ดู: 3514|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] รีวิว stem-cell + Botox กราม + เมโส แฟต หล่อขึ้นทันตาเห็น

[คัดลอกลิงก์]
ไม่เคยคิดว่าจะต้องมาฉีดอะไรแบบนี้มาก่อน แต่โดนแฟนบังคับ เลยเริ่มจากอัดโบทอกซ์ 100 Units ของเมกา (ทั้งขวด) หลังจากนั้นเห็นความเปลี่ยนแปลง  กรามที่เคยใหญ่ เล็กลงทันตาเห็น หน้าผากที่เคยเหมือนหมาชาเป่ย ก็หายไป เรียบเนียน....หลังจากนั้นคุณหมอได้แนะนำให้ฉีด stem-cell และ เมโส แฟต ควบคู่ไปด้วย ตอนนี้หน้าเรียวเล็ก และใส หล่อขึ่้นเป็นกอง อ้อลืมบอกไปตอนนี้อายุ 33+

ค่าเสียหาย
Botox  100 Units เมกา 12,000
เมโสแฟต ตัวใหม่ (หมอบอกว่าฉีดแล้วไม่ปวด เหมือนตัวเก่า) 2,000
stem-cell 4,500 (อันนี้ของเค้าดีจริง ฉีดครั้งเดียว เห็นผล ใส เด้ง เนียน)

ปล.คุณหมอฝีมือดีมาก ใจดี มือเบา เห็นดาราไปทำที่นี่เยอะ ยินดีให้คำแนะนำเพื่อน ๆ ที่สนใจอยากทำ เบอร์ 08-7050-6789

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-20 22:22:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หล่อขึ้นเยอะเลยครับ
พวกเราย้ายไปอีกรีวิวนะคะ
ขอทราบที่ฉีด stem-cell  ด้วยครับ อายุเท่าๆกันเลย ขอหลังไมค์ทีนะครับ

ยังไม่อยากแก่เช่นเดียวกันครับ อยากหนุ่ม อยากหล่อขึ้นบ้างครับ เกิดมาครั้งหนึ่งในชีวิต
stem-cell  เจ็บแล้วบวมมากมั้ยคะ แอบกลัวแต่อยากทำมากๆๆ
ขอรายละเอียดเมโสกะสเตมเซลล์ด้วยจ้า
สุดยอดค่ะพี่
อยากทำมั่ง
ตอนนี้หน้าบานมากค่ะ
ขอรายละเอียด stem cell ด้วยคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้