ดู: 7143|ตอบกลับ: 40
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ได้คิวแล้วค่ะ หมอบุญถิ่น 28 ธันวาคม 52

[คัดลอกลิงก์]
อดทนรอมา 3 ปี แอบดึงดั้งมาตลอด+555 ตอนแรกไม่มีเลย หัก จริงๆ เครื่องมือ ก็มี ไม่หนีบผ้า กิ๊บ (เอามาหนีบดั้ง)

ยังไม่มีตัวหนีบดั้งเหมือนสมัยนี้ !!!โอ้โห ขึ้น แฮะ ไม่น่าเชื่อ อิอิ พอมาเจอ เวปนี้เหมือน พระเจ้ามาโปรด เจอพี่เอ และพี่ๆเพื่อน สวย กัน แล้ว เอา วะ ตัดสินใจ จองคิวซะเลย (จองตั้งแต่เดือนตุลาคม)  โห!!!~ยาวมากมาย ได้ ธันวา แน่ะ T^T คิวยาวมากมาย....หลังวันที่ 28 ธันวา จะเอา มารีวิว ให้ดู กันะคะ........

Pho.jpg (46.02 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

ดีค่ะเราก็อยากได้เดือนธันวาเหมือนกัน   ขอให้สวยอีก10เท่านะค่ะ   
   **เอาใจช่วยนะ**
เปนงัยบ้างมาบอกด้วยน้าา

แล้วทำแบบราคาเท่าไหร่หรอค่ะ
พอดีอยากทำกับหมอบุญถิ่นเหมือนกัน แต่ยังไม่ค่อยรู้เรื่องเท่าไหร่เลยอ่าค่ะ
เราไปทำมาแล้วนะ   ราคาก็5000 บาทค่ะ
http://www.dungdong.com/viewthre ... &extra=page%3D1
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-20 09:57:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ่ะนะ นุ่นว่า ขอโด่ง สุด เนื้อ เลย อ่ะ อิอิ ^^
ขอหั้ยสวยขึ้นเยอะ ๆ น๊าค่ะ
แล้วอย่าลืมมาอัพรูปให้ดูด้วยนะคะ
อยากเห็น ๆ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-21 00:16:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุุณค่า จะอัพแน่นอนจ้า
จมูกสวยยอยุแล้ว ทำออกมานี่ขอจีบเลยได้ป่าวคับเนี่ย

ผมก็ทำกะหมอบุญถิ่นคับ

ไปดูนะ

http://www.dungdong.com/viewthread.php?tid=4498
อยากได้คำแนะนำอ่าค่ะ ยังงัยแอดมาเมลมิ้นได้มั้ยอ่าค่ะ อยากทำแต่ไม่ค่อยรู้เรื่องเท่าไหร่ อยากไปหมอบุญถิ่นกันค่ะ

missy_mint@msn.com
5000ก็สวยได้ดีจัง..อยากทำๆๆๆ
เราเลื่อนคิวคุณหมอคัยสนใจโทรไปถามที่คลินิคได้นะคิวเรา  วันที่ 31 ธค บ่าย 2
quote]

555+
จีบจริง กลัว ทำออกมาแล้วไม่สวย อ่ะ จิ
ต้นฉบับโพสโดย noondata เมื่อ 2009-12-22 08:12 [/quote]
สวยคับ หน้าเดิมสวยมาก ทำออกมาสวยสุดยอดอ่ะคับ สู้ๆคับ
สวยแน่ค่ะ
ขนาดไม่เสริมยังสวยเลย

http://www.dungdong.com/viewthre ... A%E0%B8%B8%E0%B8%8D
พึ่งไปทำกะหมอบุญถิ่นมา วันที่ 24 นี้ค่ะ  หลังทำช้ำเป็นรอยแดงๆ น่ากลัวได้อีก

วันสองหายช้ำ แต่บวม พยายามนอนหมอนสูงเข้าค่ะ ประคบเย็นตลอด ทานยาตามหมอสั่ง

แล้วก็ ซื้อรีพารีลเจล (หลอกสีเขียว) มาทาก่อนนอน ช่วยรอยช้ำ + บวมได้เยอะทีเดียว

วันนี้เริ่มยุบแล้วค่ะ แต่ยังไม่หมด

ยังไงหายบวมสนิทแล้วจะมารีวิวนะคะ
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-27 16:10:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พรุ่งนี้ละ 555 กัวววว  

ขอบคุนค่า เดี๋ยว จะไปซื้อมาทาบ้าง
พุ่งนี้แล้วอ่ะจิ รอน๊ะ ..สวย สวย สวย ..
มาหั้ยกำลังจายน๊ะ สู้ๆๆๆ
สู้ๆครับ พรุ่งนี้แล้วสิครับ เด็กหมอบุญเช่นกันครับ หมอบุญผมว่าทำให้ผู้หญิงดูมีความมั่นใจขึ้นนะครับ เพราะที่เห็นผลงานมา ผุ้หญิงสวยทุกคนเลย น้อยรายที่จะไม่ปลื้มจริงๆ อย่างเคสของผมก็ปลื้มครับ ทำออกมาแล้วนึกว่าไปแปลงเพศซะอีกจมูกเหมือนผู้หญิงเลย อิอิ แต่ก็ดีครับดูลดความเถื่อนของหน้าตัวเองได้หน่อยนึง 555+ อยากได้สูงแค่ไหนอย่างไรบอกหมอไปเลยครับ ได้ไม่ได้อย่างไร หมอจะคอยแนะนำอีกทีครับผม
21#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-27 19:49:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
kittyboyz
ขอบคุณค่า คืนนี้คงนอนไม่หลับ
เปงกำลังใจให้นะค่ะคุงพี่คนสวย   อิอิ    (ศิษย์หมอบุญถิ่นสวยทุกคนคร้า หนูด้วย 5 5 5 5+)

ว่าจะไปตักปีกอ่ะ กำลังกัวอยู่เลยง่ะ
เอาใจช่วยด้วยคน ทำออกมาสวยแน่ๆ แต่ขนาดยังไม่ทำก็สวยแล้วนะ
อยากทำอยู่เหมือนกัล แต่ไม่รู้จะทำที่ไหนดี
นุ่น สู้ๆ เราทำมาละนะ 5555
สู้ ๆ นะครับ แล้วอย่าลืมเอารูปมาให้ดูด้วย ผมจะบุกไปทำวันที่ 12 มกราคม 53 เหมือนกัน อิอิ ขอแอบดูชาวบ้านก่อน...
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้