ดู: 23706|ตอบกลับ: 115
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] แนะนำการฉีดโบท็อก+ทำจมูกด้วยจ้า

[คัดลอกลิงก์]

ตอนนี้เนยอยากได้จมูกใหม่ค่ะ แบบสวยๆ แล้วที่ศึกษาอยู่ตอนนี้คือ การเสริมจมูก หรือจะไป ฉีดโบท็อกเพื่อลดขนาดปีกจมูก แต่จะเลือกแบบไหนดี รบกวนเพื่อนๆชาวดั่งโด่งแนะนำหน่อยค่ะ

คุณหมอที่เล่งๆเอาไว้ก็จะมี คุณหมอสุวิทย์, คุณหมอศันย์, คุณหมอเฉลิม และคลีนิคสมเพชร (แต่ยังไม่รู้ว่าหมอไหนดี) ทั้งหมดนี้ดูรีวิวจากเพื่อนๆ ที่เอามาโชว์ค่ะ แต่ยังไม่รู้ว่ารูปทรงจมูกแบบเนย ต้องใช้บริการกับหมอไหนดี เพราะเนยเชื่อว่าคุณหมอแต่ละท่านอาจจะถนัดทำจมูกคนละแบบ แล้วใครสามารถทำจมูกทรงชมพู่แบบเนยออกมาดูดีบ้างเน้อ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

เสริมไปเลย^^
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-11 05:13:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หมอไหนหละจ๊ะ เดี๋ยวทำออกมาจมูกจะใหญ่เหมือน โชเล่ ... เรากลัวอย่างนั้นอะดิ // ทำแล้วมารีวิวเด้อ

แสดงความคิดเห็น

เดี๋ยวเนยหารีวิวดูก่อนนะค่ะ ขอบคุณสำหรับคำแนะนำค่ะ  โพสต์ 2012-6-14 16:15
ไปทำที่เดียวกับพี่ก็ได้ที่ ชนกานต์คลีนิก หมอทำเองถูกด้วย  โพสต์ 2012-6-14 14:19
จมูกผมก็ชมพู่เหมือนกัน ตัดสินใจไปเสริม เป็นคนมีดั่งอยู่แล้วเรยบอกหมอว่า ขอปลายแโด่งๆๆตอนนี้ก็ถือว่าโอ จมูกถ้าไม่บอกว่าไปเสริมก็ไม่มีคนรู้ เพราะมันดูธรรมชาติ แต่คนชอบชมว่าหน้าคมจมูกสวย ผมทำที่ยันฮีครับ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-11 15:36:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย namenom เมื่อ 2012-6-11 15:20
จมูกผมก็ชมพู่เหมือนกัน ตัดสินใจไปเสริม เป็นคนมีดั่ง ...

หมอไหนจ๊ะ ราคาเท่าไหร่ ซิลิโคนอะไร

ขอบคุณค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย namenom เมื่อ 2012-6-11 15:45
ต้นฉบับโพสต์โดย apinya59 เมื่อ 2012-6-11 15:36
หมอไหนจ๊ะ ราคาเท่าไหร่ ซิลิโคนอะไร

ขอบคุณค่ะ ...

ผมหมอไกรฤิทธิ์ คับผมทำตอนนั้นโปรโมชั่น 5000 บาทครับ ซีลีโคลนแบบมาตรฐาน (แข็ง) ในใจอยากได้จมูกทรงฝรั่งแต่หมอทำออกมาแบบเกาหลี ตอนแรกกะจะไปแก้ใหม่แต่เพื่อนๆๆกับแม่บอกว่าทรงนี้สวยแล้ว ถ้าไม่บอกว่าไปทำมาก็ไม่รู้
เสริมก็โอเคนะจ้ะ  ลองหารีวิวหมอดูนะจ้ะ  เลือกทรงที่เราชอบ
แนะนำด้วยค่ะ ได้ทานอาหารเสริมหรือฉีดผิวหรือเปล่าวคะ เรื่องผิวค่ะ ดูขาวขึ้นมากเลยค่ะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-11 22:23:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มีแต่คนสนใจเรื่อง ผิว เนยเน้อ หุหุ ... เอางี้นะค่ะ เดี๋ยวเนย PM. ให้หลังไมค์เน้อ // จัดไปอย่าให้เสีย เพราะผู้หญิงอย่าหยุดสวย และหน้าตาเป็นใบเบิกทางค่ะ อิอิ
pm เรื่องผิวหาเราด้วยนะ เห็นด้วยค่ะผู้หญิงอย่าหยุดสวย
หนูก็อยากขาวอ่ะพี่สาว  อิ อิ
เราเพิ่งไปร้อยไหมลดปีกจมูกกับหมอ ยศสินีที่ยศสินีคลินิก บางบอน ก็โอเคนะ ไม่เจ็บเหมือนผ่าตัด ค่าสวย 10000 ถ้วนๆ

