ดู: 3852|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ปีกว่าแล้วคราฟ หมอชาตรี สยามคลินิค

[คัดลอกลิงก์]
ครบปีกว่าแล้วคราฟ...
เสริม ตัดปีก นะคราฟ

เรียวดีอยากเหนด้านข้างโด่งมะคะ:)
อยากได้จมูกทรงผู้ชายจัง มันดูเป็นสันดี อิอิ
แกนเล็กและสันคมมากคับ- -"
ดูดีขึ้นเยอะเชียวค่ะ
ดูมันเอียงหรือป่าวคะ หรือว่าปลายจมูกไม่เท่ากันอยู่แล้วตั้งแต่ทำ
จมูกสวยค่ะ อยากตัดปีกจมูกบ้างจัง ตัดแล้วจมูกมันจะยกขึ้นเห็นหยดน้ำชัดขึ้นไหมคะ
ศิษย์เดียวกันเลย...แต่เราได้แค่สิบว่าวันเอง อิอิ กำลังคิดว่ามันเอียงหรือป่าว เราต้องเช็คยังไง ใครทราบช่วยบอกทีจ้า
เรียวสวยมากอ่ะ เข้ากะหน้า ไม่หลอกตาดีคับ ^ ^
จมูกสวยจังเลยยยยยย
เราว่าแกนเล็กไปน๊าาา ..
แต่ถ้าจขกท.ชอบก็โอเครจร้า

แสดงความคิดเห็น

ใช่เเกนเล็กไปนิดเหมือนจมูกผญเเต่รวมๆโอ  โพสต์ 2012-7-2 01:35
หมอ ชาตรี สยาม มันอยู่ตรงไหนอะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้