ดู: 1432|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เหมือนแกนจมูกจะเบี้ยว

[คัดลอกลิงก์]
ทำจมูกกับหมออรรถพรมา2เดือนกว่าแล้ว หลังมามีคนทักบ่อย เครียดดด มากกกกกก ถ้าเราจะเข้าไปให้หมอดัดให้หมอจะทำให้มั้ยย โทรไปที่คลินิกเค้าบอกว่าต้องรอ3เดือนจะรู้ว่าเบี้ยวหรือป่าวว ทำไงดีใครมีวิธีบอกหน่อยดิ ;))
ดัดไปก็ไม่มีประโยชน์ครับเจ็บเฉยๆซิลิโคนมันเอียงมันเกิดจากหลายสาเหตุของผมก็เป็นเหมือนกาน ของผมเต็มฟิลเลอร์ ดูดีขึ้นเยอะเลยครับ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mama55 เมื่อ 2012-6-16 11:43

ดัดไปก็ไม่มีประโยชน์ครับเจ็บเฉยๆซิลิโคนมันเอียงมันเกิดจากหลายสาเหตุของผมก็เป็นเหมือนกาน ของผมเต็มฟิลเลอร์ ดูดีขึ้นเยอะเลยครับ  รอเก็บตังค์ทำใหม่อยู่
ทำที่เดียวกัน เราก็เบี้ยวเหมือนกัน ....แก้แล้วครั้งที่ 2 ก็ยังเบี้ยว ... เจ้าหน้าที่จะชอบบอกแบบนี้ว่าต้องรอ ต้องรอ ต้องรอ  รอ รอ

แสดงความคิดเห็น

แก้ใหม่แน่นอนค่ะ ......สาเหตุที่เบี้ยว คงไม่ใช่เพราะเราดูแลตัวเองไม่ดี   โพสต์ 2012-6-23 20:45
แก้รอบสองยังเบี้ยว แล้วจะแก้อีกป่าวค่ะ สาเหตุอะไรที่เบี้ยว ????  โพสต์ 2012-6-23 13:20
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้