ดู: 4825|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] คุณหมอกับทรงจมูกผู้ชาย

[คัดลอกลิงก์]
ถ้าเอ็มต้องการจะทำจมูกทรงแบบในรูป เพื่อน ๆ พี่ ๆ ช่วยบอกและแนะนำหมอทำจมูกให้เอ็มหน่อยคับ ถ้าในใจเอ็มเอ็มอยากทำกับ หมอเฉลิม และ หมอศรัณย์ แต่ต้องการความเห็นเพิ่มเติมจากพี่ ๆ ขอบคุณนะครับ

ทรงแบบสโลปสวยๆแนะนำหมอศรัณย์นะครับเห็นเพื่อนผู้ชายทำสวยดีส่วนตัวผมเองกำลังจะแก้
ผมเชียร์ หมอเฉลิม ครับ เพราะ รีวิว ออกมาโอทุกคน
ผมเชียร์หมอชาตรีคราฟฟฟ รีวิวทุกคนโด่งเปะทุกคนคราฟฟฟ
ผู้ชายต้องหมอเฉลิมคะ เชื่อเถอะ  ถึงพี่เปนผู้ญพี่ก้อทำมาแล้ว หมอดีนะ ถามว่าแพงไหม แพง แต่ ทำไงได้ อยากทำกะหมอ เราเข้าไปปรึกษาแล้วจะรู้ว่าทำไมถึงทำ

แสดงความคิดเห็น

ก้อใช่อะคะ ถ้าจะปรึกษาก่อนต้องไปไวๆอะคะ  โพสต์ 2012-6-22 20:56
ปรึกษาหมอได้หรอคับ ? เค้าบอกจะได้คุ้ยกะหมอวันทำไม่ใช่หรอ  โพสต์ 2012-6-7 02:17
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-7 02:19:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เอ็มเป็นคนมี ดั่ง อยู่แล้ว คุณหมอจะเนรมิตจมูกใหม่ให้เอ็มได้ไหมอ่า ?
แบบสวยมากกกกกกกกกกก
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-7 02:30:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เห็นแบบแล้ว คือ อารมณ์ประมาณว่า ใช่อะ แบบนี้หละที่อยากได้ คาดหวังสูงไปป่าวไม่รู้ 55+
หมอเฉลิมครับแต่คิวนานมากปีหน้านู้นเลย เอาแบบไปปรึษาวันทำเลยครับ
หมอเฉลิมครับ  เปิดจองคิวเดือนกรกฎาคมนี้ครับ  ปร฿กษาหมอได้ครับเฉพาะวันเสาร์  แต่เสียค่าปรึกษา1000บาท  ส่วนค่าจองคิวศัลยกรรม  1000บาทเช่นเดียวกันครับ  
ต้นฉบับโพสต์โดย sundew เมื่อ 2012-6-7 01:02
ผู้ชายต้องหมอเฉลิมคะ เชื่อเถอะ  ถึงพี่เปนผู้ญพี่ก้อ ...

เหนด้วยครับว่าทำไมถึงทำ  เพราะต้องเจอหมอ  ติดใจเลย  แต่ยังไม่ได้ทำหรอกนะ  รอเก็บตังก่อน
หมอเฉมิมเหมือนกันค่ะ  เห็นทำจมูกผู้ชายออกมาสวยมากๆ
อืม ก็ว่าจะแก้กับหมอเฉลิมเหมือนกันละครับ คงได้ทำปีหน้า เพราะบวชเดือนหน้า สึกก็ ราวๆธันวา
หมอเฉลิมอิกแรงค้ะ ตัวฝ้ายเองก้อยากทำกับหมอเฉลิม เพราะหมอทำเป๊ะมาก รักเลย><
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-8 14:58:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ่าคับ ส่วนตัวเอ็มเอง ก้อเทใจไปทาง หมอ เฉลิม เยอะมาก ยังไง กรกฏา นี้จะลองแวะไป ปรึกษาหมอดู ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้