1เฟรม
ดู: 129119|ตอบกลับ: 190
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[สักคิ้ว] สักปากชมพู แก้ปากดำ สักปานนม สักขอบตา3มิติ สักคิ้ว3มิติชายแมน ๆ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bigdoor เมื่อ 2012-6-5 07:36

รับสักปากสีชมพู สีธรรมชาติ  สักปากแดงกุหลาบ สักแก้ปากดำ สักเพื่อเปลี่ยนรูปทรงปากชาย-หญิง
รับสักขอบตาสามมิติ ให้ดวงตาดูมีขนตามากขึ้น หน้าไม่จืด เฉี่ยวทันสมัย ทั้งชายและหญิง
รับสักปานนม ชายและหญิง แก้ปญหาหัวนมคล้ำ ให้ท่านมั่นใจได้สุด ๆ
รับสักคิ้วสามมิติ ชาย  ให้เข้มขึ้น หน้าขึ้น ดูไม่หลอกตาครับ

ร้านอยู่ที่ BTS ช่องนนทรีย์  มาสะดวกครับ   เข้าซอย 7-eleven (นราธิวาสซอย 3 หลังธนาคารกรุงเทพสำนักงานใหญ่) ประมาณ 200 เมตร ตรงโรงแรม GROW หรือ Trinity Complex    หรือเข้าทางโรงเรียนเซนต์โยเซฟ ซอยพิพัฒน์ 2 ก้ได้ครับ  มีที่จอดรถครับ   ร้านเปิดทุกวันปกติ 10.00 - 20.00 น.ครับ  แต่จะมากี่โมงก็ได้ครับจะเปิดบริการให้  ควรโทรนัดก่อนจะมานะครับ  พี่เอก 089 9 96 5693 ครับ   

ขอบตาสามมิติ  และคิ้วก่อนสักสามมิติ

คิ้วสามมิตของเป้หลังสักเสร็จ

คิ้วก่อน มีแผลเป็น

ปิ๊ง  แผลเป็นหายในทันใดคิ้วหลัง

คิ้วน้องสามทอมของผมเองครับ น้องน่ารักมาก

เลยได้คิ้วแอ๊บแมนไปเป็นของขวัญ

ปากสีโอลโรส หลังสักสองเดือน

ภาพปานนมก่อนสัก

ภาพปานนมสักเสร็จทันใจ

ภาพปานนมสักแล้วหนึ่งสัปดาห์ เริ่มลอกแล้วครับ  หนึ่งเดือนจะธรรมชาติสุด ๆ ครับ

ราคาโปรโมชั่น เดือนนี้    
สักคิ้วสามมิติชาย   จาก 4000 บาท   เหลือ  3000 บาท  (สักเติมฟรีได้ 2 ครั้ง)
สักขอบตาสามมิติ   จาก 3000 บาท   เหลือ  2000 บาท   
สักปากชมพู      จาก 3000 บาท   เหลือ 1800 บาท   (สักซ้ำรอบสองคิดเฉพาะค่าอุปกรณ์เพียง 500 บาท)
สักปานนม  หญิง  จาก 4000  บาท   เหลือ 3000 บาท
สักปานนม   ชาย  จาก 3000 บาท   เหลือ 2000 บาท

อุปกรณ์ส้ักใหม่ทุกชิ้น มีสุขอนามัยสะอาดทุกขั้นตอน จะใช้ยาชาชนิดน้ำซึมเนื้อได้ดี จะไม่รู้สึกเจ็บเมื่อสัก  
สีที่ใช้สักเป็นสีนำเข้าเกรดพรีเมี่ยม  plant extract ได้รับ FDA จากสหรัฐอเมริกา คุณภาพสูงสุด ให้สีสวยธรรมชาติสุดใจ

สนใจติดต่อสอบถาม หรือนัดเวลา ได้ที่  พี่เอก 089996 5693

หากต้องการข้อมูลเพิ่มเติม รบกวนโทรสอบถามรายละเอียดทุกขั้นตอนได้ตลอดนะครับ

แสดงความคิดเห็น

ราคาล่าสุด... ให้ดูที่หน้าสุดท้ายนะครับ  โพสต์ 2013-2-27 07:32
FACEBOOK : ทองเอก บิวตี้แทตทู เชิญชมภาพได้คร้ัีบ  โพสต์ 2012-11-13 04:30
สักปากตอนนี้ราคา 2000 นะครับ  โพสต์ 2012-8-21 03:41
ราคา update ล่าสุดให้ดูที่หน้าสุดท้าย หรือโทรถามนะครับ  โพสต์ 2012-8-5 20:20
ปากมาเติมขอบคิดแค่ 500 แต่สักสีใหม่คิดครึ่งราคานะครับ  โพสต์ 2012-7-6 21:43
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-7 05:33:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รบกวนโทรนัดล่วงหน้ากันนะครับ จะได้ไม่ต้องนั่งรอกันครับ  

