ดู: 2590|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สวัดีคะสมาชิกใหม่คะ อยากจะขอเบอร์โทรของบ.หนูแหวนแหวนใครมีบ้างคะ

[คัดลอกลิงก์]
ไม่ได้ดูถูกหมอไทยนะคะแต่อยากลองหมอนอกบ้าง                ทำจมูกกับหมอไทย2ครั้ง ไม่happyจริงๆ พอดีมีทุนทรัพย์พอที่จะลองหมอนอกบ้าง ขอบคุณล่วงหน้าคะ
เบอร์โท หนูแหวนคะ 02-2477090 ลองโทไปดูนะค่ะ ตอนแรกก็ตั้งใจจะไปทำที่เกาหลีเหมือนกันค่ะ แต่ใจร้อนไปหน่อยก็หาข้อมูลในเน็ตอ่ะค่ะ ได้คุณหมอสมศักดิ์ รัชดา24 หมด 250000 จมูกอย่างเดียวค่ะแพงมากไม่สวยไม่ถูกใจเลย ไม่สมราคานะคะยังเสียดายน่าจะไปเกาหลี ทำมาแล้วมรีวิวให้ชมหน่อยนะคะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-17 09:22:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากคะ ตอนแรกว่าจะแก้จมูกกับหมอสมศักดิ์ แต่กลัวว่าจะไม่สวย เลยอยากไปทำที่เกาหลีคะ มีสองทางเลือกคือ
1.ไปกับหนูแหวน
2.อาจปรึกษาคนเกาหลีที่อยู่ในไทย
ถ้าอยากได้ความคืบหน้าอะไรทิ้งเมลล์ไว้นะคะ แล้วจะติดต่อกับไปคะ ขอบคุณมากสำหรับเบอร์โทรนะคะ
ไม่ทราบว่า เจ้าของกระทู้ ได้ไปกับทัวร์หนูแหวน หรือป่าวคะ พอดี สนใจ แต่ไม่ค่อยมี รีวิว

** ตอนนี้ สนใจทัวร์โรงพยาบาลไอดี ของเกาหลี ด้วย แต่ไม่รู้ ราคา จะเท่ากันมั๊ย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้