ดู: 2217|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ขอแรงเพื่อนๆและพี่ๆดั้งโด่ง แนะนำจมูกและหมอหน่อยครับ^^

[คัดลอกลิงก์]
ผมชื่อ นัท นะครับ
ผมเข้ามาเป็นสมาชิก แล้วก็ดูรีวิว ((((จมูก))) โดยเฉพาะเลย
ดูมานานมากๆๆๆ ก็ปีกว่าๆ
แต่รู้สึกจะมีหลายคุณหมอ หลายกระแสมาก
ทำให้นัทเลือกไม่ถูกเลยว่า จะศึกษาคุณหมอท่านไหนจริงๆจังๆสักที

รบกวน เพื่อนๆ พี่ๆ ดั้งโด่ง ช่วยแนะนำด้วยนะครับ   (อยากได้ชื่อคุณหมอ คลีนิค และราคา!!!ด้วยครับ)

รูปผมครับ รวมๆเอาครับ มีล่าสุด และไม่เกิน 1 ปีครับ

]

จะบอกว่าคางเริ่ดมาก  
ปลถ้ายังไม่รู้จะปรึกษาหมอท่านไหนนะครับ  ก้อดูรีวิวของแต่ละท่านครับ  แล้วก้อเลือกสักสองสามคน  ลองไปนั่งคุยกะแกดู  การที่ไปนั่งคุยจะช่วยอะไร  ก้อช่วยความสบายใจของเราว่าเราโอเคกะหมอคนนี้มั้ย  ถ้าโอเคเวลาเราทำเราก้อจะสบายใจและหายห่วง
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-13 15:25:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ครับขอบคุณมากครับ
แต่อยากให้เพื่อนๆแนะนำ แบบ หรือหมอให้ผมทีครับ

ผมจะได้ตัดสินใจง่ายขึ้น ^^
ทำคางมาหรือเปล่า
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-13 18:24:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Chalovecartoon เมื่อ 2012-7-13 17:46
ทำคางมาหรือเปล่า

ยังเลยค้าฟ^^ ผมยังไม่เคยทำไร นอกจากดัดฟันอยู่ตอนนี้ กับฉีดคอลลาเจนที่จมูก ส่วนคางธรรมชาติคับผม! ยังไงถ้าพี่มีไรดีๆแนะนำบ้างนะครับ :)
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-13 18:25:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย T!ktiK เมื่อ 2012-7-13 15:32
ตา คิ้ว โครงหน้าสวยแล้ว หาหมอดีดีนะคะ ออกมาคงดูดีมาก ...

ครับผม แล้วพอจะแนะนำหมอทำจมูกผู้ชายที่โอเคได้มั้ยครับ  จมูกผมสั้นไปหรือเปล่า -.-!
จมูกสั้นครับ
ให้แนะนำเลยคงลำบากอ่ะครับ
เพราะว่าแต่ละคนมีความชอบไม่เหมือนกัน
ทรงพี่ผมแนะนำไป อาจจะไม่ชอบก็ได้
ยังไงค่อยๆศึกษาไป ดูรีวิวเยอะๆ หาทรงที่ตัวเองชอบ ว่าอยากได้ประมาณไหน
ดูรูปพวกดารา นักแสดงอะไรแบบนี้ก็ได้ครับ
คุณหมอมีเยอะครับ คุณหมอแต่ละท่านก็ถนัดทรงต่างๆกันไป
ราคาก็ต่างกันออกไปตามฝีมือน่ะครับ
ลองถามตัวเองใหม่นะครับ
1.ตัวเองชอบทรงจมูกแนวไหน
2.งบประมาณมีเท่าไหร่
3.รอนานได้แค่ไหน
ถ้าหาสิ่งที่ต้องการเบื้องต้นได้แล้ว ก็ค่อยมาเริ่มหาหมอที่ใกล้ความต้องการเราครับ ตัวเลือกจะได้แคบลงมาหน่อย
ปล.ตอนนี้เท่าที่เห็นก็มีคุณหมอเฉลิม คุณหมอสุชาติ คุณหมอศรัญย์ ครับ ที่มีชื่อหน่อย
ลองศึกษาข้อมูลเพิ่มเติมดูอีกทีนะครับ

8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-13 22:35:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย taesterclub เมื่อ 2012-7-13 20:04
เพราะว่าแต่ล ...

ขอบคุณมากครับผม^^ ก็ผมดูไว้อยากได้จมูกแบบโด่ง และทำให้ยาวขึ้น งบประมาณ ไม่เกิน3หมื่น แล้วถ้ารอก็ไม่เกินซัมเมอร์ปีหน้า พี่ช่วยผมทีนะคับ ผมชอบหมอเฉลิม หมอศรันย์ และก็หมออีกคนแถวสะพาใหม่ที่มาโพสกัน แต่ผมก็อย่กทำทีเดียวเลยครับ.
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-13 22:35:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย taesterclub เมื่อ 2012-7-13 20:04
เพราะว่าแต่ล ...

ขอบคุณมากครับผม^^ ก็ผมดูไว้อยากได้จมูกแบบโด่ง และทำให้ยาวขึ้น งบประมาณ ไม่เกิน3หมื่น แล้วถ้ารอก็ไม่เกินซัมเมอร์ปีหน้า พี่ช่วยผมทีนะคับ ผมชอบหมอเฉลิม หมอศรันย์ และก็หมออีกคนแถวสะพาใหม่ที่มาโพสกัน แต่ผมก็อย่กทำทีเดียวเลยครับ.
ต้นฉบับโพสต์โดย nut236pim เมื่อ 2012-7-13 22:35
ขอบคุณมากครับผม^^ ก็ผมดูไว้อยากได้จมูกแบบโด่ง และทำ ...

ถ้าตามที่น้องพูดมา ก็แนะนำหมอเฉลิมครับ
แต่ให้รีบไปจองคิวนะ
เพราะว่าคิวยาวมาก
ป่านนี้ถึงมีนาแล้วมั้งครับ
พี่ก็จะทำกับคุณหมอเหมือนกัน
จองคิวไปแล้ว ได้มกรา
คุณหมอฝีมือดีครับ ราคา 25000
ไม่ได้เชียร์นะ แล้วแต่ความชอบอีกทีครับ
029539098 เบอร์คลีนิคครับ ลองโทรถามรายะเอียดพี่แดงดูนะ
หมอคมกริตก็ดีนะคับ ดูโด่งแบบธรรมชาติ (เรียนที่หอการค้าปะคับ)
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-14 10:03:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย taesterclub เมื่อ 2012-7-13 22:39
ถ้าตามที่น้องพูดมา ก็แนะนำหมอเฉลิมครับ
แต่ให้รีบไป ...

ขอบคุณมากครับพี่  พี่ชื่อไรครับ^^. ยินดีที่ได้รู้จัก นัทนะครับ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-14 10:05:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Funone เมื่อ 2012-7-14 01:13
หมอคมกริตก็ดีนะคับ ดูโด่งแบบธรรมชาติ (เรียนที่หอการ ...

ใช่ครับ. เรียนที่เดียวกันหรอครับ^^

ทำมาหรือเปล่า ขอไปดูหน่อย
ต้นฉบับโพสต์โดย nut236pim เมื่อ 2012-7-14 10:03
ขอบคุณมากครับพี่  พี่ชื่อไรครับ^^. ยินดีที่ได้รู้จัก ...

เติร์กครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับน้องนัท :)
ทำเมื่อไหร่อย่าลืมมารีวิวให้ดูด้วยแล้วกันนะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้