ดู: 17453|ตอบกลับ: 27
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] สูง 161 หนัก 49 หมอธีร์ให้ไซค์ Allergen 380 มันใหญ่ไปไม๊ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
วันนี้ป๊อปไปพบคุณหมอธีร์มาค่ะ ป๊อปเสลอถามคุณหมอ หนูใส่ใหญ่สุดได้เท่าไหร่ค่ะ
หมอธีร์กล่าวว่าเนื่องจากหนูมีเนื้อนม (พึ่งรู้ว่าตัวเองมีเนื้อนม   )  Allergen ทรงพุ่ง ได้ 380
ทรงฐานกว้าง 340 หันไปหาแฟน คุณแฟนเชียร์ 380 เธอ ทำทั้งทีเจ็บตัวเสียตังค์แล้วก็ใหญ่ ไปเลย
(ก็แน่ล่ะสิ ผู้ชายชอบนิใหญ่...... ) แต่ป๊อปรู้สึกว่ามันใหญ่ไปอ่ะค่ะ ตั้งแต่ออกจากคลีนิกมายังเครียดเรื่องไซค์อยู่เลยตอนนี้
สิ่งที่เป็นกังวล ณ เวลานี้
1. การเลือกแผลผ่าตัด ระหว่างรักแร้ กับ ราวนม
    หมอถามจะเลือกตรงไหน   เราก็เงียบ หมอก็เงียบ..... หมอค่ะแล้วตรงไหนมันดีกว่ากัน คนทำเยอะกว่ากัน แผลหายเร็วกว่ากัน เกิดผังพืดน้อยกว่ากัน หมอบอกอยุ่ที่เราอยากได้แผลตรงไหน สองอย่างคนทำเยอะพอกัน แผลก็หายระยะเวลาพอกัน
และแผลรักแร้จะใส่สิริโคนตรงตะเข็บกล้าวเนื้อ แต่ราวนมต้องกรีดกล้ามเนื้อ โดยมากคนเอเชียเนื้อนมน้อยแผยที่เหมาะสุดน่าจะเป็นรักแร้ สรุปเลยเลือก แผลรักแร้ (เจ้าหน้าที่บอกว่า รักแร้จะนวดนมได้ดีกว่า)
2. ทรงพุ่ง 380 ทรงฐานกว้าง 340
    ตอนลองหมอให้ใส่ ทรงพุ่ง 355 (แต่ถ้าผ่าตัดใส่จริงใต้กล้ามเนื้อต้องบวกเพิ่มเป็นไซค์ 380)
     ทรงฐานกว้าง 340 (ใหญ่กว่านี้ไม่ได้ เนื่องจากช่วงตัวได้แค่ฐานไซค์นี้)
     เลือกไม่ถูกเลย เพราะเท่าที่มองมันก็เหมือน ๆ กัน อ่ะ แยกแยะไม่ออก แต่แฟนบอก พุ่งงงงงงงงงงงงงง
      เฮ้อ ก็เลยตามนั้น แต่เครียดจริง ๆ นะ จิตตกอ่ะ คนมีนมเล็ก ๆ มาแต่เกิด พอได้สิริโคนไซค์ใหญ่มา
    ประกอบกับหมอไม่ทวงติง แล้วแฟนก็ชอบ ก็เลยไม่กล้าลองไซค์เล็ก เนื่องด้วยที่ดันถามไปว่าใหญ่สุดได้เท่าไหร่ค่ะ
    คุณหมอคงคิดว่าหนู่อยากได้ ใหญ่ ๆ แน่เลย จึงจัดซะ คัฟ D (จาก A เล็กกกกกกกสุด ๆ )
    กลับบ้านมาถามเพื่อน เพื่อนบอกใหญ่ไปป่าว
3. คิดไว้ว่าจะลดขนาดหัวนม หมอถามก่อนเลยมีลูกรึยัง ถ้าลดแล้วให้นมลูกไม่ได้นะ มันจะตัดโดนท่อน้ำนม จะหันหัวนมเป็นชิ้น ๆ
    เหมือนพิซซ่า (หมอหิวรึป่าวเนี้ย 5555) แล้วก็จับเย็บรวบกัน หัวนมยาวด้วยก็ตัดให้มันเตี้ยลง (ถ้าตัดเตี้ยลงอยากเดียว
    จะไม่มีผลต่อท่อน้ำนม) เอาไงดีหว่า......... หมอบอกว่าถ้าเราเสริม  
    หน้าอกแล้ว หัวนมมันอาจจะดูไม่ใหญ่ก็ได้ แฟนก็บอกรอดูไปก่อน แต่เราคิดว่าถ้าเจ็บแล้วก็อยากเจ็บทีเดียวไปเลย
    สรุป ก็ไม่ได้ทำ ก็ตามที่คุณหมอ กะคุณแฟนเราบอก รู้สึกวันนี้เราไม่ได้ตัดสินใจไรเองเลยนะเนีย

