ดู: 13769|ตอบกลับ: 51
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ทำปากมาวันนี้จ้า 8/5/55 สดๆร้อนๆกับหมอภู

[คัดลอกลิงก์]
ตอนแรกลังเลมากๆกลัวหายไม่ทัน เพราะมีเวลารักษา1อาทิตย์เท่านั้น แต่เอาว่ะ ไหนๆก็มัดจำไปแล้ว แถมรอมาตั้ง3เดือน

ของเราทำปากบน ราคาอยู่ที่ 10000 เพราะจองตั้งแต่กุมภาค่ะ

ขอไม่บรรยายอะไรมากเกี่ยวกับคลินิคนะคะ เพราะเห็นหลายรีวิวแล้ว แต่เอาเป็นว่าความรู้สึกโดยรวมตื่นเต้นนิดหน่อย ไม่เจ็บเท่าไร

และผลออกมาก็เป็นที่พอใจค่ะ แต่ต้องรอตอนหายดีก่อน

ส่วนเรื่องทรงปาก เราไม่ได้เอารูปอะไรไปให้ดูเลย แค่บอกคุณหมอว่า ไม่เอาบาง แค่เอาเป็นทรง และขอมุมปากยิ้มๆยกๆ เพราะเป็นคนมุมปากตกๆ ยิ้มไม่สดใส เลยตัดสินใจทำเพราะเรื่องนี้เลย

ตอนนี้รู้สึกเริ่มเจ็บๆเพราะยาชาเริ่มหมดฤทธิ์ ทานอาหารลำบากมากๆ หลอดยังดูดไม่ได้เลย ปากตึงสุดๆ

ที่สำคัญมีเลือดออกซิปๆตลอดเวลา แบบนี้ผิดปกติไหมอ่ะ (มีสำลักน้ำครั้งนึง เลือดออกเยอะเลย ไม่แน่ใจว่าไหมหลุดหรือเปล่า จิตตกๆ)

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-8 20:49:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รูปใหญ่เว่อร์ สยองไปไหมอ่ะ - -
ต้นฉบับโพสต์โดย amizuki เมื่อ 2012-5-8 20:49
รูปใหญ่เว่อร์ สยองไปไหมอ่ะ - -

ไม่ต้องกังวลอารัย...ดูแลแผลช่วงสัปดาห์แรกนิดเดียวเอง..กินยาให้ตรงเวลา.ทำความสะอาดแผลดี ดี..กินน้ำมะพร้าวเยอะเยอะ..แล้วจะมีปากสวยสวยแล้ว..เราก็ทำมาได้5เดือนแล้ว
สู้ๆ  เป็นกำลังใจให้
ทานยาลดบวมและแก้อักเสบอย่าให้ขาดนะคะและซับแผลเบาๆพออย่ามองกระจกบ่อย ใจเยนเดวสวยนะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-8 21:13:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เลือดออกตลอดเวลาเลยอะ เป็นอะไรไหม
ขนาดบวม ทรงปากยังสวยเลยอะคับ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-8 22:14:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณนะคะ ตอนนี้รู้สึกเจ็บๆตึงๆ และหิวมากกกกก ดูดน้ำไม่ได้เลย เพราะเม้มปากไม่ได้ อุตส่าห์ตุนน้ำมะพร้าว แงๆ

แต่ทำไมเลือดเรายังซิปๆออกตลอดเวลาเลยอะคะ ผิดปกติไหมอะ
ทรงสวยมากค่ะ เหงแล้วอยากทำมากกกกกกกกกกก
สวยอ่าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา
หมอภูนี่ ใช่ที่ภูนิศาคลินิครึป่าวคะ ที่อยู่ตรงข้ามพาต้าปิ่นเกล้าอะ  ปากเจ้าของกระทู้ขนาดเพิ่งทำบวมๆยังสวยเลยอะถ้าหายดีคงสวยมากๆ  เลือดออกประคบเย็นดูนะคะ ขอให้แผลหายไวๆจ้า
ทรงปากสวยดีคะ ยกมุมปากยิ้ม อยากทำเหมือนกัน แต่รอเก็บเงินก่อน ขอให้หายไวไวค่ะ
หายไวๆ สวยเร็วๆ นะครับ รอชมๆ เป็นกำลังใจให้นะคับ ^ ^
แผลหายอัพรูปให้ดูบ้างนะค่ะ....
ทรงปากสวยดีจ้า ขอให้หายไวๆนะ เป้นกำลังใจให้จ้า
รบกวน ขอเบอร์หมอ และที่อยู่ หน่อยค่ะ สวยมาก เลยค่ะ
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-9 11:40:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันที่2จ้า ปากบวมขึ้นนิดนึง เลือดหยุดไหลลงเยอะเเล้ว หายตึงบ้าง แต่ตรงกระจับแหลมปรี๊ดเลย - - ใจจริงไม่อยากได้กระจับมาก เพราะกลัวดูหลอกอะ และนี่ก้อรูปถ่ายสดๆมะกี้เลย หลังล้าง

ขออภัยนะค่ะถ้ารูปมันใหญ่โตเพราะถ่ายแล้วลงเลย ไม่ได้ย่อไม่ได้แต่งไรทั้งสิ้น

ปากนกแหลมปรี๊ดดดด

บวมๆ
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-9 11:41:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย thadayot เมื่อ 2012-5-9 11:06
รบกวน ขอเบอร์หมอ และที่อยู่ หน่อยค่ะ สวยมาก เลยค่ะ ...

02-4335345 หมอหยุดวันพุธนะคะ

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณนะค่ะ ตอนนี้หายดีแล้วใช่ไหมค่ะ  โพสต์ 2012-5-13 13:01
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-9 11:43:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Nupoo เมื่อ 2012-5-8 23:18
หมอภูนี่ ใช่ที่ภูนิศาคลินิครึป่าวคะ ที่อยู่ตรงข้ามพ ...

ใช่เลยค่ะ หมอภู ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะคะ
อยากทำเหมือนกันเป็นกำลังใจให้ค่ะ
ดื่มน้ำอุ่นๆๆ จะช่วยได้เยอะจริงๆๆ
23#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-9 17:37:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อาบน้ำล้างหน้าได้ปกติเลยปะคะ
ทานวิตามินซี กับ Zinc เพื่อสมานแผลผ่าตัดให้หายเร็วๆ ช่วยได้คะ ดูแลตัวเองดีๆนะค๊า เด๋วเราขอตามไปเป็นศิษย์บาง น่ารักอะ
25#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-10 14:37:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย pakkapum เมื่อ 2012-5-9 22:15
เห็นแล้วตื่นเต้นอ่ะ 29นี้ก็ถึงคิวเราแว้ว
แต่ปากตัวเอ ...

สู้ๆจ้าาา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้