ดู: 2006|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ช่วยตัดสินใจหน่อยค่ะ ทำที่ไหนดี อยากได้ดั้งเร็วๆ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย maylodyy เมื่อ 2012-5-22 15:51

หมอที่ส่องๆไว้
หมอนพรัตน์ ได้คิว11มกรา 56 นานเกิ้น เลยลังเลยังไม่โอนมัดจำค่ะ อยากได้คิวช่วง สิงหา- กันยา
หมอเกม ที่โปรโมชัน ชิลิโคลนเกาหลี กลัวไม่ดี หุหุ กำ จะไปที่ทองหล่อไม่รู้ใช้ชิลิโคลนตัวเดียวกันมิค่ะ
หมอศรัญ โทรไปจองคิวพบหมอ วันที่ 18 มิถุนานี้ค่ะ ยังลังเล
หมอกิตติชัย รพยันฮี หมอเขาทำโด่งดี เห็นบอกว่าไม่ต้องรอคิว แต่ยังๆอยู่
หมอนก ไปพบมาที่บางกะปิ หมอบอกฐานจมูกไม่เท่ากันให้เราตัดปีกด้วย แต่จะให้ทำวันที่เราไปพบเลย กำ หมอพูดรีบๆเหมือนถ้าเราไม่ตอนนั้นก็ไม่สนใจเราแระ ง่ะ แต่เพื่อนเราไปทำมาก็โด่งสวยดี เบี้ยวบ้างแต่เพื่อนบอกไม่เป็นไร ง่ะ
หมอกมล ทาวอินทาว อยากได้จมุกแบบน้องปอยอยู่ แต่กลัวหมอไม่ใส่ใจ

เลือกยากจังเลยนะค่ะเรา อิอิ ต้องขออภัยคืออยากสวยแต่ขอเรื่องมากนิดนุงค่ะ
ช่วยเราตัดสินใจหน่อยนะค่ะ
ขอบพรุคุณอย่างสูงคร๊า
^ ^

หนังหน้าเราเป็นแบบนี้คร๊า

อยากได้ประมาณนี้ ใฝ่สูง อิอิ

แนะนำเราหน่อยนะค่ะ ^ ^

เลือกเยอะๆดีแล้วคะ ข้อมูลจะได้แน่นๆ หมอพีระ ไม่สนใจบ้างเหรอคะ เราสนใจอยู่แต่ยังไม่กล้าไปทำ อิอิ ไม่ได้ช่วยไรเลย มาเป็นกำลังใจอย่างเดียวนะคะ
สนใจหมอกิตติชัยติดต่อจิได้นะคะ
จิก็ทำกับหมอกิตติชัย
แบบสวยน่ารักมาก ตอนเราทำก็คิดภาพไว้แต่ทำออกมาได้แนวฝรั่งอ่ะ มีแต่คนบอกเหมือนลูกครึ่งไปทางฝรั่งเลย  แต่ที่คิดไว้เป็นเกาหลีนะ แต่ตอนนี้ก้อพอใจมากที่ได้จมูกที่ดีไม่เบี้ยว ทำครั้งแรกด้วย อิอิ
ต้นฉบับโพสต์โดย i3leachza เมื่อ 2012-5-22 17:32
แบบสวยน่ารักมาก ตอนเราทำก็คิดภาพไว้แต่ทำออกมาได้แน ...

ขออนุญาตถามว่าทำที่ไหนหรอคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย Gatainoyfoo เมื่อ 2012-5-22 22:27
ขออนุญาตถามว่าทำที่ไหนหรอคะ

ทำที่ราชบุรีค่ะ กับ คุณหมอสุจิต เค้าเป้นหมอในโรงพยาบาลอ่ะค่ะ แต่เปิดคลินิกของเค้าไม่ไกลจากโรงบาลมาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้