[bเสียใจเป็นที่สุด ลืมถ่ายรูปตอนลองสิรืโคนมาให้เพื่อน ๆ ดู
จากประสบการ เราสูง 158 หนัก 47 ตอนทำไม่มีน่าอกเลยเราประเภทกระดานนะค่ะ อยากมีน่าอกกะเลยตัดสินใจทำบอกหมอไปว่า เอา 300 cc พอ ไม่ได้ลองได้อะไรเลย ทำออกมาชอบมากแต่ผ่านมา 2 เดือนขอบอก ยุบลงเยอะมากเครียดมากมายบ่นตลอดอยากอัพเพิ่ม แต่ตอนนี้ทำใจละรอไปอีกถ้ามันเหี่ยวมันแย่ค่อยทำใหม่ อิอิ เราแนะนำว่า จัดไปเลย ค่ะ 380 จะได้ไม่ม่เสียดายภายหลัง เหมือนเรา เรากะบ้าๆๆอยากนมใหญ่แต่กะทำไมไม่บอกหมอว่าเอาบึ้มๆๆแต่ชอบย้ำหมอว่าไม่เอาใหญ่เว่อนะค่ะหนูตัวเล็กเตี้ยอ้ะและกลัวไม่ธรรมชาติกลัวว่าจะเปนเหมือนกาเทย แต่ไม่จริงเลยค่ะ เน้นใหญ่ไปเลยค่ะมันจะยุบอีกเยอะเลย ถ้ากรณีที่คุยบอกว่า คุณไม่มีเลยนะค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ตอนนี้คุณคัฟอะไรค่ะ  โพสต์ 2012-8-1 00:06
แล้วที่ว่ายุบเยอะนี่หมายถึงว่าแรกๆคัฟC แล้วยุบมาเป็นคัฟ B ประมาณนี้ปาว  โพสต์ 2012-8-1 00:05
เจ้าของกระทู้ไปไหนแล้วค่ะ. อยากเห็นเคสเดียวกันเลยจะทำ 13 กค นี้ค่ะ
แนะนำ
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-4 23:23:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทรงพุ่ง ฐานจะแคบ และดูพุ่งออกมาข้างหน้า จะสามารถใส่ไซค์ที่ใหญ่สุดเทาที่หมอวัดฐานหน้าอกเรา
ทรงฐานกว้าง(จะดูเป็นธรรมชาติ) จะต้องลดระดับ CC. ลงจากทรงพุ่ง เพราะฐานจะกว้างมาก หากใส่จำนวน CC. เท่ากับทรงพุ่ง สิริโคนอาจมาชิดกันเกินไป
ทำตามที่คุนหมอแนะนำเถอะค่ะ ส่วนลดขนาดหัวนม อย่าเลย ลูกเป็นแก้วตาดวงใจของคนเป็นแม่อย่างเรานะ ให้เค้าได้รับสิ่งที่ดีจากแม่เถอะค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-4 23:50:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หมอไม่ได้แนะนำค่ะ ทีแรกหมอถามว่าชอบไซค์ไหนลองรึยัง ก็บอกไม่รู้ค่ะว่าชอบไซค์ไหน
แต่เวลามาอ่านในเน็ท คนส่วนมากจะชอบบอกหมอขอใหญ่ ๆ ไปเลย เด๋วมันจะยุบอีกทำทั้งทีก็ใหญ่ไว้ก่อน
จะได้ไม่มานั่งเสียใจว่าทำมาแล้ว แค่นี้เองหรอ
ที่แรกเจ้าหน้าเข้ามาถ่ายรูปให้ใส่เสื้อในสปอต แล้วก็หายไป เราก็เลยหยิบมาสิริโคนมายัดเองเลย แล้วเจ้าหน้าที่ก็เข้ามาถามชอบไซค์ไหนค่ะ เราก็ไม่ทราบค่ะ (ไม่รู้และไม่ได้คิดมาก่อนเลยว่าตัวเองต้องใส่ไซค์อะไร) เจ้าหน้าที่จึงให้ใส่ข้างนึง 340 ข้างนึง 355 แล้วก็ไป บอกให้รอคุณหมอ พอหมอมา หมอถามชอบไซค์ไหน ป๊อปเลยถามหมอถามหมอว่าหนใหญ่สุด ได้เท่าไหร่ค่ะ หมดก็จัดมาเลย 355 แต่ถ้าใส่จริงจะเป็น 380
ไม่ได้ลองอันอื่นให้หมอดูเลยค่ะ คือใหญ่สุดเท่าที่ป๊อปจะใส่ได้ลิมิตอยู่เท่านี้ พุ่ง 380 กว้าง 355 ได้ลองข้างละแบบ ถามหมอหนูควรใส่แบบไหนค่ะ หมอบอกแล้วแต่ชอบ แฟนบอกพุ่ง

