ดู: 8708|ตอบกลับ: 29
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ทำจมูกที่มาซิลิโคนหลุด มันไม่รับผิดชอบแถมไม่สวย แพง..

[คัดลอกลิงก์]
ผมไปทำจมูกที่ หมอปรัชญา ซิลิโคนสั้น ดั้งหัก ซิลิโคนหลุด ผมเข้าไปให้ดูในเดือนที่สี่ เพราะว่าพังผืดไม่เกาะ (สอบถามหมอที่อื่น เค้าบอกว่าซิลิโคนไม่เท่าพอกเก็ต) มันโยกเยกไปโยกเยกมาตรงส่วนบน ไม่สวย แถมเอียงอีก ผมเข้าไปให้ดูปรากฎหมอมันบอกว่า ไปแดนส์มาละสิถึงได้หลุด (ผมนึกในใจว่า ประทานโทษนะคับถ้าแดนส์แล้วหลุด ชาตินี้ก็ไม่ต้องทำอะไรแล้ว) ผมเลยถามกลับไปว่าเกี่ยวด้วยเหรอ ผมทราบมาว่าหมอที่อื่นทำ คนเค้าทำอย่างว่ากันยังไม่เป็นอะไรเลย แล้วไม่ใช่เป็นที่ผมรายเดียว หลายรายมากๆครับ บางรายไปแก้แล้ว จมูกทะลุ อย่างเช่นพี่หญิงที่เปิดร้านขายเครื่องสำอาง ไปทำมาซิลิโคนทะลุออกมา เพื่อนที่เป็นกะเทยก็เหมือนกันคับ ทะลุออกมาเช่นกัน ตอนนี้ชื่อเสียงมันแย่มากๆ ตอนที่มันทำ O.R. อยู่โรงพยาบาลอินเตอร์ พวกพยาบาลประท้วงไม่ยอมเข้าเคสกับมัน เพราะว่ามันปากเสีย เรื่องมาก ชอบว่าพยาบาล ใครที่คิดจะไปทำศัลยกรรมที่ไอ่หมอคนนี้ให้ระวังไว้คับ เพราะอาจจะเสียความรูสึกได้ ส่วนรูปผมไว้วันหลังจะเอามาลง เพราะว่าเด่วผมจะไปแก้ที่สวยงามครับ เสียดายเงินหมื่นสอง ถือซะว่าทำบุญทำทานไปละกัน
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-8 09:58:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ลืมบอกไปว่า มันอยู่พิษณุโลกคับ
เอ่อ  น่ะ ขอให้ครั้งใหม่ทำออกมาดีกว่าเดิมน่ะครับ
แง่ว เครียดแท้ .... พี่น่าจะศึกษาก่อนไปทำกะไอ้หมอคนนั้น น่ะ แง๋ๆ
ขอไห้เจอเรื่องดีดีเร่วๆค้าบ^^
ขอให้แก้ใหม่แล้วหล่อๆนะครับ
จะไปแก้ที่สวยงามคลิกนิคหร่า ...........
ขอให้สมหวังนะครับ
โห เสียความรู้สึกแทนอ่ะ...หมอแบบนี้ยังมีอีกเหรอเนี่ยยย
ห๊า! เบี้ยวเพราะแดนซ์มาหรอ คิดได้ไงเนี่ยหมอ คนทำดั้งมาต้องนอนแต่ห้องห้ามออกไปไหนเลยหรอ หมอท่าจะบ้าไปแล้วนะนิ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-8 13:23:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกคนที่ให้กำลังใจคับ  ว่าแต่หมอชาตรีที่อยู่แพร่ เค้าก็บอกว่าดีใช่ไหมคับ ใครมีข้อมูลบอกผมหน่อยคับ
ดีค่ะ เราพึ่งมาเปนสมาชิก มีคุณหมอที่เราอยากแนะนำท่านหนึ่ง คือคุณหมอสำรวยค่ะ จรัญ 53

ว่างๆ ก้อลองหาดูนะคะ เพราะฝีมือคุณหมอเฉียบมากๆ อิกอย่างถ้าใครชอบธรรมชาติ เราอยากแนะนำค่ะ

คลินิค รัตนโกสินทร์การแพทย์ค่ะ
เป็นกำลังใจให้นะครับ
ขอให้ครั้งใหม่หล่อๆๆเท่ห์ๆนะครับ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-8 14:50:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ละหมอชาตรีอ่ะ เห็นเค้าว่าดีกันนะไปดูคนที่ทำมาละสวยมากๆ เป็ฯธรรมชาติดูไม่รู้เลยว่าทำอ่า
ถ้าทำใหม่แล้ว อย่าลืมมาลงรีวิวรุปด้วยนะคัรบ ^^
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-8 15:33:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เด่วจะลงทั้งไอ่หมอปรัชญา ห่วยๆ แล้วก็หมอชาตรีเลยคับ หลังทำแล้ว