ไม่ได้มีคิวเยอะอะไรหรอกครับ แค่อยากทำงานน้อย ๆ ไม่ต้องมาชนกันครับ  โพสต์ 2012-6-10 23:25
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-8 05:08:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bigdoor เมื่อ 2012-6-8 05:38

ร้านอยู่ตรง  BTS ช่องนนทรีย์  ลงจากสถานีเข้อซอย seven-7 (นราธิวาสซอย 3) เดินตรงเข้ามา  200 เมตร เยื้อง Trinity Complex/Grow  โทร 089 996 5693    เดินทางสะดวกสุด ๆ นะครับ

บางคนสอบถามเรื่องสักนอกสถานที่  จะสักหัวนมก็อาย อยากให้มาสักที่ห้อง   คือ หากมี 2 คนขึ้ินไป หรือทำ 2 รายการขึ้นไป ก็ยินดีครับ และอยู่ไม่ไกลจาก BTS.หรือ MRT มากนัก หรือเดินทางง่ายๆ ในตัวเเมืองก็สามารถ  แต่ขอให้สถานที่มีโคมไฟตั้งโต๊ะสว่าง ๆ ส่องให้ทำงานได้ มีเตียงนอนสัก  สถานที่สะอาดพอ ครับ  
เพราะหากมีคนเดียว หรือรายการเดียว อาจต้องขอค่าเสียเวลาหรือค่ารถนะครับ

การสักนอกสถานที่  ขอให้แจ้งล่วงหน้าสัก 1 วันนะครับ จะได้เตรียมของให้พร้อมครับ

โคมไฟตั้งโต๊ะส่องสว่างๆ สำคัญที่สุด ถ้าไม่มีทำงานไม่ได้เลยครับ  โพสต์ 2012-6-9 05:00
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-10 08:48:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณชาวรัชดาซอยแปดนะครับ ทำเอาต้องเลิกงานห้าทุ่มเลยเชียว  ขอบคุณครับ

ขอบคุณในน้ำใจนะครับ ให้การต้อนรับอย่างดีครับ  โพสต์ 2012-6-10 23:19
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-11 20:05:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
การสักปานนม แก้ปัญหาหัวนมดำคล้ำให้มีสีจางลง น่ามองน่าสัมผัสครับ   ส่วนผู้ที่มีปานนมซีด ก็สามารถเพิ่มสีสรรให้ออกสีขมพูเลือดฝาดได้เป็นอย่างดี   เหมาะสำหรับทั้งหญิงและชายครับ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-12 21:44:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
น้องแซปโทรมาปรึกษาว่าไปสักที่อื่นมาแล้วบอกว่าปากยังคล้ำไม่เห็นมีสีเลยเกิดอะไรขึ้น เหมือนจะดำกว่าเก่าอีก  หรือน้องสาวทอมก็ถามว่าไปสักปากที่อื่นแล้วแล้วสีไม่ขึ้นเลย   จะเล่าให้ฟังนะครับ........................

กล่าวคือ   คนปกติที่ปากขาวซีด หรือปากอวบอิ่ม พอสักปากชมพูแล้ว พอสีลอกในวันที่สามที่สี่ ก็จะได้สีนั้นเลย  แต่อาจยังไม่สม่ำเสมอกัน ไม่เนี่ยนนัก บ้างสีก็ยังไม่เท่ากันระหว่างปากบนกับล่าง (พื้นปากคนปกติสีไม่เท่ากันระหว่างบนกับล่างอยู่แล้วครับ) หรือสียังไม่ใสเท่าที่ควร   อันนี้ไม่ต้องห่วงครับ ภายใน 1 เดือนสีจะเกลี่ยเสมอกันดีครับ และ 3 เดือนสีจะใสสวยสุดๆ   สาเหตุเพราะคนเราผลัดผิวชั้นนอกเดือนละครั้งครับ  หากสามครั้ง ก็คงจะเอาปากดำๆเซลล์เก่าๆลอกไปสามรอบ เนื้อปากก็จะนุ่ม สีก็จะเด้งออกมาชัด ๆ  ตอนนี้ค่อยตัดสินใจว่าจะเติมให้เข้มขึ้น หรือให้อ่อนลงก็ได้นะครับ