คือจริงแล้วตอนคุยกะคุณหมอ มั่วแต่คิด พุ่ง กะ กว้าง และ ก็ แผลผ่าตัด ระหว่างรักแร้ กับราวนม จนลืมคิดถึงขนาดไซค์ (เพราะไม่ทราบว่าวันมีให้เลือกพุ่ง กะ กว้าง จึงไม่ได้ศึกาษามาก่อน)
ถามหมอดูสิคะ ที่หมอบอก ให้355 ใส่จิง 380 จะธรรมชาติ แล้วที่สำคัญคือตัวเราเอง ทำมาแล้วจะกลมเป็นบล็อกมั้ย จะสูงเ่่าไหปลาร้ามั้ย หมอเค้าจะมีประสบกานเยอะ จะแนะนำได้ อย่างของเปียหมอให้ได้เท่าไหนเท่านั้น นอกนั้นไม่ทำให้ เพราะหมอไม่อยากมีปัญหาตามหลัง เช่นปวดหลัง คลำเจอขอบซิลิโคลน

คุณเปียเลือกสูงสุดตามที่คุณหมอบอกเลยหรอค่ะ  โพสต์ 2012-8-2 09:22
หมอก็บอกของเปียสูงสุดได้เท่านี้ ให้เลือกเอาอ่ะคะ  โพสต์ 2012-8-1 08:12
ของคุณเปียบอกบอกไซค์มาเลยหรอค่ะ หมอถามรึป่าวว่าอยากได้แบบไหน  โพสต์ 2012-8-1 00:02
ถ้าฐานกว้างจะได้น้องนมชิดกันคะ ต้องดูว่าคุณป๊อบอกห่างรึป่าวคะ ส่วนแบบพุ่งมันจะให้อารมณ์เหมือนนมสาวคะ
ต้องลองเทียบกับตัวเองตอนใส่ดูคะว่าชอบไซส์ไหน แล้วต้องคิดเผื่อว่าเราต้องแบกน้ำหนักของน้องนมที่เพิ่มด้วยนะคะ ทำให้บางคนมีอาการปวดหลังกันเลยทีเดียว อย่างตอนเนสทำบอกหมอเลยว่าไม่ขอใหญ่คะ แค่เอาใส่เสื้อผ้าสวย ...
อยากให้คุณป๊อบตัดสินใจเองนะคะ อย่างตอนเนสคุยกะคุณหมอ หมอก็แนะนำว่าการจะทำไซส์ไหนขึ้นกับจุดประสงค์การทำของเราแล้วก็ไลฟ์สไตส์ของเรา รวมถึงงานที่เราทำด้วย ถ้าทำเพื่อไปประกวด ใช้ทำงานพวกพริตตี้ต่างๆหมอก็แนะนำให้ใหญ่ไปเลย แต่อย่างทำงานปกติไม่ได้โชว์เนื้อหนังมากก็ไม่จำเป็นต้องใหญ่
ลองจินตนาการตัวเองเวลามีหน้าอก รึไม่ก็หาขนาดหน้าอกของดาราที่เราอยากจะมีเท่าเค้าดูน่าจะง่ายขึ้นนะคะ
เคยไปปรึกษาหมอเหมือนกันค่ะสูง155หนัก41หมอให้ใส่380-400 อุแม่เจ้าจะเ่นลมใหญ่มากกกมาย

