ดู: 7828|ตอบกลับ: 44
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จมูกเบี้ยวค่ะ หมอ อ

[คัดลอกลิงก์]
ทำมา 4 เดือนแล้วค่ะ ไม่นึกว่าจะเอียง น่าเกลียด สิริโคนไม่อยุ่ตรงกลางเลย -*-
น่าเกลียดมากๆเลย-*- ถ้าจะถอดสิริโคนออก จมูกจะเปนเหมือนเดิมไหมกลุ้มจัง ตอนนี้กำลังจะทะลุด้วย เปนกลมๆเริ่มแดงตรงปลายจมูกแล้วด้วย คัยเคยถอดสิริออกแล้วไม่เสริมบ้างมีไหมช่วยเราที
อยากรู้หมออะไร..บอกหลังไมล์ได้มั้ยค่ะ..เป็นกำลังใจให้นะค่ะ..สู้ๆค่ะ
หมอไหนคะ
ขอเราก็เบี้ยวเหมือนกันT^T
ช่ายๆๆหมออารายหรอคะอยากรู้คะ
เอียงเยอะมากเลย
เป็นกำลังใจให้นะคร้า
ขอให้เจอหมอแก้เก่งๆๆนะคะ
แว้วก็ออกมาสวยๆๆนะคร้า
อยากรู้หมออะไรค่ะ สู้ๆนะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-28 20:22:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ann00ann00 เมื่อ 2012-7-28 20:01
หมอไหนคะ
ขอเราก็เบี้ยวเหมือนกันT^T

หมอ อรรถพร ค่ะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-28 20:22:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย hunnyfay เมื่อ 2012-7-28 20:07
ช่ายๆๆหมออารายหรอคะอยากรู้คะ
เอียงเยอะมากเลย ...

หมออรรถพรค่ะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-28 20:23:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย hunnyfay เมื่อ 2012-7-28 20:08
เป็นกำลังใจให้นะคร้า
ขอให้เจอหมอแก้เก่งๆๆนะคะ
แว้ว ...

ขอบคุนมากค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย miugijung19 เมื่อ 2012-7-28 20:23
ขอบคุนมากค่ะ

หมออรรถพรเบี้ยวตลอด๊ๆๆๆๆ
sหายไวๆๆๆน่ะ
อยากคิดมากเมื่อเลือกทำไปแล้ว
เราก็เบี้ยวเหมือนกัน
ทุกอย่างมีทางแก้
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-28 20:53:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย hanasa เมื่อ 2012-7-28 20:41
sหายไวๆๆๆน่ะ
อยากคิดมากเมื่อเลือกทำไปแล้ว
เราก็เบี้ ...

ขอบคุนมากค่ะแง้
เซง เรยกำลังจะไปทำวันที่ 11 ส.ค.55 นี้

จะทำดีป่าวว้าาาา
ของตัวเองเค้ารับประกันหรือเปล่า หมอของเราเค้ารับประกัน 1 ปี ถ้าไม่พอใจ เบี้ยวหรือว่าไม่โด่งพอ เค้าจะำทำให้โดยไม่คิิดค่าใช้จ่าย ถ้าเลย 1 ปีแล้ว เค้าคิดค่าถอด 1พัน เสริมใหม่ 3,000 ตัวเองจะแก้หรือเปล่า ยังไงเราเป็นกำลังใจให้นะ เรากำลังจะไปทำกับหมอที่พิษณุโลกวันที่ 24 นี้อ่ะ ^^
หมอเบี้ยวตลอด เบี้ยวแบบไม่น่าเป็นไปได้ .. ความรับผิดชอบก็ไม่ค่อยจะมี ถอดหรือแก้ก็ต้องเสียค่ายาเพิ่ม หมอผิดแท้ๆ เอาใจช่วยนะคะ ลองปรึกษาหมอคนอื่นดูก่อนทำอะไรนะคะ เอาใจช่วยค่ะ
เป็นกำลังจัยให้นะคะ ต้องมีทางแก้นะ เข้าจัยๆ ^^"
หมอเดียวกันปัญหาเดียวกัน ผมเป็นเหมือนคุณในรูปเลย แต่ตอนนี้ผมแก้หมอใหม่ได้ดั้งอย่างที่ต้องการสมใจแล้วละ มีพิมไหม แอดคุยกัน
ได้ยินเยอะเหมือนกันเค้าบอกว่าถอด ออกมาจมูกก้อจะเป็นเหมือนเดิมครับ  แล้วรอให้เนื้อสมานก่อน ไม่ 4 เดือนหรือ 6เดือนนี่แหละ จมูกมันสร้างแล้วก้อสมานเนื้อก่อนแล้วค่อยไปเสริมอีกครั้งก้อได้ครับไม่เป็นไร  นอกนั้นไม่แน่ใจเพราะผมทำครั้งเดียวโอเคเลย
เบี้ยวเป็นปกติสำหรับคุณหมอท่านนี้
omg แก้ด่วนเลยครับ เสียดายหน้าสวยๆ
ถอดละเปนเหมือนเดิมคะ ไม่ย่น ไม่ต้องคิดมากนะคะ เอาใจช่วย^^
จริงๆฐานจมูกคุณสวยแล้วนะคะ ไม่น่าพลาดกันได้ รึเพราะแกนซิลิโคนเล็กเกินไป
หมดเบ็ดเสร็จเท่าไหร่คะ
ไม่รู้ว่าไปแก้มาหรือยังแนะนำหมอจำนงค์รังสิตคลอง2ทำสวยมากคะธรรมชาติิดีคะเราพาเพื่อนไปทำหลายคนมากประทับใจคะ
เป็นกำลังใจให้ค่ะ สู้ๆๆๆ อย่าเพิงท้อน่ะค่ะ เอาออกเดี๋ยวก็ทำใหม่ได้ค่ะ เชื่อค่ะ ว่าทำครั้งต่อไปต้องสวยแน่ๆๆค้า
25#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-29 09:31:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย รังสิต เมื่อ 2012-7-29 08:45
ไม่รู้ว่าไปแก้มาหรือยังแนะนำหมอจำนงค์รังสิตคลอง2ทำ ...

ยังไม่แก้เลยค่ะ ขอบคุนนะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้