จะถ่ายทุกซีนเลยคับ
ใช่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆเราก้ออยู่พิดโลกเหมือนกัล  เป็นแบบนั้นจริงๆๆๆๆๆ

มานแย่จริงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆแหละ   เพื่อนเราก้อทามกะหมอคนนี้นะ  ได้ดั้งแบบใหญ่โตมาก

ก่อนทามสวย   หลังทามมานดูเหมือนตัวตลกอ่ะ
สิ้นชื่อก้อคราวนี้เเหละคับ
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-8 17:09:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทีแรกผมกะจะไปให้มันแก้ แต่หลายๆคนขยาด เพื่อนๆ ก็บอกว่าอย่านะ ไม่คุ้มกับจมูก แล้วก็กะจะให้มันเอาออกให้พรุ่งนี้ แต่ว่าไม่เอาละ ถือว่าทำบุญทำทานไปละกัน ตอนนี้คนที่พลาดไปทำกับมันเค้าทะยอยไปเอาซิลิโคนของมันออกกันหมดแล้ว ยังกะยางลบแน่ะ ผมเห็นแล้ว เด่วผมเอาซิลิโคนเลวๆของมันออกแล้ว จะเอามาให้ดูครับ ว่าหน้าตาเป็นไง ผมก็อยากเห็นเหมือนกันว่าจะเหมือนกับที่เพื่อนผมเอาให้ดูหรือเปล่า เหลาแบบลวกๆ สมควรแล้วที่ทะลุกันอะ น่าสงสาร วันนี้ไปคลีนิคหมอสุวิทย์มา น้องอีกคนก็บอกว่าไปทำกับไอ้หมอนี่เหมือนกัน จมูกบางจนแดงเลย เกือบทะลุเลย แม้งไม่มีฝีมือ ยังปากหมา พูดแล้วอยากตื๊บปากมัน สมแล้วที่พยาบาลเกลียดมันกัน ขอให้เวรกรรมตามทันมันเถอะไอ้หมอเฮงจวย แม่ค้าในตลาดคนนึงหลงไปทำกับมันมา น่าเกลียดน่ากลัวมาก รุ่นพี่อีกคนนึงที่ทำงาน แรกๆก็สวยดี พอเริ่มเข้าทีนะ เริ่มเห็นความอุบาทว์ แหลมเปี๊ยบแถมเอียงอีกต่างหาก กะเทยรุ่นน้องอีกคนก็ต้องไปแก้ที่นครสวรรค์ น่าอนาจคนเยี่ยงนี้ต้องช่วยกันประจาน
โห่ น่ากลัวจัง ยังไงขอให้เจ้าของกระทู้ แก้ได้สมดังใจหวังนะ เป็นกำลังใจให้
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-8 17:51:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณคับ
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-9 06:13:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ดันไว้ หมอแบบนี้ต้องประจาน
ขอดูรูปหน่อยสิคะ จะได้มีหลักฐานอ่ะค่ะ เราไม่อยากให้ปรักปรำอะไรโดยไม่มีหลักฐานเท่าไหร่นะคะ
โอ้ เวงกำ...น่าเห็นใจ
9# noomzar

เป็นคนแพร่ค่ะ หมอชาตรีเป็นหมอที่มีชื่อเสียงในการผ่าตัดศัลยกรรมมานานแล้วเป็นที่รู้จักกันในจังหวัดแพร่และจังหวัดใกล้เคียงแบบบอกต่อค่ะ ที่ตั้งคลีนิคจะเป็นทั้งคลีนิคและบ้าน อยู่เยื้องหน้าวัดสวรรค์นิเวศน์ ราคาต่อรองกันได้ด้วยหมอชาตรีใจดีค่ะแต่ไม่ค่อยพูด เพิ่งไปเอาถุงใต้ตาออกได้8วันแล้วค่ะตัดไหมเมื่อวานนี้เองคนไปใช้บริการเยอะมากๆส่วนใหญ่จะเป็๋นคนเดิมๆที่ไปทำโน่นทำนี่อยู่เรื่อยๆและก็บางทีแนะนำและมาส่งเพื่อนๆอีกด้วยค่ะ ตอนนี้หมอเปิดคลีนิคอีกที่อยู๋ที่เชียงใหม่ชื่อเชียงใหม่คลีนิคศัลยกรรมค่ะลองเข้าไปดูข้อมูลได้นะคะ
งะ น่ากัวเนอะ เราก้เป็นเหมือนกันนะ แก้มาแล้วก็ไม่ติดเหมือนเดิม ทำหมอเดียวกับคุณแหล่ะ

ไงก็ปลงๆ คิดมากเครียดมากนะคะ
หมอที่ไหนก้ลงไม่เลวร้ายเท่าประตูน้ำ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้