ขนาดและทรง น่าจะเกี่ยวกับเนื้อนมเดิมของเราด้วยมั่งค่ะ  โพสต์ 2012-8-2 09:24
เรา สูง 155 หนัก 40 นมคับ เอเล็กๆๆๆสุดๆๆ หมอธีรพงษ์ ให้เรา 260cc หรือ 300 cc ก็ได้ ทรงกลมสูง ถ้าใส่ 300 cc .ใหญ่ไป ใหมค่ะ เครียดมากเลยจิตตก จะนัดทำกลางเดือนหน้าแล้วค่ะ เพื่อนๆ ช่วยแชร์หน่อยนะค่ะ
260~300 เดาว่าเป็นอัลเลอแกนทรงสูง ฐานซิลิโคนกว้าง 10.5~11ซ.ม ความพุ่ง อยู่ที่ 4.6~4.8 เซ็น ลองเอาไม้บรรทัดทาบน้องนมดู และเผื่อยุบ 10% อันนี้ประมาณการแบบคร่าว ๆ นะคะ
พอให้นึกภาพออกว่าซิลี่อยู่ในตัวเราแล้วจะพุ่งขึ้นมาประมาณไหนอ่ะจร้า
ของคุณป๊อบ 380 ทรงสูง ฐานกว้าง 11.7 พุ่ง 5.3 ซ.ม ลองใช้วิธีประมาณการดูนะคะ
ว่าชอบหรือเปล่า

ตอนนี้รอบอกวัดจากกึ่งกลางของนมเดิมคือ 30 นิ้วค่ะ คิดเห็นว่ายังไงค่ะ  โพสต์ 2012-8-1 00:18
ของพี่ สูง 148 หนัก 43 หมอธีใส่ 300cc. mentor ทรงกลมสูง ผิวทราย ใต้รักแร้ ตอนนี้น้องนม 9 วัน มันยังบวมอยู่เลยดูใหญ่ จากคนมีเล็กน้อยเลยดูใหญ่แปลกตาไป ถ้าหายบวมพี่คิดว่ากำลังดีไม่ใหญ่และเล็กเกินไป ผ่าตัดมาไม่เจ็บมาก แต่โทษทีตอนตัดไหมและนวดครั้งแรกวันที่ 5 โหดมากแทบตาย สิบล้อทับมันคงยังน้อยไป ต้องเป็นสิบแปดล้อทับ ตอนนี้อักเสบยังไม่หายเลย พี่ไม่เข้าใจว่าทำไมเวลานวดต้องใช้ความรุนแรงมากขนาดนั้น ไม่อยากให้ถึงอาทิตย์หน้าเลย จนท.บอกเจอชุดใหญ่ ตายแน่

ทำไมถึงใช้ mentor ค่ะ  โพสต์ 2012-8-6 21:03
พี่เลือกไซค์เองหรือป่าวค่ะ หรือพูดบอกคุณหมอยังไงค่ะ ถึงได้ 300 มา  โพสต์ 2012-8-1 00:15
อ่านแล้วนึกภาพตาม เจ็บแทนเลยค่ะ ท่าทางจะปวดน่าดู ขอให้หายไวไวนะคะ  โพสต์ 2012-7-13 22:35
คุณอ้อม หมอให้กล่องซีลี่มามั๊ยคะ  แล้วเรื่องนวดแบบโอเวอร์ มาสซาสก์ เราหลีกเลี่ยง
ได้มั๊ย แบบว่า ตัดไหมอย่างเดียวแล้วไปนวดที่อื่นไรงี้ ไม่รู้นวดหนักๆแบบนี้ได้ผลดีหรือผลเสีย
ถ้าดีคุ้มค่าเจ็บก็คงยอมอ่ะค่ะ เราต้องทำงานต่อนะคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย ข้าวหอม9 เมื่อ 2012-6-10 00:31
เรา สูง 155 หนัก 40 นมคับ เอเล็กๆๆๆสุดๆๆ หมอธีรพงษ์ ให้เ ...

