ดู: 48071|ตอบกลับ: 143
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

มาดูจมูกฝีมือห่วยๆของไอ่หมอปรัชญา

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด noomzar เมื่อ 2009-12-9 21:10

ซิลิโคนสั้น แถมเอียงอีกต่างหาก

ถ่ายวันนี้ ทำมาประมาณสี่เดือนคับ
น่าเห็นใจน๊ค่ะ...เป็นกำลังใจให้ค่ะสู้ๆค่ะ
หมอใช้มือหรือตีนทำ!!
ก้ากกกกกกเกือบจะไปวัดดวงกะหมอคนนี้อยุ่เรย
เวรแล่ววววๆๆๆๆๆๆ
หมอ ใจร้ายจัง
ซิลิโคนสั้น อันนี้รับไม่ได้อย่างแรงงงงงงงงงงงงง
ทำหั้ยเราม่ายดี แถมมีการมาโทดเราอีก ฟ้องเรียกร้องค่าเสียหายไปเลยค่ะ
เห็นรูปแล้วยังตกจัยอยู่เลย
เบี้ยวมากๆ เหนรอยซิลิโคนชัดเชียว
เหมือนไม่ใช่หมอทำเนี้ย
เอาเป็นว่า ขอหั้ยพี่ จขกท หายไว้ๆนะค่ะ
รีบๆพักฟื้นแล้วทำจมูกใหม่กัน อิอิ
จะรอดูจมูกใหม่นะค่ะ
ว้าๆ แล้วทำไมเพื่อนเค้าหลายคนไปทำกันที่นี่นะ ไม่เบี้ยวนะ แต่แปลกหมอขึ้นชื่อของชม.ดันเบี้ยว  25000 อัพยังเบี้ยวเลย เค้าว่าอยู่ที่ดวงวาสนา และมือหมอจอดมั๊ยกับการเหลาซิลิโคนเอย การสอดเอยไรไปตามนั้น  นี่ว่าจะไปแก้ที่หมอท่านนี้อยู่นะ เพราะทำที่ชม.มาสองปีแระ เห็นเบี้ยวตั้งแต่ครึ่งปีแระแต่ไม่ค่อยชัดเจนเท่าไหร่  เพิ่งชัดเจนเรื่อยๆก็ตอนถ่ายรูปนี่แหละ มันจะเบี้ยวก็เบี้ยวหลายสาเหตุเตอะ! ของเค้ายอมรับเรยว่าอาจดูแลไม่ค่อยดี  แต่อีกอย่างจะว่าหมอแทงเบี้ยวก็น่าจะเป็นไปได้ แต่ดค้าไม่รับประกันเหรอถ้าเบี้ยวเดือนแรกก็แก้ได้ละนะ  ฟ้องศาลสิ แต่ไม่ใช่ปีหนึ่งมาเคลมนะ แก้หมอไหนหมอรับผิดชอบก็ต้องจ่ายตังอยู่ดี
ทำใจเหอะ ของมันเบี้ยวกันได้มากกว่าตรงซ่ะอีกนะ แต่ตอนนี้กำลังคิดหนักกับการแก้ครั้งใหม่อยู่
ให้กำลังใจนะค่ะ  เอาใจช่วยค่ะ
เป็นกำลังใจให้นะ
มาให้กำลังใจคะ แก้แล้วดูดีกว่าเดิมมากแน่ๆ คะ
ส่วนไอหมอนั้น เดว มันก็ไม่มีลูกค้าเองแหละคะ *-*
เอาใจช่วยค่ะ
ขอให้หล่อๆนะคะ
อย่าไปอะไรกับเค้าเลยนะคะ
สู้ๆค่ะ แก้ใหม่
เราก็คนพิษณุโลกค่ะ อยากทำจมูกมากมายเลย

ว่าแต่ จขกท. ทำมาทำไรค่ะ
เอาใจช่วยค่ะ
ทุกคนทำศัลยกรรมเพราะหวังให้ตัวเองดูดีขึ้น แต่แบบนี้ก็...ไม่ไหวอ่ะ  เห็นใจ จขกท จิงๆค่ะ เป็นกำลังใจให้น่ะ ทำครั้งใหม่ขอให้หล่อได้ดั่งใจ  สู้ๆๆ
นุ่กะยุ่พิดโลกอ่ะ

ผ่านหน้าคลินิคหมอปรัชญาบ่อยๆ คลินิคเค้าทำ สวย หรู เวอร์มากๆ

= = แต่ฝีมือไม ไม่เหงเข้ากะสถานที่เรยหว่า
เห็นใจจังค่ะ พักจมูกแล้วค่อยทำใหม่นะคะ ขอให้หล่อๆอย่างที่ต้องการค่ะ

หมอไม่มีจรรยาบรรณแบบนี้ แย่มาก
หมออย่างนี้ไม่น่าเรียกหมอเนอะ เรียกหมาดีกว่าพูดมาได้แบบนั้น  ปัดความรับผิดชอบสุดๆอ่ะ ไม่ไหวๆเลย ทำยังไงก้อได้อย่างนั้นแหละ  สู้ๆนะค่ะคุณจขกท.
สงสัยต้องพาหมอไปเช็คสายตา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้