ดู: 48040|ตอบกลับ: 143
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

มาดูจมูกฝีมือห่วยๆของไอ่หมอปรัชญา

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด noomzar เมื่อ 2009-12-9 21:10

ซิลิโคนสั้น แถมเอียงอีกต่างหาก

ถ่ายวันนี้ ทำมาประมาณสี่เดือนคับ
โหหหห เอียงมากก เอียงขนาดนี้เลยหรอครับ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-9 21:12:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ดูยังไงก็เอียงคับ
เหอ เชื่อละทีนี้ สั้นจริงๆ เอียงเยอะด้วย
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-9 21:16:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

อันนี้เพิ่งเริ่มทำได้ไม่กี่วันคับ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-9 21:22:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ผมเสียเงิน 12,000 บาท เพื่อได้สิ่งดีดีเข้ามาในชีวิตโดนเริ่มจากจมูกก่อน
แล้วผลที่ได้มาก็อย่างที่เห็น หลังจากนั้นตรงส่วนดั้งก็หลุดโยกเยกไปมาได้ คำถามของไอ่หมอคนนี้ก็คือ ไปแดนส์มามากหรือเปล่าเลยหลุด.... ไม่ต้องทำอะไรหรอก ก็ปล่อยให้มันเป็นแบบนี้แหละ มันก็เป็นทรงของมันแล้ว

ไอ่สาดดดดด ทรงเหี่ยกๆ ของเมิงเป็นแบบนี้อ่ะนะ สวยงามมากๆ

สมควรแล้วที่คนเขาด่ากันทั้งเมือง ทำร้านซะหรูหรา มีแต่เหยื่อที่ไม่รู้เท่านัั้นที่เข้าไปทำ

ขอให้เวรกรรมตอบสนองในผลกรรมของเมิงไวไวด้วยเทอญ

ปล. ผมจะไปแก้กับหมอชาตรีวันศุกร์นี้ครับ ส่วนเงินนั้นขอทำบุญให้กับธุรกิจแสนห่วยของมันต่อไป
แก้ไขล่าสุด รัชนก เมื่อ 2009-12-9 21:25

อืม ดูยังไงก้อเอียง งั้นเอาใหม่ๆ ไงก้อขอให้ดีกว่าเดิม...แก้ไขจุดพร่อง ..***ว๊ากสส์ น่าคิด ไมต้องให้เจ็บหลายๆทีด้วยนะ เจ็บใจด้วยนี่สิ ^_^" ****
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-9 21:38:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ผมศึกษามาแล้วคับ พี่หญิงก็ไปแก้ที่หมอชาตรี สวยมากๆ ขนาดแก้จมูกที่ทะลุนะคับ ยังทำได้ดีขนาดนี้ ไว้ผมไปเยี่ยมร้านพี่หญิงแล้วจะเอามาแปะคับ แล้วก็จะเอาพลพรรครักสวยรักงามที่ไปทำร้านมัน มาแปะทีละคน แล้วก็รูปเศษซิลิโคนที่มันเหลาเยี่ยงเอาตีนทำ มาแปะโชว์ มาดูไวไวนะคับ

ปล. ถ้าผมเป็นอะไรไป โดนฆ่าหรือหายไป ไม่ต้องสงสัยว่าจะเป็นฝีมือใครนะคับ ผมจะลงบันทึกประจำวันไว้ ว่าผมได้ทำอะไรลงไป อีกอย่างผมไม่มีศัตรู ผมเคืองมากกับคำพูดที่ไม่รับผิดชอบ แล้วก็สงสารพวกเพื่อนๆพี่ๆ ที่ร่วมชะตากรรมดีกับผมคับ ขอบคุณทุกท่านที่ให้กำลังใจ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-9 21:42:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ยังมีเพื่อนอีกคนที่ทำงานเดียวกันนะคับ อันนั้นก็เบ้ซ้าย ไว้ผมจะถ่ายมาลงคับ
น่าเห็นใจจังค่ะ สู้ๆๆแล้วกันนะคะ เป็นกำลังใจให้
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-9 21:47:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มันจะตามฆ่าผมไหมคับพี่น้องงงงงงงงงงงงงงง กะแง้
เอาใจช่วยนะครับ ใครทำไรไว้เดี๋ยวก็ได้รับกรรมเองแหละครับ สาธุ
เศร้าจัง
น่าเหนใจน่ะครับเนี่ย
เอาใจช่วยด้วยคนค่ะ

