ดู: 1509|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] วิตกนิด ๆ เสริมจมูกหมอ ชาตรี ได้ 3 วัน ตรงดั้งเป็นแผลเข็มยาชา

[คัดลอกลิงก์]
สอบถามหน่อยครับ พอดีว่าเมื่อเช้าผมดูดั้งตัวเอง แล้ว มันมีแผลแดง ๆ นิด ๆ ตรงที่หมอฉีดยาชา ไม่ทราบว่า คนที่ทำจมูกทุกคนเป็นแผลแบบนี้หรือป่าวครับ โทษทีครับ อัพรูปไม่ได้ มันเป็นสามแผลเล็ก ๆ อ่ะครับ พอดีว่าวิตกอ่ะครับ ถามผู้รู้ช่วยตอบทีนะครับ
เป็นครับ แต่มันจะหายไปเอง ไม่ต้องกังวล

แสดงความคิดเห็น

หลังจากตัดไหม 1 วัน ช่วงนี้ก้อใช้ผ้าชุบน้ำหมาดๆเช็ดหน้าไปก่อน  โพสต์ 2012-7-6 14:18
พอทราบไหมครับว่า กี่วันถึงจะโดนน้ำได้ อยากล้างหน้ามากมาย  โพสต์ 2012-7-6 14:04
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้