ดู: 2526|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ไปทำจมูกมาวันนี้ เลือดไหลมาแปดชั่วโมงละ ....

[คัดลอกลิงก์]
ปกติหยุดไหล เมื่อไรกันครับ      เจ็บๆปวดๆ บวมนิดๆ แต่ยังไม่เขียว

คนที่เริ่มเขียวๆกันตอนไหนครับ
ทำที่ไหนมาค่ะ
เลือดจะไหลตลอดเวลาครับหลังผ่าตัดแต่จะค่อยๆลดลงและหยุดไหลไปเองใน 24 ชั่วโมง...เลือดที่ไหลเป็นเลือดที่เหลือหลังผ่าตัดครับ....ข้อดีที่ไหลคือจะไม่ทำให้เลือดไปคลั่งบริเวณใต้ตาหรือระหว่างคิ้วครับ....หมอบอกประมานนั้นนะ...ตอนผมทำนี่ไหลสิบกว่าชั่วโมงครับแต่ไม่บวมไม่ช้ำเลยจริงๆๆๆ...ขอให้ออกมาสวยๆนะครับ
ไม่มั่นใจเหมือนกันนะค่ะ. ว่าจะหยุดไหลเมื่อไร
ส่วนตัว พอทำเสร็จก็ไม่ค่อยมีเลือดนะ
ส่วนหน้าก็เขียวตอนตื่นนอนในเช้าวันแรก

เราว่าน่าจะอยู่ที่ร่างกายมากกว่า กับความหนักเบาของมือหมอนะ
ของเราทำเสร็จไม่มีเลือดไหลนะ แค่ซึมๆ ตาก็ไม่เขียวช้ำ บวมไม่มาก  อาจจะเป็นกับอากาศและร่างกายด้วยก็ได้นะคะ  เป็นกำลังใจให้ค่ะ
ทำไมมีเลือดไหลนานขนาดนั้นล่ะ
กินยาอะไรก่อนไปทำหรือป่าว??
เลือดไม่แข็งตัว  ของเราไม่มีเลือดเลยนะ
และก็ไม่ช้ำเลยด้วย
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-8 22:23:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกท่านครับ ตอนนี้หยุดไหลพอดีเลย  และไม่เขียว หวังไว้ว่าจะไม่เขียวตลอดนะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้