ถ้าผอมมากๆไม่แนะนำทรงสูงค่ะ เข้าไปดูได้ในกระทู้มิวล์ค่ะ มันจะเป็นบล็อคๆไม่ธรรมชาติ ดูกระดูกที่หน้าอกเราค่ะถ้าเห็นซี่โครงโผล่อย่าทำทรงสูง มิวล์แก้ไม่ได้แล้วค่ะเพราะทำทรงสูง แอบเศร้านิดหนึ่ง

เป็นคนตัวไม่เล็กเท่าไหร่ค่ะ สัดสวน 30/30/33 พุ่งกะหน้าอกเท่ากันเลย TT_TT  โพสต์ 2012-8-2 09:27
แล้วถ้าไม่ทำทรงสูง พี่มิวจะเลือกทรงอะไรดีค่ะ  โพสต์ 2012-8-1 00:19
ทำวันที่3 ก.ค. หมอธีค่ะ หมอแนะนำallergan 340 ทรงสูงพุ่งค่ะ เป็นคนตัวเล็กไม่มีเนินนมเลย ฐานอกแคบอีกต่างหาก สูง 155 หนัก 41  มัวแต่เบลอเลยลืมถามเรื่องที่กลัวจะเป็นบล็อคแงๆ จะออกมาเป็นไงน้อออ อยากให้ถึงวันนั้นเร็วๆ

ตอนนี้หมอธีร์ allergan 340 ทรงสูงพุ่ง ไม่มีสต๊อกค่ะ  โพสต์ 2012-8-6 21:04
เลื่อนหมอเป็นพรุ่งนี้ค่ะ ผลเป็นยังไงเดี๋ยวมารายงานนะค่ะ ^^  โพสต์ 2012-8-2 00:58
ไม่ทราบผ่าไปรึยังคร้า. สวยมั้ย ส่งข่าวหน่อยนะคะ  โพสต์ 2012-7-27 04:59
เป็นยังไง แล้วบ้างคร้า มาบอกเราหน่อยนร้า....  โพสต์ 2012-7-26 12:15
ไม่ยอมอ่ะ เราสูงกว่า DDQQ 20 เซน ให้เราเท่ากันเลย 340
ทำรึยังค่ะไปงัยบ้าง. ใหญ่หรือเล็กยังงัย. ช่วยแวะมาบอกต่อหน่อยนะคะ. ได้ไซด์เดียวกันเลย

ยังค่ะ กำหนด 10 ส.ค. จ้า  โพสต์ 2012-7-26 12:16
ได้ไซด์์300cc. ไม่ทราบว่าใส่ชั้นในคับอะไรค่ะ.    ใหญ่ขึ้นกว่าเดิมกี่นิ้วค่ะ. กำลังลังเลระหว่าง300 กับ 340 ค่ะ

มาแก้ค่ะ บอกคัฟผิด เป็น C ค่ะ  โพสต์ 2012-8-2 09:28
ต้องถามคุณหมอนะค่ะ แต่ของป๊อป จาก A ใส่ 380 ได้ B ค่ะ  โพสต์ 2012-8-1 00:21
ขนาด CC ของแต่ละคนไม่เท่ากันค่ะ ขึ้นอยู่กับฐานหน้าอกเดิม  โพสต์ 2012-8-1 00:20
รอบตัว 30 นิ้วเท่ากันค่ะ ฐานเรากว้างใส่ได้เยอะ แต่เราเลือกลดไซส์เป็นทรงพลัส 325-350 เมนเทอร์ ความพุ่งน้อยอยู่ที่ 3.8 สวยหรือเปล่าไม่แน่ใจ ผ่าวันศุกรอบตัว 30 นิ้วเท่ากันค่ะ ฐานเรากว้างใส่ได้เยอะ แต่เราเลือกลดไซส์เป็นทรงพลัส 325-350 เมนเทอร์ ความพุ่งน้อยอยู่ที่ 3.8 สวยหรือเปล่าไม่แน่ใจ ผ่าวันศุกร์นี้ค่ะ

คุณป๊อบ ถ้า 380 ได้ C ผ่าเลยค่ะ ไม่ต้องกังวล สวยแน่  โพสต์ 2012-8-2 12:16
ไม่เป็นไรค่ะ คอมมันอาจแฮ้ง อย่าลืมมาแชร์นะค่ะ  โพสต์ 2012-8-2 09:29
อู้ยยย เบิ้ลเลย เป็นไรเนี่ย..  โพสต์ 2012-8-1 12:10
อย่าลืมมาแชร์ หลังผ่าตัดนะค่ะ  โพสต์ 2012-8-1 11:37
ผ่าเสร็จแล้วขอชมบ้างนะคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย milk_325 เมื่อ 2012-6-11 00:27
ถ้าผอมมากๆไม่แนะนำทรงสูงค่ะ เข้าไปดูได้ในกระทู้มิ ...