หมอชุ่ยๆ แบบนี้  ปล่อยให้คนอื่นตกเป็นเหยื่อไม่ได้

โหหหห เอียงขนาดนี้ พูดมาได้  หมอเค้ามีสมองเหรอป่าวน่ะ
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-9 22:45:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สมองอะมีคับ แต่ม่ามีฝีมือออออออออ
มาให้กำลังใจครับ
เป็นกำลังใจให้ค่ะ

ว่าแต่หมอคนเน้เค้าอยู่แถวไหนคะ....

จาได้บอกต่อคนอื่นๆ..  อย่าได้เฉียด

เค้าจะได้ไม่มีลูกค้า..และก็ปิดกจการไปเรย..เพี๊ยงงงง
ตั้งแต่เกิดมา  ผมยังไม่เคยเห็นจมูกใครเอียงได้เท่าคุณเลยครับ  
ทำไมมันถึงเอียงขนาดนั้นครับ เอียงได้สุดยอด extreme มาก
ขนาดผมไปต่อยกับคนอื่นมา ยังไม่เอียงเท่านี้เลยครับ
ขอให้แก้ไขใหม่แล้วดีกว่าเดิมนะคะ
ถามนิดนึงคะ การที่ซิลิโคนจะหลุดโยกเยกได้นั้น เกิดจากสาเหตุอะไรได้บ้างคะ
แล้วมีความเป็นไปได้ที่จะเกิดเคสแบบนี้เยอะมั๊ยคะ

ใครพอรู้ช่วยให้ข้อมูลด้วยนะคะ
โหย...พี่หมอสายตาเอียงป่ะพี่ หุหุ บอกด๊ายหาว่าไปแด๊นซ์มา ชุ้ยๆ โคตร อ่ะ...ต้องจำชื่อไว้หมออยู่ไหนอ่ะพี่..
อย่างไงไปถอยดั้งไหม่ขอหั้ยหล่อสมจายนะค่ะ.....สู้ๆๆ

(( อาแจ๊จี้ ก้อมาด้วย อิอิ))
น่าเห็นใจ จขกท จมูกเอียงมากอะ

ตั้งใจจะทำให้ออกมาดีๆ แต่มาเจอแบบนี้

เป็นกำลังใจให้นะค่ะ
ส่งกำลังใจให้นะครับ

...................
ดีนะเนี้ยะที่เรากะคุงหมอเฉลิมครั้งเดียวสวยเรย  แต่รอนานไปหน่อย  ของคุณนี่เอียงจริงๆขนาดเราไม่ค่อยติครายนะแต่แบบว่าหอเอนนเรยอะ ว่าแต่คลีนิคแถวไหนเนี้ยะ
24#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-10 05:50:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อยู่พิษณุโลกคับพี่น้อง บอกมากไม่ได้คับ เด่วอาจจะชัดเจนไป มันจะฟ้องผมได้ คลีนิคหรูหรามาก อยู่ริมถนนสายใหญ่ กลางเมือง เป็นลักษณะเหมือนบ้านคับ มีป้ายใหญ่โตติดถนน ใครอยากรู้ชื่อเสียงมัน เข้าไปดูที่ทำเนียบศัลยแพทย์ตกแต่งได้ครับ
25#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-10 05:52:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาให้กำลังใจครับ
ต้นฉบับโพสโดย nanvaris เมื่อ 2009-12-9 23:00

แล้วจะให้กำลังใจอย่างเดียวเปล่าคับ อยากได้หัวใจด้วยอ่า จ๊วบๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้