ส่วนคนที่ปากคล้ำดำ หรือปากไม่ค่อยมีเนื้อปาก เนื้อฟ่าม  เมื่อสักปากแล้ว  สีจะยังไม่ติดในช่วงเดือนแรก สีปากจะหมอง ๆ เนื่องจากสีที่สักไปมันจม แต่หลังจากนั้นประมาณเดือนที่สองถึงสาม เม็ดสีจะเข้าไปแซมระหว่างเซลปาก ทำให้เห็นสีสวย ๆ ขึ้นมา   แต่เราสามารถรู้ว่าจะได้สีอะไรในวันที่ปากลอกวันที่สามหรือสี่หลังจากสักนั่นเอง  จึงแจ้งให้ทราบว่า หากสักแล้วสียังไม่ขึ้น ปากยังสีหมองๆอยู่มันเกิดอะไรขึ้น จะเป็นอย่างนี้อีกนานไหม ขอจงอย่าตกใจครับ เป็นธรรมชาติของการสักปาก  สีที่จมจะขึ้นมาสดใสปกติในเดือนที่สองถึงสามครับ ต้องรอหน่อยหนึ่งนะครับ

ส่วนบางคนบอกสักปากแล้วไม่่เห็นมีสีอย่างที่คาดหวัง ไม่ติดหรือเปล่า.....กรณีนี้ ก็ต้องรอสองสามเดือนได้เลยครับ สีที่สักคงไปติดแน่นอน   แต่หากสักสีส้มลงไปบนปากที่ดำ  พอปากลอกมันจะไม่ให้สีนะครับ  เพราะสีสั้ืมมีหน้าที่ทำให้พื้นปากใส สว่าง มีสีเลือดฝาดขึ้น แก้ปากดำโดยแท้ครับ   แต่ต้องรอสองถึงสามเดือนนะครับ ให้สีเข้าไปเจือจางเซลปากดำ ๆ ให้มันอ่อนขึ้น   และเมื่อถึงเวลาสองสามเดือนที่ปากดำ ๆ ของเก่าลอกออกไป ผลัดผิวใหม่สองถึงสามรอบแล้ว ถึงวันนั้นก็จะเห็นปากที่ผลัดผิวขึ้นมาใหม่ สวย ๆ น่ะครับ

สักปากไม่เหมือนทาลิปสติก ต้องรอให้สีที่สักลงไปมันกระจายตัวก่อนนะคับ  โพสต์ 2012-6-12 21:45
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-13 23:12:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

สักคิ้วแมน ๆ หรือทอม ๆ ก็สักทรงผู้ชายได้ครับ
ขอบตาสามมิติทำได้ทั้งชายและหญิง ตาจะคมดี
สักปากเกาหลี  แดงตรงกลาง  สีระเรื่อๆริม ๆ กำลังฮิตครับ
ปานนมนี่สุดยอดมาก ธรรมชาติสุดๆครับ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-14 22:23:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bigdoor เมื่อ 2012-6-14 22:35

ลูกค้าที่มาร้านผมจะรู้นะครับว่าร้านผมสะอาดมาก อนามัยกว่าคลีนิคเสริมจมูกหลายที่เสียอีกครับ
ร้านสีขาว ไม่มีอะไรวางแกะกะ โล่ง ปลอดภัย ไม่มีหมกเม็ด ไม่มีฝุ่นนจับ ไม่มีขยะ เช็ดพื้นทุกวัน ถอดรองเท้าเมื่ออยู่ในร้าน ทุกอย่างต้องอนมัยเพราะเป็นเรื่องที่เราควรตระหนักทั้งคนสักและลูกค้าครับ   ... บางท่านส่งสัยเรื่องการใช้ของร่วมกัน

เช่นการสักปาก สักหัวนมหรือสักขอบตา มีมาตรการอะไรเกี่ยวกับอนามัยบ้าง  ขอเรียน ดังนี้ครับ

