ดู: 10758|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ใครเคยทำเมโสรักษาฝ้า กระ บ้างค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ใครเคยทำเมโสบ้างค่ะ แล้วถ้าเสริมจมูกมาแร้วทำได้ไม การทำเมโสช่วยรักษาฝ้า กระ ได้ไหมค่ะ วันพรุ่งนี้คุนหมอที่คลีนิคนัดไปทำครั้งละ 2000 บาทเรยค่ะ เรยจะมาถามเพื่อนๆก่อนว่าจะโอไมค่ะ กลัวจะเจ็บตัวและเสียตังค์ฟรีอะค่ะ เพราะคุนหมอให้ทำเป็นคอร์ด 5 ครั้งเรยอะค่ะ
เสริมจมูกมาแล้าก็ทำได้ เราทำครั้งละ 1500 บาท เราว่ามันช่วยได้ระดับนึงนะ แต่เราไม่ได้ทำต่อเนื่อง ถ้าได้ทำต่อเนื่อง สักประมาณ 3-4 ครั้งก็น่าจะโอนะ เราทำไปแค่ครั้งเดียวเอง แต่เห็นถึงความแตกต่างเลยละ หน้าขาวใสขึ้นนะ กระที่เรามีก็จางลง ที่ ชยพัฐคลินิก ที่เราไปทำนะ ไม่เจ็บเลยเพราะหมอใช้ยาชาทาก่อนรอ 30 นาที แล้วใช้เข็มเล็กๆจิ้มๆๆๆๆสักพักนึง ก็จะหยดยาลงไปทาๆๆๆ นวดเบาๆให้ตัวยาซึมเข้าไปในผิวหนังบริเวณที่จิ้ม แล้วก็จะทำแบบนี้ไปเรื่อยๆจนทั่วหน้าเลย แล้วแต่ว่าเราจะทำเมโสหน้าใส หรือเมโสรักษาหลุมบนใบหน้า เราไปกับเพื่อนอีกคนนึงอยู่ต่างจังหวัด 2-3 อาทิตย์ได้เข้ามากรุงเทพทีนึง ซึ่งเพื่อนของเราทำแบบรักษาหลุมสิว ซึ่งเพื่อนเรารู้สึกพอใจมาก จะมาทำอีกครั้งเมื่ออาทิตย์ที่แล้ว แต่พอดีหมอไม่อยู่ ไม่ได้นัดไว้ ก็เลยต้องแห้วไป เดี๋ยวอาทิตย์หน้าก็จะมาอีก
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-19 09:15:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณจร้าสำหรับข้อมูล มีกำลังใจขึ้นเยอะ วันนี้คุนหมอนัดบ่ายโมงจะลองไปทำดูละค่ะได้ผลเยื่องไรจะมาเล่าให้ฟังนะค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-20 08:17:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไปทำมาแร้วค่ะ ตอนนี้หน้าบวมเหมือนโดนผึ่งต่อยเรยค่ะ เป็นรอยเข็มจิ้มแดงๆเป็นจุดๆเต็มหน้าเรย ทำมามะวานบ่าย3 ตอนนี้ยังบวมได้อีก แถมแก้มเขียวอีกจุดนึง  ขอบอกว่าทำเมโสเนี้ยเจ็บจิงไรจิงยาชาไม่ช่วยไรเรยจิงๆ เหอๆ เหลือคอร์สอีก4 ครั้งแร้วจะไหวไมเนี้ย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้