ดู: 3054|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปาก] ระหว่างหมอพีระ และหมอวิทวัส.. ทำปากบาง กับท่านไหนดีคะ

[คัดลอกลิงก์]
หมอวิทวัส ยันฮี 9,500 บาท และหมอพีระ 12,000 บาท
ไม่ทราบว่า หมอไหน ปลอดภัยที่สุดคะ

คุยกับหมอพีแล้ว หมอพีให้คิว ตอนหกโมงเย็น วันที่ต้องการค่ะ
ส่วนหมอวิทวัส ไม่ได้คุยค่ะ แค่คุยกับ เซลล์เฉยๆ

ใจจริงอยากได้หมอภู แล้วคิวยาว แล้วเราไม่มีเวลารอค่ะ

ขอบคุณนะคะ
หมอ วิทวัส นะค่ะ โดยส่วนตัว ...เห็น ริวิว ของ ชมาชิก คนหนื่ง ใน ดังโด่ง ก็ ไปทำ กับ หมอ วิทวัส หมอ เย็บแผล สวยมากเลย กะว่า จะตัดสินใจ ไปทำ ที ยันฮี ค่ะ เป็นโรงพยาบาล น่าจะปลอดภัย ดีนะค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-14 18:56:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณนะคะ...
แต่มีรีวิวอันเนิงทำกับหมอภูแล้วปากไม่เท่ากันนะคัฟ ยังไงก็ให้ตัดสินใจดีๆนะคัฟ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้