1 สีที่สักเป็นหลอดเล็กๆครับ เวลาใช้ต้อง เขย่าและหยดออกมาทีละหยด  ใส่เข้าไปใหม่ไม่ได้  เทออกมาใช้แต่พอเหมาะต่อคนจะได้ไม่เปลือง เพราะเหลือต้องทิ้ง มันแห้งเป็นเกล็ด ใช้ต่อไม่ได้ครับ ใส่กลับไปในหลอดก็ไม่ได้  แม้จะสักต่อกันสองคนสามคน ก็ต้องทิ้ง  และตวงสีผสมสีใหม่ลงบนภาชนะใหม่สำหรับคนใหม่ครับ   ไม่ต้องหว่งการปนเปื้อนของสีเลยครับว่าเอาของคนที่ใช้แล้วมาปนกัน มันบูดครับ สีโดนอากาศแล้ว ใช้แล้ว ใส่กลับไปมันจะเสียหมดครับ ไม่ต้องห่วงครับเรื่องนี้
2. เข็มใหม่  แน่นอน  ใช้หลายคนไม่ได้มันทื่อ  
3. ปลอกเข็มใหม่ แน่นอนไม่ต้องห่วง
4. เครื่องสัก และอุปกรณ์ใช้แอลกอฮอล์เช็ดทุกชิ้นก่อนทำงาน ไม่เขลอะครับ
5. หลุมใส่สีที่เทจากหลอดสี ของใหม่ ใช้ครั้งเดียวทิ้ง
6. คนสักใส่ mask กันหายใจรดกัน  และใส่ถุงมือแพทย์ในการทำงาน ใช้แล้วทิ้่งทุกครั้งเพราะมันเปื้อนสีแน่นอน
7. สำลี เข้าเวฟฆ่าเชื้อก่อนมาใช้งาน
8. สักแล้วล้างน้ำเกลือที่ปากลูกค้าฆ่าเชื้อโรค ประคบเย็ํนก่อน  และทายาสมานแผลโดยใช้ cotton bud  ไม่ใช้มือสัมผัสปาก

ไม่มีอะไรไม่เหมาะสมครับ  

ส่วนการสักคิ้วยิ่งไม่ต้องห่วง  ไม่มีอะไรใช้ปนกันเลยไม่ติดเชื้อจากใครแน่นอน   สีก็ตวงออกมาใช้แต่พอเหมาะไม่สามารถเทกลับไปใช้ใหม่ได้เพราะมันแห้งไวมากครับ

ขอบคุณที่ให้ความสนใจนะครับ
เรื่องนี้มาถึงที่ร้านแล้วจะรู้ครับว่าไม่ต้องห่วงเรือ่งอนามัยเลยครับ... เห็นคนสักก็รู้แล้วว่าสะอาดครับ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-16 07:14:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มีประสบการณ์ มีเนื้องานให้เห็น มีร้านสะอาดสะอ้านคอยบริการทุกท่านได้นะครับ
เมื่อวานมีคนโทรมาขอสักอะไรแปลก ๆ  .... ทำไม่ไหวอ่ะ กลัวเหม็น
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-18 20:33:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bigdoor เมื่อ 2012-6-18 20:33

ปานนมสักไม่เจ็บนะครับ  คุ้มค่ามาก  เหมาะกันท่ั้งชายและหญิงแหละครับสมัยนี้  มันจะอยู่กับคุณไปเป็นสิบๆปี คิดดูว่าน่าภูมิใจแค่ไหนที่คุณมีหัวและปานนมสีชมพู ขับผิวผ่องให้ชวนชม และมั่นใจตลอดไปใครเห็นก็หลงไหล ยิ่งกว่าคาถาโอมของอีแพงเสียอีก  ... โอมให้ช้างลืมโขลง  โอมให้โขลงลืมไพร  โอมให้มันร้อนรุ่ม โอมให้มันรักใคร โอมให้มันอยู่ไม่ได้ ....
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-20 21:23:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bigdoor เมื่อ 2012-6-20 21:41

ขอบตาสามมิติ  ทำให้ผู้ชายแมนๆแอีบๆแบบเราๆมีดวงตาที่น่าค้นหาครับ  ชวนเซ็กส์ซี่เล็กๆ  เส้นบางๆเบาๆ ทำให้ใบหน้าคมขึ้นเยอะเลยนะครับ  เฉี่ยวๆ ไงชอบกล แต่ธรรมชาติมากๆนะครับ