จริงหรอ ที่พี่ทำลดปีกจมูก+ร้อยไหมมา 7500 เองที่ชนกานต์คลีนิกพระราม2  โพสต์ 2012-6-14 14:22
ช่วยแนะนำเรื่องผิวด้วยน๊ะค๊ะ ^^

ส่วนเร่ืองจมูกแนะนำทำเลยคะ หมอเฉลิมสวยน๊ะ

อย่าลืมช่วยเรื่องผิวน๊ะค๊ะ อยากทราบจิงๆ ขอบคุนคะ
อยากทราบเรื่องผิวค่ะ ขอบคุณคร้า
ส่วนเรื่องจมูกเราทำที่คุณหมอสำรวยค่ะ เป็นทรงธรรมชาติ สิริโคนญี่ปุ่น 12000 ตอนทำไม่ช้ำเลยเลยค่ะ ไปทำงานสบายมากจ้า ^_^ ตอนนี้ได้ 3 เดือนแลิว ในรูปProfile 1เดือนค่ะ ^^
ผิวขาวขึ้นจนน่าสนใจเลยคะ. เจ้าของกระทู้.  :) แอบสนด้วยคน
ถูกต้องจ้า ผู้หญิงอย่าหยุดสวย สนใจเช่นกันจ้าเรื่องผิวขาว
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-13 14:26:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เนย PM เรื่องผิวให้หมอทุุกคนแล้วนะจ๊ะ //

มีคำถามอีกค่ะ เพื่อนของพี่สาวเนยเขาไปฉีดโบท็อกลดน่องมา แต่เขาบอกว่าหลังจากฉีดแล้วขาเขาไม่มีแรงเดิน เป็นเพราะโบท็อกเขาไปลดกล้ามเนื้อ จึงไม่มีแรงเดิน จริงหรือเปล่าค่ะ

ผู้รู้ตอบหน่อย
เตงขา เค้าขอ pm เรื่องผิวสวยด่วยคนสิค้า แหะๆ ขอบคุนค้า^^
อยากรู้เรื่องผิวด้วยคนจ้า ตะเอง pm ให้หน่อยน้าาา
เสริมเลยดีกว่าจ้า
ขอ pm เรื่องผิวขาวสวยด้วยคนค่ะ ตอนนี้ก็กำลังหาข้อมูลการเสริมจมูกอยู่เหมือนกันค่ะ
PM  เรื่องผิวให้ด้วย อีกคนได้มั้ยคะ ขอบคุณคะ
ขอเรื่องผิวอีกคนนะคะ
อยากทราบเรื่องโบลดน่องด้วยเหมือนกันว่าจะมีผลต่อการเดินมั้ย
กำลังจะไปโบลดน่องเหมือนกัน
24#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-14 13:46:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เนย PM ให้ทุกคนแล้วนะค่ะ

รบกวนเรื่อง โบท็อก และ จมูกด้วยค่ะ
pmเรื่องผิวหาเราด้วยนะ ผู้หญิงอย่าหยุดสวย(ด้วยคน)อิอิ

pm ด้วย นะ ค่ะ เรื่อง ผิว ขาว ค่ะ ขอบคุณครับ  โพสต์ 2012-11-27 13:04
เราก็กำลังสนใจเรื่อง เสริมจมูก pmเรื่องผิวหาเราด้วยผู้หญิงอย่าหยุดสวย  โพสต์ 2012-9-24 09:00
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้