ดู: 2496|ตอบกลับ: 19
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปาก] ศุกร์11 ธันวานี้เตรียมขึ้นเขียงหมอเฉลิมแถมปากบางณรวี 15 ธันวา

[คัดลอกลิงก์]
ตื่นเต้นมากมายเลยค่ะจะไปแก้ดั้งใหม่ทั้งๆที่เป็นครั้งที่ 4 แล้วแต่ก็ยังไม่หายตื่นเต้นซะที กลัวการฉีดยาชาเป็นชีวิตจิตใจแต่ก็ยังอยากสวยไม่จบ แถมกะว่าพอทำจมูกยุบบวมสัก4วันก็ไปทำปากบางต่อเลยจะได้หายพร้อมๆกันไหนๆก็ลางานทั้งที ไว้ไปทำกลับมาแล้วจะมารีวิวให้ดูทั้ง 2 อย่างเลยนะคะ
ลงชื่อดูรูปคราบบบบ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-9 15:48:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ลงชื่อดูรูปคราบบบบ
ต้นฉบับโพสโดย M... เมื่อ 2009-12-9 15:32

ไว้ทำแล้วจะมาลงรูปแบบระเอียดเลยค่ะ
พี่เอ็ม ไวมาก...

^^
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-11 08:50:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันนี้จะไปทำแล้วตื่นเต้นจังเลยค่ะ
ใจร่มๆ ครับ เดี๋ยวดีขึ้นแน่นอน.. เชื่อลุง
เปนกำลังใจหั้ย คร่า
ติดตามๆๆน๊ะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-11 13:06:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณสำหรับทุกกำลังใจนะคะ อดตื่นเต้นไม่ได้จริงๆค่ะ 55

ยังไม่ได้ตัดสินใจเลือกซิลิโคนเลยค่ะว่าจะเอาแบบไหนดีต้องให้คุณหมอเลือกให้ดีทีสุด ฐานจมกก้อยมันเอียงไม่รู้ว่าถ้าเลือกแบบนิ่มสุดเวลาเนื้อเยื่อมันรัดแล้วจะยิ่งทำให้ซิลิเอียง เกี่ยวกันไหมไม่รู้
เป็นงัยบ้างค่ะ  สวยยังเอ่ย  รอดูอยู่น้า....
นอนพักเยอะๆนะครับคืนนี้...เช้ามาจะได้ไม่โทรมเน้อ...

Cheer!!!
มาอัพรูปปากให้ดู หน่อยน่ะครับ ผม
อยากทำมั้ง
ทำปากที่ ณรวีเท่าไหร่ครับ ทำแบบเป็น กระจับได้ไหม ครับ

รบ กวนให้ร่ยละเอียด หน่อยได้ ไหมครับ
  อ้น
อยากเห็นค่ะ จะติดตามดูนะคะคุณน้อง เอาใจช่วยค่ะ
ขอตามดูด้วยคนนะครับ
จัดเลยนะครับรอชมอยู่
เป็นยังงัยบ้างไปทำปากมาหรือยังคะ

อย่าลืมมาเล่าให้ฟังบ้างนะคะ
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-19 11:26:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แง๊ๆๆๆไปหาหมอที่ณรวีคลินิกเมื่อวันที่15ปรากฎว่าหมอยังไม่ยอมทำให้บอกว่ารอให้จมูกหายดีก่อนค่อมาทำ เซ็งเลยค่ะแต่ไม่เป็นไรเดี๋ยวค่อยหาวันหยุดไปทำแน่นอน แต่ยังไงแวะไปดูกระทู้จมูกก่อนได้นะคะ

http://www.dungdong.com/viewthre ... &extra=page%3D1
giH;qqojt8iy[
เร็วๆๆ น่ะครับ รอครับ
มะมาดูด้วย
เค้าใหม่อ่ะ
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-28 07:51:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันพุธที่ 30 ธค.นี้จะไปทำปากบางทกับหมอรณชัยที่ณรวีคลินิกแล้วนะคะ ตื่นเต้นจังเลยแล้วจะมาอัพรูปให้ดูกันต่อนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้