สังเกตว่า  ช่วงนี้ modeling เอานายแบบมาสักตาสามมิติกันเยอะครับ  ทำให้ถ่ายรูปขึ้นหรือไงมิทราบ

สำหรับผู้หญิงชอบกรีดตา  แต่ถ้าไม่แต่งหน้า เราสักขอบตาสามมิติก็ช่วยให้สวยเบา ๆ ธรรมชาติ ดูไม่แร็งส์เกินไปนะครับ

ตอนนี้โปรโมชั่น 2000 บาทเองครับ  สักไม่นานครับ  เราสักแบบไม่เจ็บเลยนะครับ  ใช้ยาชาอย่างดีครับ
สวยกับเรา ไม่เน้นทรมานครับ  สวยด้วย  ไม่เจ็บด้วย อย่างนี้น่าสนกว่าครับ

สำหรับทอม  ... สาวหล่อนะครับ   ค้ิ้วสามมิติเป็นอีทางเลือกหนึ่ง ที่ทำให้ดูแล้วขึ้นมาก ๆ ครับ  แนะนะ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-21 22:37:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
  ด่วนสุด ๆ  :  โปรโมชั่นพิเศษเฉพาะศุกร์-เสาร์-อาทิตย์ นี้เท่านั้น

สำหรับผู้ที่สนใจและต้องการ สักขอบตาสามมิติ หรือ ปานนมชมพู แก้ปานนมคล้ำ

โทรถามโปรพิเศษได้ด่วนครับ  พี่เอก 089 996 5693

โทรถามราคาพิเศษอาทิตย์นี้ได้ จนคุณต้องตกตะลึงครับ สุดยอดดดดดด  โพสต์ 2012-6-22 21:30
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-24 00:04:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คุณภาพดี  ราคาไม่เวอร์    ถูกใจ ก็ใช่่เลยครับ
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-24 20:38:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bigdoor เมื่อ 2012-6-24 21:00

ร้านผมอยู่ที่ BTS ช่องนนทรีย์นะครับ  เป็นร้านสักชื่อ "ทองเอก"   เป็นร้านสักเพื่อความงามโดยเฉพาะ  อุปกรณ์ครบครับ สะอาดสะอ้าน ถูกหลักอนามัย ปลอดภัย 100 % ครับ   โทรติดต่อได้ครับ พี่เอก 089 996 5693 ครับ... ยินดีให้คำปรึกษาก่อนรับบริการ หรือจะมาปรึกษาอย่างเดียวก็ยินดีครับ

วันนี้มีลูกค้าไปสักปานนมที่อื่นมา ... น่าสงสารมาก  ใช่ว่าทุกคนจะสักปานนมเป็นถ้าไม่ได้ร่ำเรียนมาโดยตรง มีเคสมากพอ มีประสบการณ์และติดตามงานมากพอ  พอที่จะรู้ว่าปานแบบไหนควรสักแบบไหน สีอะไรควรสักสีอะไร และเมื่อไรควรสักเพิ่ม เมื่อไรควรหยุดสัก

เธอสักเป็นแต่ปาก  แล้วมาสักนมหากิน ทำเอาลูกค้าปานนมหลุดเป็นหลุมเลย กลายเป็นเนื้อขาว ๆ  นมแหว่งเหมือนโดนหนูแทะ.... น่าเศร้าใจมากกกกก  เธอยักเด็กอยู่เลย  แล้วใครจะรับผิดชอบเนี่ยะ
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-26 22:17:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โปรโมชั่นสักปากชมพู แก้ปากคล้ำ 1800 บาท อีกไม่นานจะขึ้นราคาแล้วนะครับ รีบบบบบหน่อย
พี่เอกขา แอนนาอยากไปสักอีก แต่จะสักสีชมพูใสๆ แบบว่าชมพูเลยอ่ะค่ะ แอนนาจะสักได้ป่าวค่ะ แอนนาอยากสักก่อนไปทำปากค่ะ จะทำปากสิ้นเดือน ก.ค.ค่ะ เลยอยากไปสักสีใหม่   ส่วนที่สักมาครั้งก่อน แอนนาโอเครมากๆเลย สีปากสว่างขึ้นเลย

