร่ค่ะ ใครทราบบ้างเพื่อนทำมาปีที่แล้ว 21000
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-9-26 14:24:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Maymeiika เมื่อ 2012-9-21 19:37
ราคา สินิโครน เกาหลี ตอนนี้เท่าไหร่ค่ะ ใครทราบบ้างเพ ...

ตอนเน้ทำกะหมอ กิตติศักดิ์ 25,000
หมออื่น ๆ 21,900
เกรดอเมริกาเรยค่ะ เกรดซิลิโคนจะดีกว่าญี่ปุ่นนิ่มกว่าค่ะ ออกมาสวยแน่นอนส่วนเรื่องเจ็บไม่เจ็บเรยแบบว่าตื่นมาจมูกสวยเรยอะ เค้าจะใช้ยาสลบ+ยาชาค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้