ดู: 4479|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ทำปากบางที่ไหนให้ได้แบบนี้คะ ?

[คัดลอกลิงก์]
คืออยากได้ปากแบบโคมิอ่ะค่ะ

ไม่ทราบว่าทำกับคุณหมอท่านไหนดีที่ราคาไม่แพง (ราคาไม่เกิน 1 หมื่นบาทอ่ะค่ะ TT')
ตอนนี้เรียนมหาลัยปี 1 ค่ะ ' อายุ 17 ปีนี่ต้องให้ผู้ปกครองเซ็นหรือเปล่าคะ แบบนั้นแย่เลย เพราะแม่คงไม่ให้ทำแน่ๆ
แล้วก็จัดฟันอยู่ด้วย จะสามารถทำได้มั้ยคะ ?

นี่คือรูปปากของเราตอนปกติ

แล้วก็ตอนยิ้ม

รบกวนพี่ๆช่วยแนะนำทีค่ะ ว่าทำกับหมอคนไหนดี แล้วควรทำทั้งปากบนและปากล่างรึเปล่า

แนะนำว่า ตอนยิ้มปากก็บางแล้วนะคะ ถ้าหากทำบางขนาดนี้ส่วนมากคุณหมอจะทำให้ไม่เท่ากัน
เบี้ยว หรือ คุณหมออาจจะไม่ทำให้ค่ะ เพราะปากมันบางมากก  
แต่ส่วนตัว รูปากของ จขกท. น่ารักและเล็กแล้วนะคะ   
ปากเดิมก้อสวยอยู่แล้วคะน้อง ดูน่ารักแล้วนะ
ปากธรรมชาติก้บาง และน่ารักอยู่แล้วนะคะ

แต่ถ้าอยากทำจริงๆน่าจะรอให้จัดฟันเสร็จก่อนค่ะ เพราะว่าเนื้อค่อนข้างน้อย
เกรงว่าเวลาที่เอาเหล็กออกจะไม่เหมือนเดิม
ปากเดิม บางน่ารักอยุ่แล้วนะคะ ^^
อย่าทำเลยค่ะ จริงๆนะ ปากสวยแล้วอ่ะ เล็กน่ารักด้วย
อย่าทำเลยค่ะ เพราะปากคุณสวยอยู่แล้ว จริงๆนะ ไม่ได้ล้อเล่น
ปากบางอยู่แล้วครับ ถ้าไปตัดมันอีกจะอุบาทมากเวลายิ้ม แต่ถ้าว้อนนักก็จัดไป
ปากสวยอยู่แล้วนะคะ...พี่ว่าน้องน่าจะไปทำอย่างอื่น เช่น จมูกหรือคาง จะสวยมากค่ะ
สวยอยู่แล้วน้า อย่าำทำเลยครับ
ทำไมมันน่ารักอย่านี้ เนี่ย
เราเห็นด้วยว่าสวยน่ารักจริงๆ  ไม่ต้องไปทำหรอก
รองดูหมอภูมั้ย เหนคนที่เคยทำมาจะได้ออกแนวรูปที่เป็นแบบก็มีคะ
เวลายิ้มก็น่ารักดีนะ พี่ว่าไม่ต้องทำหรอก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้