มาเมื่อไรแจ้งด้วยแล้วกัน ยินดีครับ  โพสต์ 2012-6-27 18:28
แต่ถ้าอยากจริง ๆ เคยสัก red rose ให้คนอื่นมันสวยมั่กๆครับ  โพสต์ 2012-6-27 18:27
สีที่เลือกให้ดีแล้วครับ ถ้าสีโอเค อีกสามเดือน สีจะยิ่งใสขึ้นอีกคับ  โพสต์ 2012-6-27 18:26
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-27 19:06:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คนโทรมาถามว่าทำไมสักปากถูก แค่ 1800 เอง  ที่อื่น 4-5000 บาท  แต่ว่าสักแพง จะมีลูกค้าเท่าผมหรือเปล่านะครับ กลุ่มเป้าหมายวัยรุ่น ทำงานตอนต้น ไม่ฟุ้งเฟ้อก็สวยได้น่ะครับ เนอะ....   แต่ถ้าจะให้ผม 5000 ก็ยินดีรับนะครับ ไม่ทอนแน่นอน

ร้านผม สะอาดสะอาด สวยงาม เป็นร้านสักโดยเฉพาะ เป็นเรื่องเป็นราว ไม่กระจอกนะครับ  อุกรณ์ครบทุกอย่าง  มีโซฟารับแขก มีห้องน้ำ มีเตียงสัก มีไฟสำหรับสัก กว้างขวางไม่อึดอัด  กระจบรอบตัว  อยู่ทำเลกลางเมือง ค่าเช่าอย่างแพง  ใช้สีธรรมชาติอย่างดี  ยาชาอย่างดี ไม่งกยาชา จะได้ไม่รู้สึกเจ็บขณะสัก  เข็มเปลี่ยนใหม่ทุกครั้ง เครื่องมือทำความสะอาดด้วยแอลกอฮอล์  เข็มจุ่มแอลกอฮอล์ตลอดเวลาที่สัก ใส่mask ขณะสัก  ล้างน้ำเกลือแผลสักที่ปากให้  ประคบเย็นให้  ทายาสมานแผลให้  ....   กำลังจะปรับราคาขึ้นอีกหน่อยแล้วนะครับ  เดือนหน้านี้  
ต้นฉบับโพสต์โดย bigdoor เมื่อ 2012-6-27 19:06
คนโทรมาถามว่าทำไมสักปากถูก แค่ 1800 เอง  ที่อื่น 4-5000 บา ...

คอนเฟริมค่ะ ว่าพี่เอกไม่งกยาชาจีงๆ 555
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-29 21:56:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bigdoor เมื่อ 2012-6-29 22:03

คิ้วสามมิติหญิงก็รับทำนะครับ  ราคา 3000 บาท เติมฟรี 1 ครั้ง  ช่างฝีมือดี  ออกแบบคิ้วสวยมากครับ  รับงานทุกวันเวลา 18.00 น.เป็นต้นไป  โทรมานัดได้นะครับ

ให้ดูรูปนมปัจจุบันครับ  หนึ่งเดือนผ่านไป ธรรมชาติสุด ๆ  

คิ้วสามมิติหญิง ราคาปรับเป็น3500 บาทนะครับ เติมฟรี 1 ครั้ง  โพสต์ 2012-7-18 22:03
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-1 20:20:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ท่านที่สนใจจะสักปากสีสวย แก้ปากดำคล้ำ ทั้งชายและหญิง ทอมตุ๊ดดี้ สตรีข้ามเพศ รีบตัดสินใจนะครับ  กำลังจะประกาศปรับราคาแล้วครับ   เนื่องจากใช้เวลาสักเป็นชั่วโมง ใช้สีเยอะอ่ะ ใส่ยาชาอย่างดีเกรดเอ ใส่ยาชาถึงจนไม่รู้สึกเจ็บ  ต้นทุนค่อนข้างสูงกว่าตัวอื่นแต่ตั้งราคาต่ำที่สุด...  ทนพิษบาดแผลไม่ไหวครับ
21#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-1 20:29:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bigdoor เมื่อ 2012-7-1 20:30

ขอบคุณทุกท่านที่ให้การสนับสนุนนะครับ  หากสนใจสามารถโทรสอบถามคุยกันก่อนก็ได้นะครับ  ถ้าจะเข้ามาพบ รบกวนโทรนัดกันก่อนนะครับ   
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-2 21:17:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คนชอบบอกไปสักที่อื่นมาเจ็บมาก  ช่างบอก อยากสวยมึงก็ต้องทน.......อ่่าววววววววววววววว

