ดู: 7659|ตอบกลับ: 15
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ใครเคยทำจมูกกับหมอธีรวัฒน์ ขอนแก่นบ้าง ช่วยแชร์ประสบการณ์หน่อยนะคะ

[คัดลอกลิงก์]
วันที่ 29 พ.ค. 55 มีนัดทำจมูกกับหมอธีรวัฒน์แล้วค่ะ หลังจากที่รอมานานมาก จองคิวนานสุดๆๆเลย สองเดือนกว่าๆ ตอนนี้ตื่นเต้นมากค่ะ อยากขอคำแนะนำ หรือคนที่เคยทำจมูกกับคุณหมอมาแชร์ประสบการณ์หน่อยค่ะว่าเป็นยังไงบ้าง ตื่นเต้นนน มือสั่น 5555
มารีวิวให้แล้วน๊าา  จ๊ะ  ไปดูได้เรยยย

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณมากนะคะ  โพสต์ 2012-5-27 19:30
มีหลานไปทำ และน้องรู้จักหลายคนไปทำ ผิดหวังเยอะคะ

ทำไมหรอคะ  โพสต์ 2012-5-27 19:29
ต้นฉบับโพสต์โดย Auuauuauu เมื่อ 2012-5-27 11:36
มีหลานไปทำ และน้องรู้จักหลายคนไปทำ ผิดหวังเยอะคะ  ...

ไม่สวย มันเป็นสไตส์เกาหลี

อ๋อ ค่ะ ^^  โพสต์ 2012-5-28 23:41
อย่ากังวลเลย สวยกันทุกคนเท่าที่เห็น ถ้า้หน้าตาไม่เลวร้ายเกินไป แต่งนิดแต่งหน่อยสวยแน่นอนเค้าว่าตัวเองทำต้องสวยมากเพราะหน้าตาดีอยู่แล้ว เค้าพึ่งไปทำมา 25 พ.ค.55
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-28 23:42:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ไหมทอ เมื่อ 2012-5-28 13:31
อย่ากังวลเลย สวยกันทุกคนเท่าที่เห็น ถ้า้หน้าตาไม่เล ...

ขอบคุณนะคะ ทำมาแล้วเป็นยังไงบ้างคะ เจ็บมากมั้ย บวมมากรึป่าวคะ
ไปทำมาได้ประมาณ 1 ปีแล้วมั้ง มีคนทักว่าสวยขึ้น เรายังอยากตัดปักจมูกอยู่แต่หมอบอกว่ามันรับกับหน้าแล้ว ไม่ต้องตัด คิดว่าไม่ค่อยบวมนะ หมอทำดี มือเบามาก อยากทำคางเพิ่ม ตอนนี้เก็บตังค์อยู่ คาง 18,000

เก็บตังให้ได้เร็วๆนะคะ เอาใจช่วยค่ะ  โพสต์ 2012-5-30 00:22
ก็ไม่เขียวนะ แต่บวมอยู่ 3 วัน วันที่4 หลายบวม ทำงานได้ สวยนะ ตอบแบบไม่อายเลย 2 วันแรกไม่อยากออกจากห้องเลย(ต้องทำใจ แอบคิดในใจไปทำ ทำมั้ยเรา ปกติก็ดีอยู่แล้ว) มีคนรอบข้างทักไปทำตามาเหรอ ไม่มีใครรู้เลย เอาใจช่วย วันนี้แล้วดิ สวยๆๆๆๆๆๆอยู่แล้วต้องมั่นใจ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย PlaGaow เมื่อ 2012-5-29 12:05

ผมไปทำวันที่26เมษา ที่ผ่านมานี่เอง เคสผม ไม่บวม(จะว่าบวมก็บวมวันแรก วันเดียวครับ) ไม่ช้ำ ไม่เขียว  ดีใจสุดๆ  ตอนนี้พอใจมากครับ ปล.กับหมอธีร์นี่ล่ะ

ที่จริงหมอตะหากที่ทำเบามากครับ  โพสต์ 2012-5-30 13:45
ผมเป็นคนผิวบางหมอบอกทำยากหมอยังบอกว่าแปลกมากที่ไม่บวมไม่ช้ำ  โพสต์ 2012-5-30 13:45
อ๋ออ ค่ะ อาการบวมน่าจะแล้วแต่คนใช่มั้ยคะ ต้องลุ้นตัวเองแล้ว  โพสต์ 2012-5-30 00:24
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-30 00:23:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ไหมทอ เมื่อ 2012-5-29 12:02
ก็ไม่เขียวนะ แต่บวมอยู่ 3 วัน วันที่4 หลายบวม ทำงานได้ ...

ที่คลินิคโทรมาเลื่อนเป็นวันพุธค่ะ ขอบคุณสำหรับข้อมูลนะคะ
รีวิวให้ดูด้วยนะคับ อยากเห็น

เสริมกับหมอตั้งแต่สิบเอ็ดปีที่แล้วทำทั้งบ้านเลย มีปัญหาของพี่สาวสองคนมันจะทะลุแต้หมอแก้ให้ฟรี ส่วนของตัวเองกับแม่ไม่มีปัญหาไร ธรรมชาตินะถ้าชอบธรรมชาติก้หมอธีเลยค่ะ ตอนนี้อยากเอาออกเปลี่ยนทรงใครมีเบอร์หมอบ้างค่ะ ขอด้วยค่ะ
ไปทำเจ็ดปีก่อนตอนนี้ขอบายกับหมอคนนี้ ตัดปีกจมูกเราไม่เท่ากัน เป็นรอยตะเข็บ เพื่อนทุกคนบอกเลยว่าจมูกไม่สวย นี่ยังจะไปแก้คะ เซ็งสุดๆ เพื่อนๆมีที่อื่นแนะนำใหมคะ เราไม่ได้โจมตีนะ แต่เราพูดจิงๆ
แนะนำหมอดำเนินที่คลินิกขอนแก่นศัลยกรรมทำได้สวยทั้งตัดปีกแผลจะหลบเข้าร่องไม่มีรอยเลย ลองเข้าไปดูในfb pageของคลินิกขอนแก่นศัลยกรรมสนใจก็สอบถามทางlineกับทางคลินิกเลยค่ะ

รูปนี้copyมาจากfbของคลินิก
  หมอที่คลีนิคในขอนแก่นส่วนใหญ่ทำธรรมชาติ  ไม่ก็โด่งเกินไป ทรงไม่สวย ส่วนน้อยที่เหมือนกับรีวิวของคลีนิคหมอชอบเพิ่มแต่ที่สันจมูก ทำให้ปลายมนไม่เรียวตาม แนะนำเลือกหมอที่กรุงเทพ เลือกหมอที่มั่นใจว่าทำสวยทำครั้งเดียวดีกว่าค่ะ เพราะส่วนใหญ่เพื่อนๆเราที่ทำมาแถวต่างจังหวัด  ก้ไปแก้กันหมดค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้