ดู: 1178|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ช่วยเเนะนำเกี่ยวเเผลเป็นหน่อยครับ ผมรักเเฟนนน!!!

[คัดลอกลิงก์]

คืออว่า เเฟนผม เมื่อสองปีที่เเล้วเค้าประสบอุบัติเหตุกับมอไซด์ ทำให้เเฟนผมมีเเผลเป็นตรงปาก ส่วนล่างจมูก

มีรูปให้ดูครับ อาจจะไม่ชัดเท่าไร ส่วนที่เห็นในรูปตรงนั้นเห็นได้ชัดเจนมาก
เเล้วส่วนบนของเเผลก็จะเเผลเป็นจางๆ เเต่ก็มองเห็น

คืองี้ครับ เเฟนผมเองไม่ค่อยมีความั่นใจเท่าไรกับคนเเปลกหน้า ผมเลยอยากช่วยหาวิธีรักษาให้เค้าครับ เรียกครับความมั่นให้เค้ากลับมา

พอมีวีธีอะไรช่วยได้ไหมครับ หรือผู้ที่เคยเป็นเคสเดียวกัน ช่วยเเนะนำหน่อยนะครับ ผมรักเเฟนคนนี้จริงๆ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย honey-beauty เมื่อ 2012-7-26 11:14

สวัสดีคะเรียนแนะนำมาพบหมอศัลยกรรมตกแต่งเฉพาะทาง โรงพยาบาลยันฮี ดูแผลคะเพราะถ้าเย็บใหม่ได้แผลก็เรียบเป็นเส้นเล็กบางๆ พอนานๆก็จางเหมือนเดิมคะ ค่าปรึกษา 120 บาท เพิ่มเติมทีwww.honey-beauty.comหรือ080-999-6617หรือE-mail-ixersutanya@gmail.com
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-27 14:40:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อยากทราบ ผลลัพหรือ รีวิวต่างๆ อะครับ ผมเองก็อยากเลือกสิ่งที่ดีที่สุดให้เเฟนผม รบกวนด้วยนะครับ
เราว่า ไปหาหมอรพ.ค่ะ ขอคำแนะนำ และ ขั้นตอนการรักษา หมอบ้านเราเก่งๆทั้งนั้น ขอให้พบหมอทีดีและแฟนกลับมาสวยน่ารักยิ่งขึ้นนะคะ
ลองไปปรึกษาหมออภิญญาดูสิคะเพื่อนไปรักษาแผลเป็นที่หน้าก็โอเคอยู่นะยังงัยไปให้หมอดูได้ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้