มีทรงกลม ต่ำ กลาง สูง ชื่อเรียกก็แล้วแต่ยี่ห้อ จะเรียกไม่เหมือนกันค่ะ ถ้าไม่มีเนื้อหน้าอกดูเคสหญิงแย้ค่ะ เค้าทำทรงต่ำ ของพี่ทำทรงสูงยังไงลองเข้าไปดูค่ะว่าชอบแบบไหน ส่วนตัวพี่อยากได้ทรงต่ำ แต่ก่อนผ่าลืมบอกหมอแกเลยจัดทรงสูง><
ทรงสูงจะได้ cc เยอะกว่า ในเส้นผ่าศูนย์กลางของซิลิที่เท่ากัน
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-6 21:19:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หมอบอกว่าถ้าทรงต่ำปริมาณ cc จะน้อย ฐานจะกว้าง พึ่งไปพบคุณหมอคั้งที่ 2 มา เมื่อวันที่ 2
ครั้งแรกหมดบอกใส่ทรงไหนก็ได้แล้วแต่เรา สงสัยวันนั้นคนไข้เยอะไปหน่อย และหมอคงเหนื่อย
พอไปรอบ 2 หมอชวนคุยนู้นนี่นั้นไปเรื่อยเปื่อยไม่เข้าประเด็นน้องนมเราซะที คุยนานมากจนเจ้าหน้าที่ต้องมาตาม
พอเห็นยังคุยอยู่เจ้าหน้าที่ก็ไป
ก็บอกความกังวลกับหมอไป ว่ากลัวมันใหญ่ไป หมอก็เลยดูขอมูลคำนวณขนาดของหลายญี่ห้อกับขนาดร่างกายของเรา แล้วก็วิเคราะห์ผลออกมาว่า สรุปเราใส่ทรงนี้เหมาะแล้ว ถ้าครั้งแรกหมอพูดกะหนูแบบนี้หนูคงหายเครียดไปนานแล้ว หมอบอกว่าหรือจะลดเป็น 340 ล่ะ แต่ไปถามพี่หนิง allergan 340 ทรงสูงไม่มีของ มีแต่ทรงต่ำ แต่ที่เราลองใส่สิโคนดูทุกคนบอกว่าชอบ 380 เนื่องจากไม่มีทางเลือกอื่น ก็ 380 ก็ได้ว่ะ แต่คุณหมอให้ menter 350 ไว้ด้วย เผื่อ allergan ไม่มีของ
ต้นฉบับโพสต์โดย poppada เมื่อ 2012-8-6 21:19
หมอบอกว่าถ้าทรงต่ำปริมาณ cc จะน้อย ฐานจะกว้าง พึ่งไปพ ...

รอดูรีวิวอย่างใจจดจ่อ ^^
ต้นฉบับโพสต์โดย ข้าวหอม9 เมื่อ 2012-6-10 00:31
เรา สูง 155 หนัก 40 นมคับ เอเล็กๆๆๆสุดๆๆ หมอธีรพงษ์ ให้เ ...

เราสูง 154 หนัก 38 หมอเทพให้ 350 ค่ะ หมอจะถามก่อนว่าทำงานอะไร พอเราบอกว่าเป็นโคโยตี้เท่านั้นแหละ คุณหมอบอกงั้นเอาใหญ่ๆ ไปเลยนะ จะได้ไม่อายเค้า แต่ก่อนมาคิดไว้ว่าจะขอ 300 แต่ก็ตามใจหมอเพราะว่าท่านมีประสบการณ์มานาน ก็จัดไป 350 ผลออกมาปรากฎว่า ทรงสวยดี ชิดกำลังพอดี มีข้อเสียอย่างเดียวที่ใส่ใหญ่เกินตัวคือมันจะเป็นริ้ว ทีแรกก็เครียดแต่หมอบอกว่าหาย ตอนนี้ก็เลยไม่เครียดกะมัน ลอง search ดูใน google "ปัญหาหลังการเสริมหน้าอก" เค้าจะบอกเหตุและผลของปัญหาจากการเสริมหน้าอก เช่น ถ้าใส่ใหญ่เกินไปมันจะเป็นยังไง ช่วยในการตัดสินใจค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้