ดู: 966|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

แบบเราจะออกมาเป็นไงคะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด LAMPANg เมื่อ 2009-11-27 20:50

เราด่อมๆมองๆ ดูรูปรีวิวจากเว็บนี้มานานพอดูค่ะ  แต่ไม่เคยโพส หรือ ตอบกระทู้เลย
^^ ฝากตัวด้วยนะคะ

นี่รูปตากับจมูกเราค่ะ

คือเราจะทำ ตา 2 ชั้นกับ จมูก ค่ะ  ช่วงปิดเทอมนี้

เก็บเงินอยู่ แฮ่ๆ

(เราอายุ 16 จะ 17 ค่ะ)

อยากถามว่ามันจะออกมาประมานไหนน่ะค่ะ
รอ 20 ก็ดีนะค้าบ
ให้ร่างกายมันโตเต็มที่ก่อน
เพราะบางที 4 ปีที่เหลือ
โครงหน้าอาจจะเปลี่ยนไปก็ได้นะ

รอก่อนนะค้าบบบ อย่าเพิ่งใจร้อน
ทำออกมา เกิดไม่เข้ากัน มันจะแย่น้าา~~
สงสัยโดนว่า เลยเอารูปออกไปเลย อย่างที่ว่า 20 ก่อนก็ดีนะครับ
ให้รูแหน้าเราเข้าที่ก่อน เจริญเติบโตเต็มที่ก่อน แล้วค่อยไปเสริมนะ
รู้หรอกว่าแหมบเกนทน แต่ทนอีกนิดครับ ไม่หน้าเบี้ยวอ่ะแย่เลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้