ดู: 2684|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โบท๊อกซ์/ฟิลเลอร์/ร้อยไหม] ถามเรื่องฉีด botox ที่จมูก

[คัดลอกลิงก์]
มีฉีดbotox ที่จมูกด้วยหรอครับ ฉีดแล้วผลเป็นยังไง
เพราะบางครั้งอ่านบางกระทู้แล้วไม่เข้าใจ เพราะบอกว่า ทำจมูก+botox  แล้วมัน botox ส่วนไหนอ่ะครับ

พี่ๆ ดั้งโด่งช่วยตอบหน่อยครับ
โบท๊อกซ์ที่จมูกนี่ยังไม่เคยได้ยินนะครับ

Botox ที่ส่วนมากโพสกันในเวป จะเป็นโบท๊อกซ์บริเวณกรามเพื่อสลายกล้ามเนื้อบริเวณนั้น ทำให้โครงหน้าเป็นรูป V-Shape มากขึ้นอ่ะครับ เหมาะสำหรับผู้ที่มีกล้ามเนื้อบริเวณกรามเยอะๆ

และก็โบท๊อกซ์บริเวณรอยเหี่ยวย่นบนใบหน้า เพื่อลบริ้วรอยดังกล่าวครับ
เขาหมายถึงทำมาแล้ว 2 อย่างมั้งครับ ไม่ใช่ ไปโบที่จมูกอ่ะ
คือทำจมูก แล้วโบกรามให้หน้าเรียวไรงี้ป่ะ ...
มีการฉีด Botox ที่่ปีกจมูกครับ ทำให้ปีกเล็กลง
^
^
^

ใช่ครับ โบทอกซ์ที่ปีดจมูกก็มีนะ  แต่แค่ไม่ค่อยเป้นที่นิยมเท่าไหร่

ราคาค่าฉีด กะตัดปีก ก็พอๆกันครับ
เราทั้งตัด ทั้ง ฉีด เลย เพิ่ง ฉีด มานี่ เอง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้