ดู: 3272|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดปีกจมูก] อยากแก้จมูกคะ จมูกเอียงและปีกใหญ่ เคยเสริมและตัดปีกจมูกมาจากยันฮี 7 ปีคะ

[คัดลอกลิงก์]
รบกวนพี่ๆเพื่อนๆน้องๆ ช่วยแนะนำคุณหมอแก้จมูกให้ตุ้มหน่อยนะคะ
อยากได้จมูกใหม่สวยๆบ้าง  ทนแบบเอียงๆและบานๆ มาเจ็ดปีแล้ว
หากท่านใดพอทราบว่าหมอท่านไหนทำจมูกคล้ายๆตุ้มสวย
รบกวน ให้ข้อมูลคุณหมอบ้างนะคะ หากมีรูปให้ดูจะเป็นการดีมากคะ

ขอบคุณคะ
เพื่อนก็เป็นค่ะ ทำที่ยันฮีเหมือนกัน จมูกหมูสั้นๆ เค้าก็อยากแก้เหมือนกันเลย ทำมา 5 ปี
ทำไมเสริมที่ยันฮีออกมาทรงเดียวกันหมดเลยเพื่อนเราก็จะไปแก้ทุกคนเลย
ของเราก้อทำที่ยันฮีค่ะ. 3ปีแระที่อยุ่กับจมูกปลายสั้น. จะไปแก้เดือนนี้แหละสิ้นเดือนกับหมอสุชาติ หลังจากหาข้อมูลมานาน. ยังงัยก้อหาข้อมูลเยอะๆนะค่ะสู้ๆค่ะ^___*+++
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-4 01:09:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ของเราก้อทำที่ยันฮีค่ะ. 3ปีแระที่อยุ่กับจมูกปลายสั้น. จะไปแก้เดือนนี้แหละสิ้นเดือนกับหมอสุชาติ หลังจากหาข้อมูลมานาน. ยังงัยก้อหาข้อมูลเยอะๆนะค่ะสู้ๆค่ะ^___*+++

คขอบคุณคะ สำหรับกำลังใจนะคะทุกๆท่านนะคะ  ตอนนี้เลือกไม่ถูกเลยจริงๆคะเลือกคุณหมอท่านไหนดี
อยากให้เพื่อนๆ พี่ๆ ช่วยแนะนำหน่อยคะ เพราะเคยไปทำแบบไม่ปรึกษามาแล้ว กลัวจะไม่สวยอีกคะ
ไม่อยากเจ็บตัวอีกแล้ว ฮือๆๆๆๆ  
สำหรับคุณหมอที่เคยเข้าไปปรึกษามีคุณหมอพีระคะคุณหมอไม่รับแก้คะ
เนื่องจากไม่กล้ารับประกันว่าจะออกมาแล้วไม่ทะลุอนาคต

คุณหมออีกท่านที่ไปปรึกษามาแล้ว  หมอชัยโรจน์ที่ดอกเตอร์รัชโยธิน แก้จมูก (70,000)
ท่านไม่มีเวลาคุยด้วยเลยบอกแต่ว่าทำได้รับประกัน 1 ปี แก้ฟรี เราอยากสวยราคาแพง
ยอมจ่ายถ้าทำให้เราสวยได้   

อีกท่านคะที่กำลังจะเข้าพบคุณหมอคมกริช,คุณหมอ มนัส ที่เมโกะ. คุณหมอหมอศรัณย์   และคุณหมอหมอนพรัตน์     

ทีแรกเราก้อจะไปทำกับหมอชัยโรจน์ค่ะ แฮะๆๆ(งบไม่พอ)ก้อเรยต้องเปลี่ยนจัยหาข้อมูลไปเรื่อยๆ จนมาเจอข้อมูลของหมอสุชาติ ของเราปลายจมูกใหญ่ค่ะ ของเรามันเป็นเคสแก้ด้วย เราตัดปีก +เสริม +แต่งปลาย ของหมอนพรัตน์ก้อดีนะค่ะเห็นจากรีวิว ของคุณนกตีสิบนะค่ะ เราเคยโทรไปถามแล้ว แต่ยังไม่ได้เข้าไปปรึกษายังงัยลองเก็บข้อมูลแล้วก้อดูจากรีวิวไปเรื่อยๆก่อน จะได้ไม่เจ็บตัวหลายครั้งนะค่ะ แต่ว่าการศัลยกรรมมันก้อต้องมีเสี่ยงบ้างยังงัยเลือกหมอดีๆน๊าาาา^_^
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-5 00:04:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากนะคะ คุณเหมียว
ยังไงคงต้องศึกษาสักระยะเลยคะ
ต้องรอบคอบให้มากกว่านี้ได้ประสบการณ์กับตัวเองมาแล้ว อิอิ..
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้