แต่ร้านผมไม่เจ็บนะครับ  สักคิ้วไม่รู้สึกว่าเจ็บเลย  สักแต่ละเส้นได้ยินแต่เสียงแต่ไม่รู้สึก     สักปากก็นอนหลับสบาย ใส่ยาชาสามสี่รอบกว่าจะสักเสร็จ   สักขอบตาก็มีจี๊ดบ้างนะครับ แต่ทำเร็วจึงไม่เจ็บเท่าที่คิด (ใส่ยาชามากไม่ดี มันจะเข้าตา)   ส่วนสักปานนม ยาชาถึงสุดๆครับ   ของผมยาชาอย่างดี และใส่ตลอดระยะเวลาครับ  จึงไม่เจ็บแน่นอน  (ลงทุนยาชา แต่ลูกค้าไม่เจ็บ เขาก็จะบอกต่อว่าไม่เจ็บ จะได้กล้ามาทำน่ะครับ)  

อย่าช้านะครับ  กำลังจะหมดโปรโมชั่นแล้วนะครับ  
23#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-5 16:58:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันก่อนเจอลูกค้ามาแก้ปานนม  มันไม่่ธรรมชาติจริง ๆ   ตีเส้นยังกะป้ายวงกลม  ถึงว่า หากไม่มีประสบการณ์จริง ๆ ไม่สามารถทำได้เลยนะครับ
24#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-6 22:01:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ผมว่า  จนถึงวันนี้ผมทสักปานนมมามากกว่าใครแล้วนะครับ จะได้ certificate ผู้เชี่ยวชาญด้านปานนมไปซะแร้นนนน    ทั้งปานนมชาย หญิง  สตรีข้ามเพศ  รับรองว่าทีเดียวติด เห็นกันจะ ๆ เลยครับ
25#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-9 20:19:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bigdoor เมื่อ 2012-7-10 17:48

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bigdoor เมื่อ 2012-7-9 20:31

ปานนมคล้ำแค่ไหนก็สู้ครับ  งานนี้ลงสีได้หนึ่งรอบแล้ว มีแววใสขึ้นแล้วครับ
เลือกสีส้ม ผสมชมพูอ่อน และแดงกุหลาบนิดส์หน่อย  ตรงกลางจะไม่คล้ำ รอบนอกจะได้มีสีเรื่อๆครับ

คิ้วผู้หญิงแสนยากแบบนี้ ก็ทำสามมิติได้สวย ไม่ต้องตื่นมาตีห้าวาดรูปคิ้วอีกต่อไป  

หน้าร้านผมเองครับ  ขนาด 32 ตารางเมตร ติดแอร์ครับ อยู่ซอยพิพัฒน์ 2 หลังธนาคารกรุงเทพสำนักงานใหญ่  หรือเข้าทาง BTSช่องนนทรีย์ ซอยนราธิวาส 3 เดือนเข้าซอย 250 ก้าวก็ถึงครับ  โทร 089 996 5693 ครับ

หากมาถึงก็นั่งตากแอร์ ดื่มน้ำเย็นๆก่อนครับ อ่านหนังสือไปพลางๆ หรือดูดวงกัน ขณะรอยาชาออกฤทธิ์ครับ

ส่องกระจก สร้างบรรยากาศสุดชีวิต  ...  เดินออกจากร้านผมไปล่ะก็  หล่อ ๆ สวยๆ ทุกคนครับ  

โชว์นมตัวเองอีกรอบ  สักเองเลยครับ สองเดือนแล้วครับ  ถ่ายรูปแล้วจะติดสีแดงไปหน่อย ของจริงธรรมชาติมากๆครับ ผิวจะเนียนเลยครับ ท้าพิสูจน์เปิดให้ดูให้สัมผัสได้ตลอดเวลาครับ

คิ้วสามมิติหญิง ราคาปรับเป็น 3500 บาท เติมฟรีหนึ่งครั้งครับ  โพสต์ 2012-7-18 22:03
เลิกนมดำกันได้แล้วครับ แก้ไขง่าย ๆ จะได้ดูภาพลัษณ์ดีๆกันหน่อย  โพสต์ 2012-7-10 17:53
ปานนมสักไม่เจ็บนะครับ ยาชาถึง ใส่ตลอดเวลาครับ สบายใจได้ครับ  โพสต์ 2012-7-10 03:52
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้