ดู: 5501|ตอบกลับ: 30
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ให้คะเเนนกันต์หน่อยสิคับ เต็ม10 คุณๆจะให้กันต์กี่คะเเนน

[คัดลอกลิงก์]
ผมว่าเค้าทำเเล้วเกิดนะคับ ว่าเเต่พวกคุณๆคิดว่าไง ให้กี่คะเเนนดีคับ

87210male_18_kan_more_b1.jpg (62.74 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 6)

p1-17551.jpg (31.77 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

โด่งน้อยไปนิดส์นึง แต่ก็ดูดีเป็นธรรมชาติสะอาดตา บวกคะแนนรูปหล่อ 0.5 คะแน

รวมแล้วได้ 8 คะแนนครับ
ทรงสวยครับ แต่ติดตรงปลายจมูก และปีกจมูก

น่าเติมปลายอีกนิด และตัดปีกด้านในอีกหน่อย
เคยเจอน้องมันตอนเรียนดาว๊องก์...เมื่อ...8 ปีที่แล้วได้ม้าง (โห...)

มะใช่แบบนี้อ่ะ...จีนไรตัวดำๆ

...เข้าเรื่องะแนนครับ ผมให้ซัก >>>  8.1002365980711  ครับ Y_U

ดูเล็กไม่โตเว่อร์เพราะหน้าน้องเค้าเล็ก เข้ากันดีครับ
อยากรู้ว่าพี่เค้าทำที่ไหน...

เราว่าปลายไม่สวยอะมันแปลกๆ...
เราว่าดูธรรมชาติแล้วก็เข้ากะเค้าดีนะ ได้เห็นรูปตอนเค้าได้ตำแหน่งที่ดาวองซ์คู่กะรถเมล์ ตอนนั้นก็เท่ห์ดีนะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-8 15:09:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เเล้วใครรู้บ้างว่าทำที่ไหนอะคับ
ปลายแปลกนะคับ.............

น่าจะทำปลายลงมาอีกนิส..............

ให้8คับ...............
สรุปว่าเค้าทำเหรอครับ.....

ปล.จมูกดูเล็กไปหน่อยอ่ะ
หล่อๆทั้งนั้นอยากได้เป็นซะมี
อืม ให้เต็ม 10 ...คริคริ
ดูในทีวีมันโด่งชัดเลยอ่ะคับ แต่ดูในรูปกำลังดีเลย
อืมก็หล่อดีค่า ให้ 9 ละกันข้อหา ขาวจัง
หุ่นเค้าก็ดีด้วยนะคับ เลยทำให้หล่อมากเลย ^^
โดยรวมให้9.5คับ
ถ้าแค่จมูกเอาไป7.5คับ
DOO DEE นะ

ขาวใส บึกมากเลย
ผมว่าจามูกเค้าสั้นไปหน่อย แต่หุ่นดี คับ
ผมผมเรียนด้านแฟชั่นดีไซน์ เลยได้มีโอกาสไปช่วยงานแฟชั่นโชว์บ่อยๆ อยุ่backstage คอยช่วยนายแบบ นางแบบแต่งตัว
ได้เจอพี่กันต์ ใกล้ๆ เป็นผุ้ชายที่ผิวดีมากกกกกกกก หล่อ หุ่นดี ใช้ได้ๆ

ภาพรวมผมให้ 10เต็มครับ
แต่ถ้าจมูก ผมว่าจมูกยาวดีนะ แต่ปลายมันเชิดไป
พี่กันต์น่ารัก อยู่โรงเรียนเดียวกันมาก่อน ให้ 10 เลยค่ะ^^
ถ้าปลายดูยาว ๆ เต็ม ๆ กว่านี้ เริ่ดเลยอะ

ให้ 9 คับ
ทรงนี้ไม่ค่อยชอบค่ะ  ให้ 7 คะแนน สำหรับจมูกนะคะ
เขาทำจมูกมาหรอ ให้10 เลย
ใครอ่ะ แต่ว่าดูดีขนาดนี้แล้ว เราก็ให้เต็มสิบอยู่ดี ความสำคัญมันไม่ได้อยู่ที่เฉพาะจมูกอ่ะ โดยความคิดเห็นส่วนตัว
รวมๆ กันแล้ว ขนาดนี้ ดีกว่าทั้งหน้าสวยเฉพาะจมูก :)

เปลี่ยนไปเลยจิงๆ
รูปทรงจมูกสวยดีนะคะเหมือนจมูกผูหญิงเลยให้ 8 คะแนนแล้วกันแต่เค้าก็ดหน้าตาดูดีขึ้นเยอะเลยคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้